THẢO LUẬN Có bao nhiêu đại phu đang dùng auto thứ 3

hieunguyen8794

Binh Nhì
Với tình trạng df chỉ việc uống sâm khi buff,việc dùng một auto click ăn sâm sau 10s khi đã dùng auto ingame được 16 tiếng,là một việc quá dễ dàng. Vậy cho mình hỏi là BQT đã tính như thế nào chưa>? Vì chẳng lẽ không quản lý được thì mình cấm,giống như mấy chú nhà nước mình. Đợi tới khi người ta chơi lên 35,được top các kiểu thì block luôn một thể? Làm thế thì người chơi nản hết. Mình biết hiện tại,rất nhiều bạn top hoặc gần top mà mình biết có dùng auto. Mong BQT nhanh chóng răng đe để ae có môi trường đua top tốt nhất,trong sạch nhất.
@Lion_King
ps: Đôi khi con người ta tự nãy sinh tật xấu trong một môi trường không tốt,tiền trước mặt ko có ai thì ta lấy
Cái này giống ăn cắp vặt vậy
Nên sau này,khi lòi ra rất nhiều người dùng auto thứ 3 thì cũng không thể trách họ hết được,trách là tự trách mình (BQT) không quản lý được mà thôi> Tới lúc đó dùng lý lẽ là đã quy định này nọ để block thì người ta cũng nản. :)

Last edited:

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
Với tình trạng df chỉ việc uống sâm khi buff,việc dùng một auto click ăn sâm sau 10s khi đã dùng auto ingame được 16 tiếng,là một việc quá dễ dàng. Vậy cho mình hỏi là BQT đã tính như thế nào chưa>? Vì chẳng lẽ không quản lý được thì mình cấm,giống như mấy chú nhà nước mình. Đợi tới khi người ta chơi lên 35,được top các kiểu thì block luôn một thể? Làm thế thì người chơi nản hết. Mình biết hiện tại,rất nhiều bạn top hoặc gần top mà mình biết có dùng auto. Mong BQT nhanh chóng răng đe để ae có môi trường đua top tốt nhất,trong sạch nhất.
@Lion_King
Sao cấm được, giờ chỉ nối giới hạn auto ra 20/24 là công bằng, khỏi phàn nàn :)

Shadow

Gia nhập giang hồ
nên block vì có thể từ cái auto này mà phát sinh ra nhìu bug lớn ví dụ như dupe ngân phiếu,tên op,giáp 4 dòng,... cẩn tắc vô áy náy

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
nên block vì có thể từ cái auto này mà phát sinh ra nhìu bug lớn ví dụ như dupe ngân phiếu,tên op,giáp 4 dòng,... cẩn tắc vô áy náy
Auto click mà phát sinh dup phiếu, op iết...gì bạn, chẳng qua Dp buff mới áp dụng vào buff dc thôi, giờ bắt nó, nó nói : "tôi trian bằng tay" thì làm gì dc nó, cái này chỉ nước giới hạn auto 20/24 hết ra thì may ra, còn dp nếu có dùng thì chỉ hơn mấy phái khác 4h thôi

quangtuanag3

Binh Nhì
Vu nay KTeam ko biet day thoi, tat ca cac game ke ca game thinh hanh bay gio deu su dung tool thu 3 de ho tro cho game, chi la ho tro thoi, Nhung rieng doi voi viec su dung phan mem hack, thi ho ban lap tuc. Vi vay su dung tool thu 3 ho tro va viec su dung phan mem hack la 2 huong khac nhau, 1 huong giup game de dang choi hon, thuan tien hon, 1 huong lam anh huong den game, lam mat can = ve game

thanlongdinh

Gia nhập giang hồ
Cứ đứa nào dùng auto click thì ban thẳng tay, lần đầu cứ ban vài ngày cho chúng nó sợ, lần sau thì tiễn khỏi game luôn,đa số đứa nào lên bênh auto click thì những đứa đấy đã dùng và có tên trong bảng phong thần sợ bị ban thôi :))

Vu nay KTeam ko biet day thoi, tat ca cac game ke ca game thinh hanh bay gio deu su dung tool thu 3 de ho tro cho game, chi la ho tro thoi, Nhung rieng doi voi viec su dung phan mem hack, thi ho ban lap tuc. Vi vay su dung tool thu 3 ho tro va viec su dung phan mem hack la 2 huong khac nhau, 1 huong giup game de dang choi hon, thuan tien hon, 1 huong lam anh huong den game, lam mat can = ve game
bác nói phải... chẳng hạn như hàn bảo quân,,, skilll aoe delay.. ngta thường autoclick để đánh aoe cày lv... cài này chỉ là hổ trợ chứ có ảnh hưởng gì đâu........
các bác lam gi căng thế
df buff 1 ngày 10k sâm 160 mp.. ai dám chơi click auto

Bên trên