Cung thủ - 1 class đáng để đầu tư

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
N/c:
Bác nào muốn tương lai sau này bá đạo PK ngon thì em có 2 char cho các bác lựa chọn:
1 Char thương(Thương Mà lên 11x>> thì bá con mẹ nó đạo)
2 Kiếm (nó kiểu như 1 Hero Late ấy càng lớn càng mạnh ;),vừa có né vừa có giảm dame,vừa có dật dame....)
Các bác cứ vào Youtube search:Võ lâm chí tôn HK Dzogame mà xem.
Thương khách:Phucklb >< với Athurno1(Đồ thằng này chắc ngon hơn)
Mà Thương khách thì Cuồng suốt chọc thì Phê rồi.
Và Char Đao cái K/c phản dame sau này rất bá đạo :D(sự thật đấy)

wesboy97

Gia nhập giang hồ
N/c:
Bác nào muốn tương lai sau này bá đạo PK ngon thì em có 2 char cho các bác lựa chọn:
2 Kiếm (nó kiểu như 1 Hero Late ấy càng lớn càng mạnh ;),vừa có né vừa có giảm dame,vừa có dật dame....)
=]] đồ thằng Athurno1 thì bá cmn đạo r thương dc cái dame to delay lâu có thương vip khi tt1 thôi lúc đó mà có đu sách kc vs kill thì thương sang 1 trang mới mà sever này mún tìm đủ thì khá là chua đấy

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
=]] đồ thằng Athurno1 thì bá cmn đạo r thương dc cái dame to delay lâu có thương vip khi tt1 thôi lúc đó mà có đu sách kc vs kill thì thương sang 1 trang mới mà sever này mún tìm đủ thì khá là chua đấy
Thì mình mới bảo thế.
Hồi còn chơi Bên dzogame vì nó hút máu quá lên mềnh ko theo được tháng nào cũng mất con mẹ nó hơn 1cu?.
Thằng AthurNo1,Titan,HoangKaka,zzDaoKazz,TrieuVanJK.... hồi t chơi thì bọn nó toàn VK +10 đồ +8>>>
Vãi đái con gà mái

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
cung thì TLC 2 là pro nhất
P/s : hèn chi mod qa bên njnja chê thì ra là binh char cung kakaka
Nói mình đó hả. Mình ko chê nin,làm sao chê đc cái char mình gắn bó gần 5năm. Nhưng thật sự mỗi char mạnh ở từng gđ nói ninja pk pro ở tlc2 là ko khách quan. Cung ở tlc 2 vẫn phải xếp sau thương và đại phu. Nhưng nếu có tên ọp như AS thì cung bá đạo ở mọi gđ ^^.
Mình chỉ wa đây cmt về ngọc kc2 và 25% thôi mà. Nếu hkvn này ko cho phần thưởng là các ngọc max,mà tất cả có đc từ đánh wái thì sẽ sao? Thì ngọc nào cũng sẽ có giá trị của nó.free rồi thì wen,ko còn đc free nữa thì sống trong khó khăn sẽ sao đây =))

chickenloj

Binh Nhì
Nói mình đó hả. Mình ko chê nin,làm sao chê đc cái char mình gắn bó gần 5năm. Nhưng thật sự mỗi char mạnh ở từng gđ nói ninja pk pro ở tlc2 là ko khách quan. Cung ở tlc 2 vẫn phải xếp sau thương và đại phu. Nhưng nếu có tên ọp như AS thì cung bá đạo ở mọi gđ ^^.
Mình chỉ wa đây cmt về ngọc kc2 và 25% thôi mà. Nếu hkvn này ko cho phần thưởng là các ngọc max,mà tất cả có đc từ đánh wái thì sẽ sao? Thì ngọc nào cũng sẽ có giá trị của nó.free rồi thì wen,ko còn đc free nữa thì sống trong khó khăn sẽ sao đây =))
âu có ns bạn âu mình nói chủ pic á haha

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
N/c:
Và Char Đao cái K/c phản dame sau này rất bá đạo :D(sự thật đấy)
Dzo mình nhớ có 2 giải pk cá nhân. Lần 1 là BadBoys ăn giải, lần 2 là Kimse ăn giải ... Athur với phucklb đồ thì ngon thật đấy nhưng chí tôn bao giờ ?

Chibi

Binh Nhất
sv này theo châm ngôn
lâu, rất lâu và dài về chuyện up lv y mà thấy toàn nhiều topic lập ra tính chuyện TT
đọc hài vãi luôn --' không biết vài bữa vào train thấy cực khổ hơn là dzo ko biết mấy thìm có than trời nữa ko đây
lúc đó lại bảo sao up lâu vậy nữa thì khổ @@

TaOKaio

Gia nhập giang hồ
sv này theo châm ngôn
lâu, rất lâu và dài về chuyện up lv y mà thấy toàn nhiều topic lập ra tính chuyện TT
đọc hài vãi luôn --' không biết vài bữa vào train thấy cực khổ hơn là dzo ko biết mấy thìm có than trời nữa ko đây
lúc đó lại bảo sao up lâu vậy nữa thì khổ @@
Ko có việc gì khó chỉ sợ tiền ko nhiều
Đào núi và lấp biển
Quyết chí ắt làm nên.^^ ;)

Chibi

Binh Nhất
Ko có việc gì khó chỉ sợ tiền ko nhiều
Đào núi và lấp biển
Quyết chí ắt làm nên.^^ ;)
dzo up lv hơi bị nhanh vậy mà có nhiều người còn than vãn này nọ
đã có ctp + ac gap + pill + orb lâu lâu còn có event x exp này nọ train còn hộc máu luôn chưa nói những người có ac mà ko có ctp hoặc những người có ctp mà ko có ac
bên này anh Lk ko có add option vào costume và 1 số option trong ctp và gap + pill giảm đi tiêu chuẩn ban đầu " lời đồn "
thì ko biết các bác đua top cái kiểu gì đây ;)) định giống NeGi canh fatal miệt mài hay sao :D

Bên trên