GIÚP ĐỠ Chọn kênh là disconect

Portgas D.Ace

Con chó của LK
Mấy bạn bị kiểu này thật sự đang tìm hiểu. Game không đá các bạn ra mà đang chờ gói tin đầu tiên của các bạn. NHưng mình thấy chữ Mất kết nối ngay. Các bạn xài mạng gì vậy?
Lỗi này chỉ cần thay dc địa chỉ IP là ok anh , nếu ko đc change mac 100% dc , em sáng fix cho vài mạng rồi , nhưng 1 số bạn khi dissconnect mạng và connect lại thì ip ko thay đổi nên bó tay

Lion_Roar2

Binh Nhất
Mấy bạn bị kiểu này thật sự đang tìm hiểu. Game không đá các bạn ra mà đang chờ gói tin đầu tiên của các bạn. NHưng mình thấy chữ Mất kết nối ngay. Các bạn xài mạng gì vậy?
Minh su dung 1 account khac thi log ok, xong minh log lai acc bi treo 2 lan, gio minh vao duoc roi, ko ro nguyen nhan. Dang xai mang FPT.

p/s: sorry vi bai viet khong dau

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Anh em nào bị, tải file dưới đây chép vào thư mục Client. Nhớ backup file cũ nhé xem vào được ko ?

Đính kèm

Pham Vu Hung

Gia nhập giang hồ
Mình dùng Hà Nội telecom, hiện tại có thể log dc 1 acc nhưng với tỉ lệ cực thấp (log khoảng 20 lần máy ra vào đc) còn acc còn lại thì khôgn thể được. Mong @Lion_King tìm hiểu nguyên nhân lỗi này chứ mình không biết cài đặt cấu hình modem đâu ạ :(

haiphongfamily

Gia nhập giang hồ
Mình dùng Hà Nội telecom, hiện tại có thể log dc 1 acc nhưng với tỉ lệ cực thấp (log khoảng 20 lần máy ra vào đc) còn acc còn lại thì khôgn thể được. Mong @Lion_King tìm hiểu nguyên nhân lỗi này chứ mình không biết cài đặt cấu hình modem đâu ạ :(
Em có cách giúp mọi người vào 2 acc nhưng không biết máy các bác có được không. Muốn vào được 2 acc thì mọi người cho cả 2 acc đăng nhập vào kênh cùng 1 lúc thì sẽ không bị mất kết nối nữa. Em đã thử và làm thành công được 3 lần

Pham Vu Hung

Gia nhập giang hồ
Em có cách giúp mọi người vào 2 acc nhưng không biết máy các bác có được không. Muốn vào được 2 acc thì mọi người cho cả 2 acc đăng nhập vào kênh cùng 1 lúc thì sẽ không bị mất kết nối nữa. Em đã thử và làm thành công được 3 lần
Thanks bạn mình chưa dám thử vì mới log dc acc chính k dám thoát ra sợ lại dis :D

jynkpr0

Gia nhập giang hồ
Mình cũng bị tương tự , login account đầu tiên thì không sao chứ login account thứ 2 là disconnect. Reset Modem , fack IP cũng không có tác dụng. Mà PC thì vô bình thường , Lap lại thế...

Jess

Gia nhập giang hồ
Mình cũng bị tương tự , login account đầu tiên thì không sao chứ login account thứ 2 là disconnect. Reset Modem , fack IP cũng không có tác dụng. Mà PC thì vô bình thường , Lap lại thế...
cái này nhiều bạn cũng đang bị như bạn còn mình thì dis nhưng fake ip còn đc nên còn may mắn :(

Bên trên