THẢO LUẬN Dame của đao khi train

Daikalop1a

Binh Nhất
- Mình thấy dame của Đao khi train có dame màu cam. Không rõ đấy là dame gì? có hút máu quái hay chỉ hiện lên cho sinh động?
và nếu hút được máu thì khi pk có dame này không? Pro nào khai sáng cho mình với

haigiangyb19987

Binh Nhì
dame màu cam dame ảo, không tính dame trên quái và pk, chỉ hiện lên cho nó màu mè, Sẽ được fix trong các đợt bảo trì sắp tới
mình nuôi đc con chim thấy nó đánh quái có lúc dame cam lên hơn 500 máu,tưởng dame thật.vậy mình hỏi tý con chim mình nuôi nó đánh quái thì quái có mất máu ko,đang sướng định mua mấy con chim dùng mà nghe dame ảo thấy buồn quá

Theternaleatorism

Gia nhập giang hồ
mình nuôi đc con chim thấy nó đánh quái có lúc dame cam lên hơn 500 máu,tưởng dame thật.vậy mình hỏi tý con chim mình nuôi nó đánh quái thì quái có mất máu ko,đang sướng định mua mấy con chim dùng mà nghe dame ảo thấy buồn quá
pet chim dame lên quái thì có , nhưng đập quái 6x 7x thì dame quá bé nên toàn 1 2 máu thôi bác ơi :D . Bác làm đủ 8 con pet cho 8 acc nào :D

tunglong19

Gia nhập giang hồ
đao nếu train bt thì nuôi hổ lấy pt cho trâu, nếu pk đại gia thì lam lang + ulpt rấst nhiềfu, còfn ko thì chuộjt là móns ngon mọij nhà +hp train boss ổn pk cũxng ổrn.
dcm cái unicode nhé gõ toàn nhảy tùmf lum

Bên trên