THẢO LUẬN Dame cung có gì đó sai sai

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
như những gì nói ở đây http://forum.yulgangvn.com/threads/lich-bao-tri-dinh-ki.7441/page-12

fix loi kc cung ngay 8 2.png
thì dame cung hiện tại đang sai

đây là clip test trên quái 78 Bắc Hải

xem clip các bạn chơi cung sẽ thấy mình bắn dc con quái 1200 dame x1.5 và x2 đúng nhưng đến x4 x5 x6 dame thiếu quá nhiều và dame tối đa khi nhẩy full kc hiện tại là 5400 trong khi đúng như x6 thì nó là 7k2

đã test trên ng cũng thế nhưng ko quay clip làm gấp nên chỉ trên quái a e thông cảm

mời Team vào nhận xét @Lion_King @Huyết Ban Nick @Dương Bất Công @Hoa Hữu Khuyết

topic này mang tính chất thảo luận dựa theo những gì GM đưa ra ko muốn war với ai nên a e hạn chế cmt bất mãn

ThienDiem

Trung Sĩ
cái trong đó là lần fix củ, sau khi fix xong cung bá cmnl. Bắn đâu chết đó , GM vào bắn chết luôn cả GM . Đã update fix mới rồi mà nhưng chưa cập nhật changelog thôi
Vậy xin hỏi lần cũ đó fix đúng hay sai ?
Và lần mới này fix lại thế nào ?
Cũng xin hỏi luôn là hiện tại top đã 110 nhưng kc thỉnh thoảng lại lỗi . Vậy khi nào mới hết các lỗi này , tại vì những lỗi thế này thật sự rất gây ức chế cho nạn nhân + chủ acc

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Vậy xin hỏi lần cũ đó fix đúng hay sai ?
Và lần mới này fix lại thế nào ?
Cũng xin hỏi luôn là hiện tại top đã 110 nhưng kc thỉnh thoảng lại lỗi . Vậy khi nào mới hết các lỗi này , tại vì những lỗi thế này thật sự rất gây ức chế cho nạn nhân + chủ acc
KC nào lỗi nhỉ? Đợt fix trên là có sự tính toán dame sai và bảo áp dụng vào TLC vài kì rồi mới đưa vào bảo trì chính đấy. Mọi người đã đồng tình rồi còn gì ?

ba tê

Gia nhập giang hồ
mình nghĩ vậy nè: độc bá x1,5 tức bạn có 1k8 dame sau này nếu có hiệu ứng gì kèm theo thì hệ thống sẽ cho bạn dame chay là 1k8
- Độc bá+ chí mạng là 1k8 x2= 3k6 xen nin đánh chí mạng là biết, dame chí mạng là dame xanh x2 dame thường và nó có bouns thêm đame thường đâu
- 3 cái cùng lúc: dame chí mạng 3k6 thêm dame bonus tam tiễn là 1k8 tổng là 5k4 vì bạn đã chuyển dame chay ( 1k8) thành dame chí mạng xanh rồi nên dame chay đó sẽ mất, không cộng vô nữa
-- Thế đấy--, có sai thì ném đá hệ thống ấy :v

nhatthiem113

Thiếu Úy
Ah, cái hình của ông cũ rồi. Có 1 cái bài hình như sức mạnh cung thủ hay sao ấy, có ghi rõ LK test dame sai và fix ngay lúc đó trong TLC luôn. @Lion_King lôi cái bài đó lên cho anh em coi lại.

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
mình nghĩ vậy nè: độc bá x1,5 tức bạn có 1k8 dame sau này nếu có hiệu ứng gì kèm theo thì hệ thống sẽ cho bạn dame chay là 1k8
- Độc bá+ chí mạng là 1k8 x2= 3k6 xen nin đánh chí mạng là biết, dame chí mạng là dame xanh x2 dame thường và nó có bouns thêm đame thường đâu
- 3 cái cùng lúc: dame chí mạng 3k6 thêm dame bonus tam tiễn là 1k8 tổng là 5k4 vì bạn đã chuyển dame chay ( 1k8) thành dame chí mạng xanh rồi nên dame chay đó sẽ mất, không cộng vô nữa
-- Thế đấy--, có sai thì ném đá hệ thống ấy :v
mình nghĩ chắc bạn ko chơi cung và bạn chưa hiểu về kc của nó

ThienDiem

Trung Sĩ
KC nào lỗi nhỉ? Đợt fix trên là có sự tính toán dame sai và bảo áp dụng vào TLC vài kì rồi mới đưa vào bảo trì chính đấy. Mọi người đã đồng tình rồi còn gì ?
Thì tại thấy thỉnh thoảng thấy lại fix kc nên thấy thế . Giờ để chủ nhân check dame lại xem thế nào

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
cái này fix lại kc vô ảnh của cung từ 2.5 xuống 1.5 thôi bạn
chưa đủ thông tin mình cần bác @Huyết Ban Nick up ở đâu cho mình xin cái link chúng ta nên nc bằng văn bản nếu là công bố toàn sv

Bên trên