Chia sẻ những trải nghiệm khi chơi yulgangvn và hy vọng.

ashenka

Support only
Minh tải Link 1 đủ 100%, lúc IDM (GG Chrome nữa) Rebuilding old downloaded... thì báo lỗi Cannot open local file for writing while joining downloaded parts into one file
Mình thử tải 9 phần, cũng tải xong hết thì báo lỗi, download toàn file .tmp
Làm sao bây giờ các bạn?
Bạn inbox hoặc pm yahoo ashenkavn, mình sẽ giúp bạn.

ashenka

Support only
11:50 - 20/07/2013
Chỉ tạo được nhân vật đao.
Có vẻ như đợt nâng cấp engine đã thành công, server đã ổn định hơn.
Chỉ đóng được shop khi đã bán hết vật phẩm.

ashenka

Support only
20:20 - 21/07/2013
Server offline từ chiều tới giờ chưa thấy online.
Nếu theo đúng lộ trình thì ngày mai 22/07/2013 sẽ bước vào giai đoạn close beta.

ashenka

Support only
bản CB có khác bản OB ko vậy anh ashenka
Ý bạn là bản cài đặt client phải không?
- Về cơ bản thì giống nhau, tuy nhiên chúng ta đang trên đường phát triển dựa trên những điều cơ bản ấy, nên nếu có thay đổi thì sẽ có patch để bạn không nhất thiết phải tải full client hoàn toàn khác.

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
20:20 - 21/07/2013
Server offline từ chiều tới giờ chưa thấy online.
Nếu theo đúng lộ trình thì ngày mai 22/07/2013 sẽ bước vào giai đoạn close beta.
Nên có 1 topic thông báo về lộ trình mở sever, các lỗi đã fix -đang fix, phần đang test và chưa test có mọi người (có bạn không tham gia test) theo dõi thì hay hơn nhĩ.

Ngông

Gia nhập giang hồ
Nên có 1 topic thông báo về lộ trình mở sever, các lỗi đã fix -đang fix, phần đang test và chưa test có mọi người (có bạn không tham gia test) theo dõi thì hay hơn nhĩ.
mình tham gia test , cứ thấy lỗi lại vào 4rum tìm xem ai posst chưa . vậy mà toàn bị trùng

ashenka

Support only
Bạn thử qua đây xem có đúng ý bạn không nhé.
http://yulgangvn.com/forum/threads/cac-ban-dong-hanh-nen-xem-qua-nhe.596/
Nếu chưa đúng ý của bạn thì hãy góp ý vào inbox cho mình nhé.
Cảm ơn bạn đã góp ý và hy vọng bạn sẽ còn có nhiều đóng góp hơn nữa.

Bên trên