Cho hỏi về ngọc đả kích trong hợp thành.

tuananhcp

Gia nhập giang hồ
Như tiêu đề, em chơi HKGH sever nào cũng có mặt nhưng chỉ đc vài tháng đầu xong chán =>> bỏ. Toàn chơi cung lv dưới TC3 thì op tấn công 3=>5 thì ông clvc. Chưa bao h op đả kick và cũng chả biết gì về loại này nên bây h hỏi. Mong các đồng đạo trong giang hồ chỉ giáo

thuyenvabien999

Gia nhập giang hồ
Như tiêu đề, em chơi HKGH sever nào cũng có mặt nhưng chỉ đc vài tháng đầu xong chán =>> bỏ. Toàn chơi cung lv dưới TC3 thì op tấn công 3=>5 thì ông clvc. Chưa bao h op đả kick và cũng chả biết gì về loại này nên bây h hỏi. Mong các đồng đạo trong giang hồ chỉ giáo
nêu thiếu rùi còn khí công 2
chơi cung op kc 2
njn op tc 14 15 or đa kich
kiem op da kich

hiepmctc

Binh Nhất
Những ngọc có giá pt 3-4, clvc 16-17, công lực 7-8, tấn công 15-16, né tránh 6-7, ulpt 24+, riêng kc 2 lúc đầu sẽ hiếm =))

tuananhcp

Gia nhập giang hồ
nêu thiếu rùi còn khí công 2
chơi cung op kc 2
njn op tc 14 15 or đa kich
kiem op da kich
theo mình thì cung TC5 xong thì mới chuyển sang bắn chay dần mới up kc 2 mình chơi nghịch đc vài tháng bỏ nên đến 97 nghỉ cmnr. Còn cái mình hỏi là tác dụng của ngọc đả kick vì ko hiểu rõ, chưa biết tác dụng của nó là gì để chia gia đoạn op đồ.

thuyenvabien999

Gia nhập giang hồ
theo mình thì cung TC5 xong thì mới chuyển sang bắn chay dần mới up kc 2 mình chơi nghịch đc vài tháng bỏ nên đến 97 nghỉ cmnr. Còn cái mình hỏi là tác dụng của ngọc đả kick vì ko hiểu rõ, chưa biết tác dụng của nó là gì để chia gia đoạn op đồ.
chơi char cung thăng chức 2 sẽ có kc tâm thần ngưng tựu sức sát thuong x2
cung tc3 mới choi kc2 lúc đó dame xanh ra liên tục

Nguyễn Thanh Tuấn

Gia nhập giang hồ
ko biết của Cung ra sao nhưng với njnja thì tác dụng lên Dame chém màu đỏ , ep full đả kick 20 là tăng 80 dame chém 2 nhát đầu , còn tấn công 14-15 tác đong lên dame xanh .

Osseee

Gia nhập giang hồ
Đả kích thì chủ yếu tăng sát thương thường khi đánh chay thôi

Bên trên