GIÚP ĐỠ Cục ntc 50 tr trian exp như vậy là sao

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Nếu vậy đánh wái dc exp 2k1 đến 3k3 mà chỉ nhận dc 7-12 exp là sao e chưa hiểu lắm ạ, bác giải thích giúp e vs
Cái exp hiện tại là đã có bonus của lvl 35++ đang đc x 1,5 rồi, thêm vài thứ nữa. Còn exp gốc của quái MC t1 khoảng 1k7 thôi

Huynh Ngoc Hieu

Gia nhập giang hồ
uh ko pill thì cũng đã là exp có bonus 35+của sv rồi đó bác chứ exp hiện tại nhận vào chưa phải exp gốc đâu
chắc nhờ xem xét lại giúp ạ, chứ e 47 đánh quái sub 58-59 exp tổ đội dc 2k1 - 3k3 mà dc 7-12 exp ntc thì chat quá ạ, ít ra nếu dc 20 -40 exp thì còn nhờ. Nếu vậy chắc muốn full phải solo, mà solo thì biết đến bao giờ, trong khi mục đích chung của server là pt laij với nhau.

Hưng Quân

Staff member
chắc nhờ xem xét lại giúp ạ, chứ e 47 đánh quái sub 58-59 exp tổ đội dc 2k1 - 3k3 mà dc 7-12 exp ntc thì chat quá ạ, ít ra nếu dc 20 -40 exp thì còn nhờ. Nếu vậy chắc muốn full phải solo, mà solo thì biết đến bao giờ, trong khi mục đích chung của server là pt laij với nhau.
tính ra thì khi pt đc ít hơn nhưng tốc độ clear quái cũng sẽ hơn, tính trong 1 thời gian cụ thể thì nó vẫn như nhau thôi. :D

Masya

Binh Nhất
Ai qua làm ơn rep dùm em với, cục đó làm sao mà có và giải thích dùm em chi tiết cách xài cục đó em cảm ơn

Huynh Ngoc Hieu

Gia nhập giang hồ
tính ra thì khi pt đc ít hơn nhưng tốc độ clear quái cũng sẽ hơn, tính trong 1 thời gian cụ thể thì nó vẫn như nhau thôi. :D
E đánh cả từ 10h tối wa tới tận bây giờ dc 80k của cục 50tr. Mà dánh wái vượt 14-15 cấp chừng nào full dc đây. Nhưng e thắc mắc là 7-12 điểm là wá ít so vs exp nhận dc là 2k2-3k6

Hưng Quân

Staff member
E đánh cả từ 10h tối wa tới tận bây giờ dc 80k của cục 50tr. Mà dánh wái vượt 14-15 cấp chừng nào full dc đây. Nhưng e thắc mắc là 7-12 điểm là wá ít so vs exp nhận dc là 2k2-3k6
thì mình đã nói đó ko phải là exp gốc của quái mà ~.~ mọi công thức đến giờ này là chuẩn, còn việc lên chậm quá thì để gửi lên trên xem có thay đổi không bạn nhé !

Hưng Quân

Staff member

Nothing1406

Gia nhập giang hồ
Giao dịch đầu tiên trong tháng từ 2000 KCash trở lên sẽ được tặng [Địa] Ngưng Thần Châu (50 triệu)
Là mình nạp vô 200k vnd = 2000@. thì sẽ được thường cái này phải k. hay là phải nạp vô và xài luôn 2000@ đó

Hưng Quân

Staff member
Giao dịch đầu tiên trong tháng từ 2000 KCash trở lên sẽ được tặng [Địa] Ngưng Thần Châu (50 triệu)
Là mình nạp vô 200k vnd = 2000@. thì sẽ được thường cái này phải k. hay là phải nạp vô và xài luôn 2000@ đó
Chỉ cần là lần nạp đầu tiên trong tháng đó là đc bạn nhé

Bên trên