THẢO LUẬN Danh sách bi band [lk] cũng lách luât cho ng ta online a

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
hơi đâu nghe mấy đứa xàm xàm vậy hả em :)) Kể cũng hay, tự phịa bao nhiêu chuyện mà khối đứa tin :)) Còn đòi report sân chơi lên bộ thông tin gì ấy nhỉ :)) Chắc mất chỗ chơi nó vui lắm :)

OSeeHi

Gia nhập giang hồ
hơi đâu nghe mấy đứa xàm xàm vậy hả em :)) Kể cũng hay, tự phịa bao nhiêu chuyện mà khối đứa tin :)) Còn đòi report sân chơi lên bộ thông tin gì ấy nhỉ :)) Chắc mất chỗ chơi nó vui lắm :)
acc NoBi la gi cùng bang off len xuong mat' mu` moi k thay

Lion_King

Staff member
Vãi :)) Đây là danh sách top 8 có giao dịch lớn xảy ra, và @Huyết Ban Nick bắt đầu đi duyệt từng người một, ai vi phạm thì sẽ bị post ban ngay sau đó chứ ko phải 8 người là ban cả 8 nhé các bạn ?

Một số nick giao dịch qua lại cùng IP giữa các char người ta có khùng ko đi BAN ? Vậy là thêu dệt nên câu chuyện chắc là ừm để mình nghĩ xem... : GM đi đêm bênh vực 9 phái các kiểu, đút tiền ngầm là unban phải ko nhỉ =))

Nhìn cái hình xem như mình rãnh lắm để coi thế lực các bạn là gì ấy nhỉ :)))

OSeeHi

Gia nhập giang hồ
Bắt đầu xử lí các bạn không theo rule, cố tình lách luật, lần đầu mình cho đi 7 ngày: =))
thôi thế thì chiu r không khổ thân làm nhà văn sáng tác giỏi chiu thua , hèn chi thay deo mat kieng :D

Lion_King

Staff member
Bắt đầu xử lí các bạn không theo rule, cố tình lách luật, lần đầu mình cho đi 7 ngày.

Và như hình là top 30 giao dịch lớn, trong khi xử lí mẻ cá 10 người chỉ đc 3 người dính chưởng thôi. Như vậy được chưa nhỉ?

Mình nói lần cuối, bọn mình xử lí theo số liệu nhanh trên thống kê, và cũng chả quan tâm account đó của bác Khuê hay Rinas hay bất cứ ai đâu chứ đừng nói 9 tà mà các bạn cứ đồn đại kiểu thế này :) Trước bao vụ cũng qua mồm mấy đứa thổi phồng sự việc lên rồi. Nghĩ sao cong đít làm tụt cả huyết 5 năm lên đc 1 sân chơi bên vững, h VÌ CÁI GÌ đi bênh này bênh nọ ??? Được cái gì ? Đứng vị trí mình các bạn tự vấn xem, có đáng ko ?

Lion_King

Staff member
Kiếm cái server nào đội ngũ BQT làm việc công tâm trách nhiệm hơn server này, mình xin phép delete server ngay và luôn. Nó không chỉ là sản phẩm để đạt doanh thu, mình chưa cần. Nó là đứa con tinh thần để chứng minh sự kiên trì và thành công của 1 tập thể gồm BQT và người chơi.

Cho nên đi đồn ba cái vụ bênh n ày bênh nọ, đi đêm này nọ, non lắm :)

mrmooc

Binh Nhì
Nói thật. Không tin tưởng người ta thì đừng sử dụng sản phẩm, dịch vụ của người ta. Một người tạo ra 1 sản phẩm luôn cố gắng mang lại chất lượng tốt nhất cho sản phẩm của họ. Kteam cũng vậy thôi. Chỉ là cái suy nghĩ bảo thủ của mấy người như thế này, góp gió thành áp thấp nhiệt đới thôi =]]

YulgangAS

Gia nhập giang hồ
Haizz ... Cãi nhau dù đúng dù sai thì 1 trong hai cũng có người off =.=!! càng ngày càng thưa vì mấy cái xàm xàm k đáng .

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
trước đây có 1 ng nói "bọn Kteam nó điên hết rồi 4-5h sáng chúng nó còn rep ib rep lỗi các kiểu"
tất cả cũng chỉ vì tâm huyết thôi đừng cố gắng làm mất hình ảnh và sự cố gắng của họ chứ

Bên trên