THẢO LUẬN Chơi game để vui càng chơi càng thấy bực, vâng sever của các bác

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Ai còn gặp lỗi đen màn hay lỗi gì thì mô tả cụ thể tình trạng và các biểu hiện khi bị giúp mình với nhé ! càng chi tiết càng tốt. Thks

LegendK

Binh Nhất
Treo game mở màn hình thì bình thường, khi nào mình tắt cái màn hình đi (chỉ để CPU chạy) là khi mở màn hình lên lại là client bị đen thui.

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Các bác ko fit nhanh lên thì game mất khách hết vào chậm như 1 con rùa vào 1 lần hay nhiều lần cũng vẫy giờ là 2017 xắp 2018 rất nhiều nhiều game hay ạ tại sao ae vẫn cứ kiên trì sever này đa số toàn ae chơi thời 2007 mới kiên trì chơi ở sever lày đc ạ thiệt thòi đủ đường vẫn cứ bám víu tới sever, mà giờ cứ đang nhập chậm mỗi khi thoát game, máy tính cũng yếu theo game

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Có sever nào chậm như thế ko mà bảo tính lăng của sevr cứ để như thế nâu coi xem như nào k phải là 1 lần chậm mà hầu như tất cả dang nhập sau đều như vậy chỉ nhanh tí thôi ạ
GM đã nói rõ nó phải chạy chậm để quét toàn bộ data trước khi vào rồi mà ? ông lsao vậy ? Ông đang chơi ở YulgangVN mà cứ đòi giống thế nọ giống thế kìa thì cũng lạy :| mỗi sv nó có cách bảo mật riêng mà :|

Bên trên