closed beta...

1HitLaDie

Gia nhập giang hồ
sr nhầm pic nhưng AD nào có kái sv nào hay hay 8.0 hay 9.0 ko nhỷ? e test char thương cái! tks các bác nhiều!!!

SaneaNhung

Binh Nhì
vâng thưa các bạn, khi hỏi đến ngày CB thì memb trả lời " sắp " :)). ngày 17.8 mình có post 1 bài hỏi về ngày CB va OB của game. dc Mod Tony Stark trả lời là khoảng 2 tuần nữa.17/8 đến hôm qua lúc Ma Đại Thiếu Gia trả lời tại toppic này vào ngày 26/8 thì vẫn là 2 tuần nữa . =)) sao time nó zống zây thun quá, kéo hoài kéo hoài mà k thấy có 1 cái gì gọi là hạn mức zậy. mong muốn của tất cả Memb hiện nay là nhận dc thông báo từ ban quản trị về time CB va OB của SV.

Ma đại thiếu gia

Tester Dev - Hỗ Trợ Cài Đặt
vâng thưa các bạn, khi hỏi đến ngày CB thì memb trả lời " sắp " :)). ngày 17.8 mình có post 1 bài hỏi về ngày CB va OB của game. dc Mod Tony Stark trả lời là khoảng 2 tuần nữa.17/8 đến hôm qua lúc Ma Đại Thiếu Gia trả lời tại toppic này vào ngày 26/8 thì vẫn là 2 tuần nữa . =)) sao time nó zống zây thun quá, kéo hoài kéo hoài mà k thấy có 1 cái gì gọi là hạn mức zậy. mong muốn của tất cả Memb hiện nay là nhận dc thông báo từ ban quản trị về time CB va OB của SV.
đó không phải là mong muốn của riêng bạn đâu bạn ạ
Riêng bản thân tôi, tôi còn mong muốn gấp đôi bạn.Chứ không phải cái kiểu bên trái đá bên phải đâu.

nhandensi

Gia nhập giang hồ
Cuộc sống đâu chỉ có mỗi game thôi? Có lẽ mình nghĩ các bạn còn nhiều điều phải làm hơn trong cuộc sống của chính các bạn mà. Thay vì đòi hỏi nhiều quá tại sao không dành cho LK và Kteam những lời động viên để họ cảm thấy vui vẻ hơn, phấn chấn hơn. SV hoàn hảo hay không là phụ thuộc vào các bạn rất là nhiều, lợi ích thuộc về các bạn đó. Vi vậy nếu là những người tâm huyết với game, với SV thì hãy chung tay góp sức với LK và Kteam để đem lợi ích về lâu dài cho sever. Không trực tiếp thì gián tiếp :)
P/s: Xin nhận gạch nhé, đang tân trang nhà nên rất cần :P

o0okingo0o

Hạ Sĩ
Cuộc sống đâu chỉ có mỗi game thôi? Có lẽ mình nghĩ các bạn còn nhiều điều phải làm hơn trong cuộc sống của chính các bạn mà. Thay vì đòi hỏi nhiều quá tại sao không dành cho LK và Kteam những lời động viên để họ cảm thấy vui vẻ hơn, phấn chấn hơn. SV hoàn hảo hay không là phụ thuộc vào các bạn rất là nhiều, lợi ích thuộc về các bạn đó. Vi vậy nếu là những người tâm huyết với game, với SV thì hãy chung tay góp sức với LK và Kteam để đem lợi ích về lâu dài cho sever. Không trực tiếp thì gián tiếp :)
P/s: Xin nhận gạch nhé, đang tân trang nhà nên rất cần :P
em là em thích Bác rồi đấy ạ!!!
đúng là game là để giải trí thôi.. nhưng em thích là tìm những cảm giác lạ cơ.. ví dụ như bị ức chế do ks, pk v.v... hay op + đồ bị miss.. rất đau nhưng thích như zậy Bác à :)
em đến với server Mèo_King này không hoàn toàn là chỉ chơi game.. mà để giết thời gian + tìm những cuộc vui như off Party cùng các Bác..
nhưng nói thì nói em vẫn có máu Pk nên sẽ tạo dựng 1 đp chiến Vip server :P (em đang mơ các Bác ợ )

Note: em chờ đợi server Mèo_King từ bên Gamevn kìa.. chỉ đọc đọc rồi sau này em mới tham gia. Tuy Bác Mèo_King làm server rất lâu "em biết có 1 số người đang chán nản vì phải chờ 1 thời dài" .. nhưng kệ các Bác em chỉ thích chơi lại 1 Hiệp Khách đúng nghĩa.. "Chom tiền của mama đi cày game thôi.."

