CHo HỎi THật 1 Câu ???

Trúc Thiên

Gia nhập giang hồ
Khi Nào Ra Game Biết Đón Nhận CHơi , Mấy Bác Cứ Kéo Dai sót ruột , 1 số anh em nãn vô cùng chả thèm vào diễn đàn luôn !!!

• Like
Reactions: Hai

Pink

Thiếu Úy
sai box rồi kìa . Lk đã nói rồi mà ko chịu cập nhật thông tin :
Lịch thì mình cũng ko chắc được. Vì phụ thuộc nhiều thứ, tuy nhiên 1 điều mình có thể chắc chắn là Closed Beta phải diễn ra trong tháng này. Và các đợt beta còn lại phải nằm trong tháng 10. Như vậy thời điểm chơi chính thức sẽ rơi vào cuối tháng 10 cho đến giữa tháng 11
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Có thể nhanh hơn nếu mình tuyển thêm được nhân lực mới. Ai có bạn bè giỏi muốn join team của mình thì giới thiệu nhé

Designer: thiết kế banner, thiết kế giao diện web.
Lập trình Web: ASP.net MVC 4
Lập trình C# hoặc C++ hoặc ASM
các c huyên viên về marketing để PR, làm các chiến dịch quảng cáo rầm rộ.

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
đảm bảo với mọi người 1 điều. Bản của Dzo là bản mua rất hạn chế thiếu cả đống chức năng. 2 chức năng ngon nhất của v9.0 này đảm bảo YulgangVN có, ko nơi nào có kể cả 1 game như Dzo đóng mác Offical hàng hạn giá thanh lý

Luciƒer

Binh Nhì
đảm bảo bên mình ra sever dzo nó ngủm nhanh thôi, toàn là a e đã off game sang sever mới của dzo test char HBQ, test xong lại sang đây iu lại từ đầu hết thôi mà

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
thời điểm chơi chính thức sẽ rơi vào cuối tháng 10 cho đến giữa tháng 1. thì đợi noel rồi mỡ đê. tháng 8 lằng nhằng tới 11. toàn nói cái mồm

lakpr999

Gia nhập giang hồ
sai box rồi kìa . Lk đã nói rồi mà ko chịu cập nhật thông tin :
Lịch thì mình cũng ko chắc được. Vì phụ thuộc nhiều thứ, tuy nhiên 1 điều mình có thể chắc chắn là Closed Beta phải diễn ra trong tháng này. Và các đợt beta còn lại phải nằm trong tháng 10. Như vậy thời điểm chơi chính thức sẽ rơi vào cuối tháng 10 cho đến giữa tháng 11
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Có thể nhanh hơn nếu mình tuyển thêm được nhân lực mới. Ai có bạn bè giỏi muốn join team của mình thì giới thiệu nhé

Designer: thiết kế banner, thiết kế giao diện web.
Lập trình Web: ASP.net MVC 4
Lập trình C# hoặc C++ hoặc ASM
các c huyên viên về marketing để PR, làm các chiến dịch quảng cáo rầm rộ.
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
đảm bảo với mọi người 1 điều. Bản của Dzo là bản mua rất hạn chế thiếu cả đống chức năng. 2 chức năng ngon nhất của v9.0 này đảm bảo YulgangVN có, ko nơi nào có kể cả 1 game như Dzo đóng mác Offical hàng hạn giá thanh lý
Nói thì là vậy nhưng có làm được hay ko thì phải chờ ra game đã mới biết được :-s

Happy Days

Binh Nhì
lúc trước mình cũng ngóng cho game ra sớm để chơi nhưng h khác rồi...thay vì ngóng game...đi tìm 1 con nào đó thật xinh..kua nó đốt thời gian...khi nào game ra...nghĩ kua..

