Cho mình biết tên card màn hình với

Võ Văn Tâm

Gia nhập giang hồ
Nay Mai Mình Tính Cầm 1tr5 Đi Mua Card Màn Hình...Nhưng Ra Tiệm Ko Biết Nói Sao Hết...Chỉ Mình Với ..Cấu Hình Máy Mình Nè Các Bồ....Các Pro Cho Biết 9 xác cái tên card Màn Hình Phù Hơp với máy mình nha..cám ơn rất nhìu..

o0okingo0o

Hạ Sĩ
theo mình thì bạn nên nân cấp ram thì tốt hơn chứ yulgang đồ họa ko cần cấu hình cao. chứ 1 client chạy khoảng 500MB x2 (đay là mình tính log 2 acc nhé )+ chạy thêm win + ứng dụng này nọ lên khoảng 3G ran là chiến fà fà
(nếu mua ram máy của bạn thi là Dram 2 800bus)

Võ Văn Tâm

Gia nhập giang hồ
theo mình thì bạn nên nân cấp ram thì tốt hơn chứ yulgang đồ họa ko cần cấu hình cao. chứ 1 client chạy khoảng 500MB x2 (đay là mình tính log 2 acc nhé )+ chạy thêm win + ứng dụng này nọ lên khoảng 3G ran là chiến fà fà
(nếu mua ram máy của bạn thi là Dram 2 800bus)
Bạn ơi Cho Mình Hỏi..Mình có tháo PC ra và thấy có tới 4 Khe cắm Ram Lận..Hiện Tại 1 Bên Là 2 Cây Ram 1 Cây là 1G Vậy h` Mua Ram Nâng Cấp Thêm Thì Mua Thêm 2 cây giống vậy gắn vào 2 Khe con trống Kế Bên hả bạn...Cho Cái Link Ram 9 xác để mua cho yên tâm đi bạn

ashenka

Support only
Nay Mai Mình Tính Cầm 1tr5 Đi Mua Card Màn Hình...Nhưng Ra Tiệm Ko Biết Nói Sao Hết...Chỉ Mình Với ..Cấu Hình Máy Mình Nè Các Bồ....Các Pro Cho Biết 9 xác cái tên card Màn Hình Phù Hơp với máy mình nha..cám ơn rất nhìu..
Bạn tham khảo
VGA 2GB Gigabyte N630 - 2GI (128bit) giá tại Phong Vũ 1.650.000 đ
http://phongvu.vn/thiet-bi-tin-hoc/...ies/20gb/vga-2gb-gigabyte-n630-2gi-21441.html
* Nếu là mình mình sẽ chọn nó.

Bên trên