Chibi

Binh Nhất
dợi hoái chán chết không le giờ vế bên dzo chơi tạm doi bên nay ra rồi nháo vào
@-)
đúng là đợi mà ko có mục tiêu thì chán thật
nhưng nhiều chuyện đôi khi cũng có cái giá đợi của nó !
S-Mod đã lên tiếng là trong tháng 9 năm nay sẽ có game cho bà con chơi
đã đợi mấy tháng rồi đợi thêm 1 tháng nữa xem :)
nếu qua tháng 10 mà ko có thì rủ nhau nghỉ cho khỏe cũng ko ai nói

boxuongkho

Gia nhập giang hồ
đúng là đợi mà ko có mục tiêu thì chán thật
nhưng nhiều chuyện đôi khi cũng có cái giá đợi của nó !
S-Mod đã lên tiếng là trong tháng 9 năm nay sẽ có game cho bà con chơi
đã đợi mấy tháng rồi đợi thêm 1 tháng nữa xem :)
nếu qua tháng 10 mà ko có thì rủ nhau nghỉ cho khỏe cũng ko ai nói
2 tuần giớ 1 tháng nữa =))

tinhlonngvn

Gia nhập giang hồ
Thời gian CB có nhiu mà các bác cũng ko bik,thời gian CB tính như sau: thời điểm mỗi lần các bác hỏi khi nào CB + 2 tuần là ra ấy mà =))

Chibi

Binh Nhất
các bác lại cứ thích đá xoắn nhể :)
mình cũng như các bạn thôi , nói ra game rồi lại hẹn và hẹn nói thật mình cũng khá chán nản với cách làm như thế
thà cho 1 cái thời gian nhất định cứ nói thế này thế nọ rồi đến hẹn lại hẹn tiếp thì cũng khá nhòa
nhiều lúc cũng muốn lượn khỏi cái forum này rồi nhưng mà nghĩ lại có thù với 2 thằng trong forum này đợi ngày ra game kill auto, pk bỏ mẹ nó luôn nên ko thể từ bỏ được ,và đợi được mấy tháng rồi đợi thêm chút nữa xem sao
đó cũng là lí do mình vẫn bám trụ đến giờ
mà mình cũng mới hiểu được 1 chuyện là vì sao sv gián đoạn đến giờ này vẫn chưa chịu Cb cho anh em chơi nên mình cũng ko muốn bla bla cái này cái kia

o0okingo0o

Hạ Sĩ
các bác lại cứ thích đá xoắn nhể :)
mình cũng như các bạn thôi , nói ra game rồi lại hẹn và hẹn nói thật mình cũng khá chán nản với cách làm như thế
thà cho 1 cái thời gian nhất định cứ nói thế này thế nọ rồi đến hẹn lại hẹn tiếp thì cũng khá nhòa
nhiều lúc cũng muốn lượn khỏi cái forum này rồi nhưng mà nghĩ lại có thù với 2 thằng trong forum này đợi ngày ra game kill auto, pk bỏ mẹ nó luôn nên ko thể từ bỏ được ,và đợi được mấy tháng rồi đợi thêm chút nữa xem sao
đó cũng là lí do mình vẫn bám trụ đến giờ
mà mình cũng mới hiểu được 1 chuyện là vì sao sv gián đoạn đến giờ này vẫn chưa chịu Cb cho anh em chơi nên mình cũng ko muốn bla bla cái này cái kia
Chắc nhà tên Mèo+King có chuyện gì thôi.. khi nào ổn định sẽ có game chơi thôi....
khi xưa hắn toàn online full time.. nhưng giờ thì tối cỡ 8h tối online tý rồi off.. cũng cố gắn chờ để tìm lạiniêfm vui :))

Bên trên