Kay

Gia nhập giang hồ
tìm game khác mà chơi nếu rảnh quá........chứ mấy bạn ko thèm vào diễn đàn thì thật sự là chẳng ai quan tâm đâu :-j

mumpasyn

Binh Nhất
hjhj cho mic ý kiến tí ai có time thì vô test chĩ số các char đi ạg.....như vậy đỡn chán.....thoã mãn cơn giền hk xíu ......rùi có khi bạn post bài.............về phần chỉ số.......có khi sau này còn đc thưởng nữa.... :D thế nên thay vì cứ hõi thui AE giúp SV 1 tay nào.....mình thì k bik lâu hay mau....nhưng biết chắc chắn nó sẽ ra........vì theo mic lần thông tin thì cái dự án này nó cũng dính tới khá nhiều lão làng bên Gamevn....thế nên chắc chắn là các bạn ko bị thất hứa đâu.....đôi lúc thông báo nhưng vì lý do gì bị đình lại thì chĩ có LK +Kteam mới biết....thế nen giúp SV 1 tay nào mọi người....

P/s: uy tín là quan trong ....mà LK thì đa phần nhìu người chưa thấy mặt....nhưng mà tiếng tăm chắc míc khỏi AD chi thêm hén....hok ai dại bõ hết cái phần bypass đễ t.trung mỡ 1 forum ngùi chém gió...và mở 1sv Office chĩ đễ nghịch khi chi phí vẫn fai chi đều đều... :D

Daikalop1a

Binh Nhất
hjhj cho mic ý kiến tí ai có time thì vô test chĩ số các char đi ạg.....như vậy đỡn chán.....thoã mãn cơn giền hk xíu ......rùi có khi bạn post bài.............về phần chỉ số.......có khi sau này còn đc thưởng nữa.... :D thế nên thay vì cứ hõi thui AE giúp SV 1 tay nào.....mình thì k bik lâu hay mau....nhưng biết chắc chắn nó sẽ ra........vì theo mic lần thông tin thì cái dự án này nó cũng dính tới khá nhiều lão làng bên Gamevn....thế nên chắc chắn là các bạn ko bị thất hứa đâu.....đôi lúc thông báo nhưng vì lý do gì bị đình lại thì chĩ có LK +Kteam mới biết....thế nen giúp SV 1 tay nào mọi người....

P/s: uy tín là quan trong ....mà LK thì đa phần nhìu người chưa thấy mặt....nhưng mà tiếng tăm chắc míc khỏi AD chi thêm hén....hok ai dại bõ hết cái phần bypass đễ t.trung mỡ 1 forum ngùi chém gió...và mở 1sv Office chĩ đễ nghịch khi chi phí vẫn fai chi đều đều... :D
có code test đâu mà vào test thím

Daikalop1a

Binh Nhất
hok ý mic là test bên Dzo ấy......chứ sv mình chưa hoàn thiện sao àm test chĩ số các char được bạn......cứ đùa ko :D
oh. dzo mình chơi = win 8 lag lắm chán kinh.
không bít sv này có giải quyết chuyện đó không nữa, vào thanh lag kinh trong khi Win XP thì ngon lành (mà MF nó không hỗ trợ XP nữa)

mumpasyn

Binh Nhất
oh. dzo mình chơi = win 8 lag lắm chán kinh.
không bít sv này có giải quyết chuyện đó không nữa, vào thanh lag kinh trong khi Win XP thì ngon lành (mà MF nó không hỗ trợ XP nữa)
míc xài win8 chạy máy ão 2acc vẫn b.thường mà bạn...chứ có sai đâu...lúc đông người thì hơi giật tí chứ sao đâu bạn..coi k.tra lại máy xem.....nhớ bác ashenka coi cho bác ấy rành lắm....

Daikalop1a

Binh Nhất
míc xài win8 chạy máy ão 2acc vẫn b.thường mà bạn...chứ có sai đâu...lúc đông người thì hơi giật tí chứ sao đâu bạn..coi k.tra lại máy xem.....nhớ bác ashenka coi cho bác ấy rành lắm....
chắc tại cấu hình máy mình. nhưng chơi các game khác vẫn không lag đâu, máy cũ mình dùng Win XP cấu hình kém hơn mà chạy mượt lắm, giờ mua máy khác (destop) dùng Win 7 chơi HKGH lại chán hơn trong khi game khác chạy 2-3 cái vẫn ok

Bên trên