THÔNG BÁO Chuỗi sự kiện 02-09

GhostxLove

Hạ Sĩ
Cá nhân mình event chán nhưng đừng hỏi xoáy mình phải thế nào mới không chán. Mình xem một bộ phim thấy chán mình nói chán chứ đừng bắt mình viết bộ phim hay hơn.
Quan tâm dòng x1.5 exp.
v thì bạn dc xem là khách hàng và đang sử dụng dịch vụ , vẫn cứ là ok , ko ai trách móc gì cả :-bd Còn những ng muốn sv phát triển thì họ sẽ đóng góp ý kiến , thế thôi :-??

sao t cứ cmt ở đâu là m vào vậy thù oán hay .... gì chăng
thích thì cmt thôi , thù oán gì ? :-$

temo

Binh Nhì
v thì bạn dc xem là khách hàng và đang sử dụng dịch vụ , vẫn cứ là ok , ko ai trách móc gì cả :-bd Còn những ng muốn sv phát triển thì họ sẽ đóng góp ý kiến , thế thôi :-??

thích thì cmt thôi , thù oán gì ? :-$
lần sau mày né dùm cái cmt của t ra cái topic nào cũng vào ngáng họng vậy

hero98

Trung Sĩ
buồn cười mấy thanh niên chỉ biết đến farm là chính , chơi cái cc gì suốt ngày nghĩ nhiu đó nghĩ mẹ đi , even là khá ok . có VH , có HLC có cả TCTD đòi hỏi thêm clg ko biết .

temo

Binh Nhì
buồn cười mấy thanh niên chỉ biết đến farm là chính , chơi cái cc gì suốt ngày nghĩ nhiu đó nghĩ mẹ đi , even là khá ok . có VH , có HLC có cả TCTD đòi hỏi thêm clg ko biết .
mỗi ng 1 suy nghĩ và 1 sở thích khác nhau đứng áp đặt suy nghĩ ng khác vào mình
ủng hộ cái câu chửi chết mẹ bọn fam đi :) t cũng ghét bọn fam vì bọn nó làm ôm 1 đống ngọc rớt giá sml

ShangHa

Gia nhập giang hồ
E có ý kiến nho nhỏ góp ý :D
Thay vì random trong rương , e nghĩ là nên để mấy vật phẩm đó lên vòng xoay may mắn như vầy 1.jpg . Lúc mọi người trả Q cũng cảm thấy hào hứng và hồi hộp hơn khi vòng xoay quay . Tiện a có thể add thêm càng nhiều vật phẩm thưởng thì các ae gamer càng hứng thú mà đi làm event ( ví dụ : cục x10% exp 2h , x20% exp trong 1h và rương ra vật phẩm hơi hiếm và muốn mở thì phải mua chìa khoá 200-300@.... tất cả vật phẩm đều khoá ) :D

kangtadragon

Binh Nhất
Nhớ cái hop qua mau do , mau xanh , mau vang quaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa ,nho event san chu merry xmas , nho quaaaaaaa , event exp ok =] con lai chan that

meanboy

Binh Nhì
even rất tốt, không hút máu gamer , thằng nào chê này chơi nọ, tao chỉ cho sever lậu 1 ngày thăng cấp 5., còn ko choi dc thi nghỉ

GhostxLove

Hạ Sĩ
Event dễ chơi kiểu bảo hạp + chìa khóa hồi trước cũng ngon :D có cả mở = gold + @ nên khá phù hợp cho mọi tầng lớp , giờ event kiểu đánh quái tích 1 nùi vật phẩm xong về đổi nó máu hơn là giới hạn giờ , đang máu thì đổi 1 loạt mở cho sướng ,cả gold cả @ đều dc sài , vốn dĩ ae thích cờ bạc may rủi mà :D nên kiểu mở rương mở hòm hút khách lắm

Phượng Sồ

Hạ Sĩ
Theo ý mình game HKGH này có cái đặc trưng nhất so với các game kiếm hiệp khác là train, train và cắm mặt train. Không có nhiệm vụ tuần hoàn ngày cho gamer hội họp pt cùng làm. Nên dẫn đến mặt giao lưu, đoàn kết kém( điển hình 9 phái).
Vậy cái vấn đề quan trọng nhất ở đây, game hkgh đó là exp. Nguồn exp chủ yếu đến từ train. Cho nên nếu bỏ train làm vc khác sẽ dẫn đến thọt lv.
Vậy hướng xử lý ở đây là j. Cần thêm nhiệm vụ tuần hoàn hằng ngày đổi lấy exp trực tiếp theo khoảng 10lv 1 lần.
- Ví dụ lv 30-40 nhận mức exp như nhau.
Cần thả thêm nhiều boss dã ngoại vào các khung giờ nhất định để các pt tranh nhau ks, pk, gik boss đoạt vật phẩm trả Q.
Nếu được thì mong ad nghiên cứu phụ bản để có cái làm hằng ngày, để mn còn có cái vô làm chém gió,vvv. Còn những ai có công việc bận thì có thể làm vào khung giờ tối. Phụ bản mở những giờ cố đinh
ben Dzo co mot cai hay la Q tlc co the doi dc exp, ben thang dc 1 cuc +300% exp ben thua dc cuc 150% exp trong nua gio day cung la 1 hinh thuc kich thich ng choi tham gia tlc

Huynh Ngoc Hieu

Gia nhập giang hồ
Cá nhân mình event chán nhưng đừng hỏi xoáy mình phải thế nào mới không chán. Mình xem một bộ phim thấy chán mình nói chán chứ đừng bắt mình viết bộ phim hay hơn.
Quan tâm dòng x1.5 exp.
cơ bản vì bạn không hề biết gì về hkgh, chắc trước đây bạn chưa từng chơi game này của asi or dzo hoặc chờ đợi ngày yulgang vn open chưa tùng cúp học để đi tlc 10 năm về trước.....nên bạn không thể biết được những gì mà mọi người đã trãi qua cùng với game. Đon giản là vậy.

Bên trên