THẢO LUẬN Chơi như vậy thì dẹp mẹ cái tlc đi lk

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

1NoiBuon

Gia nhập giang hồ
cũng có người này người kia, đâu phải ai cũng giống tình ái ( e cũng bị bốc hơi vài lần khi đi ngang qua bác đây ạ )
mà bác tl 1 câu "Đi vui" ( nó hơi cạn một xíu )
mong bác tl những câu nào cho ae nguội lòng xíu
P/s E cũng góp ý xíu thôi

tigon

Gia nhập giang hồ
Lỗi gì bạn ?
. :). SR. Lion. , tui cũng xin có chút ý : bạn ấy bực bội thì phát ngôn vậy và Mod phải giải thích rõ ràng cho 2 vui vẻ , Bác phán câu đuổi bạn ý đi vậy chẳng ai hiểu mô tê gì hết .
Khách vào uống cà phê - ví dụ - thấy vị khác lạ , bác hok giải thích chỉ mời khách đừng đến quán Bác nữa .Y ae bức xúc là đúng đó Bác , tui nói sai thì Bác bỏ qua chứ đừng chúc đi vui vẻ nhé :)

Hochoi

Binh Nhì
Góp ý: GM tạo nhân vật ngang tầm tốp 10 của anh em thôi, rồi vào như anh em ý, bên nào ít người thì GM vào bên đó và chiến đấu như anh em, GM đừng tạo nhân vật khủng quá, quẹt cái anh em đã toi, Gm thì có cần thua thắng gì đâu, chỉ muốn test lag thôi mà, tạo nhân vật bình thường thì còn test luôn được khi bị chết thì hồi sinh có bị lag hay không.

Enies

Hạ Sĩ
em sẵn sàng cho AD mượn acc vào test lag luôn, như vậy mới khách quan và thực tế, cảm nhận mùi hành giá hắc nồng xộc thẳng lên mũi khi cánh cửa vừa mở ra :)):))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
chuyện là như thế này nhé:
do hưởng ứng sự kiện top 1 2 3 tlc tuần sẽ được tặng pill exp
nên thằng e HTC nó cố gắng đi TLC đễ mong rằng có 1 vị trí top nhất định
khi dame được tượng 9 đầu tiên nó đứng ở vị trí top 2
được bang chủ huy động lực lượng về thủ trụ thì cố gắng bảo vệ trụ
khi trụ 9 lần 2 xuất hiện thì HTC nó qua dame đễ tích điểm và ở khu vực đó LK đang đứng ae tà qua dame tượng thì bị kill sạch và nó bị kill lần đầu nó có chửi ( đó là lần đầu nó nói LK có lẽ đả nghe )
lần thứ 2 nó lên dame tiếp tục lại bị LK giết
lần thứ 3 lại lên vẫn bị giết
xong tượng nát thì nó ấm ức vô cùng rồi chạy ra thủ tượng tà, và vẫn bị LK dame chết rồi thấy LK dame tượng phụ 9
nên nó chửi tiếp tục sau đó nó bị đá khỏi TLC
vì vậy lên lập topic thì chưa nghe được 1 lời giải thích đã bị ban 1 tuần lễ
=> Tất cả vụ việc trên do là hưởng ứng event top tlc tuần mà gây ra,LK không 1 lời giải thích thì thoi cạn lời không nói nữa
Còn việc LK ban nick 4r nó thì thoi, kể như mất đi 1 người nhiệt huyết
KLQ: ae hãy đọc và cảm nhận tks all

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Đã nói rõ , nếu các bạn Tà Phái tối qua cảm thấy bị thiệt thòi có thể lập topic với nội dung khác. KTeam sẽ xem xét đền bù vụ mất top của các bạn . Còn vấn đề này close tại đây,

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên