Chiến thư gửi 9 phái

KieuPhongCB

Gia nhập giang hồ
Giang hồ bất tranh là giang hồ chết ! Chính Tà bất chiến là Chính Tà suy !

SV Thiên Mã Cung lặng lẽ đã quá lâu rồi ! Có lẽ chiến ý , chiến tâm của các anh hùng cũng đang dần nguội lạnh . Đã đến lúc phải đánh thức nó dậy ! Chính Tà bất dung , Đạo Ma bất hợp !

Thay mặt Tà phái, xin dc mạo muội gửi lời khiêu chiến đến các bạn Chính phái ! Hãy chứng tỏ Chính phải vẫn còn là một thế lực đủ sức đối đầu với Tà phái .

Chủ Nhật này , 9/03/2014 , từ 0h - 2h , Tại map Xích Thiên Giới Kênh 2 của SV Thiên Mã Cung , Tà phái chúng tôi sẽ gầm vang tuyên bố sự thống trị hay sẽ một lần nữa bị các bạn Chính phái chặn đứng hùng tâm ?

Mong sớm nhận dc câu trả lời từ các bạn Chính phái !

hiepmctc

Binh Nhất
À !!! Có phải đây là đại hiệp TieuPhong CB vang danh khắp thiên cmn hạ ? (KieuPhongCB) @@
Sau khi đọc thư Khiêu Chiến của đại hiệp đây................
Lão mỗ xin thay mặt toàn thể huynh, đệ, tỷ,mụi, các bô lão....blah...blah
chúc toàn thể
CHỊ EM PHỤ NỮ 8/3 VUI VẺ

Stone_Kids

Gia nhập giang hồ

SV Thiên Mã Cung lặng lẽ đã quá lâu rồi ! Có lẽ chiến ý , chiến tâm của các anh hùng cũng đang dần nguội lạnh . Đã đến lúc phải đánh thức nó dậy ! Chính Tà bất dung , Đạo Ma bất hợp !

Thay mặt Tà phái, xin dc mạo muội gửi lời khiêu chiến đến các bạn Chính phái ! Hãy chứng tỏ Chính phải vẫn còn là một thế lực đủ sức đối đầu với Tà phái .

Chủ Nhật này , 9/03/2014 , từ 0h - 2h , Tại map Xích Thiên Giới Kênh 2 của SV Thiên Mã Cung , Tà phái chúng tôi sẽ gầm vang tuyên bố sự thống trị hay sẽ một lần nữa bị các bạn Chính phái chặn đứng hùng tâm ?

có bị hố không đó , làm j có sever thiên mã cung ở đây

Ultraman Tiga

Gia nhập giang hồ

Ò ó o o....Ò ó o o

Ms.Shara

Gia nhập giang hồ
:-Bui đọc mình tưởng là các anh hùng đã Lv cao, nên mới khiêu chiến, @.@, tưởng game ra hùi nào mà hok biết :-s

rennamon

Gia nhập giang hồ
mem hiepkhach.us à? tại hạ chơi sv thiên mã cung đây.....chứ sv này chưa mở cửa coi chừng nhầm rồi =))

Bên trên