THẢO LUẬN Chết - exp 38k là bình thường hay lỗi? + mất đồ kho

SaneaNhung

Binh Nhì
GM với Mod cho hỏi, hôm bữa nghe LK nói đã fix vụ chết - exp quá nhiều, là đã fix chưa hay chỉ là dự định vậy? sao mình chết 1 cái - hơn 38k tương đương 1,5% đó ( = thời gian train hơn 1 tiếng đồng hồ )
với cho hỏi, mình để viên cl 12 trong kho 2-3 ngày trước, giờ về lấy opt đồ thấy mất tiêu, lỗi mất đồ trong kho đã fix chưa?

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
GM với Mod cho hỏi, hôm bữa nghe LK nói đã fix vụ chết - exp quá nhiều, là đã fix chưa hay chỉ là dự định vậy? sao mình chết 1 cái - hơn 38k tương đương 1,5% đó ( = thời gian train hơn 1 tiếng đồng hồ )
với cho hỏi, mình để viên cl 12 trong kho 2-3 ngày trước, giờ về lấy opt đồ thấy mất tiêu, lỗi mất đồ trong kho đã fix chưa?
em gái tính sao mà mất 1.5% kinh nghiệm?

nhatthiem113

Thiếu Úy
Điểm exp bị die bây giờ không tới 1% chắc chỉ = 0.6% hay 0.7% thôi, mình lấy acc clone test rồi, khi die liên tục 2 3 lần liên tiếp thì lượng exp bị trừ càng cao @@

SaneaNhung

Binh Nhì
em gái tính sao mà mất 1.5% kinh nghiệm?
lan man quá lại đi xa chủ đề? cho hỏi - nhiêu đó là bình tờ hường hay là nhiều vây GM? với lỗi mất ngọc trong kho fix xong có ngọc lại hok hay mất rồi mất luôn?
kho để linh tinh tá lả đồ, nên có mất gì cũng khó biết, chỉ có món nào mình có ấn tượng với nó, như ngọc chỉ số cao + cht khi mất mới biết đc. còn lại mất gì chẳng nhớ nổi

nhatthiem113

Thiếu Úy
lan man quá lại đi xa chủ đề? cho hỏi - nhiêu đó là bình tờ hường hay là nhiều vây GM? với lỗi mất ngọc trong kho fix xong có ngọc lại hok hay mất rồi mất luôn?
kho để linh tinh tá lả đồ, nên có mất gì cũng khó biết, chỉ có món nào mình có ấn tượng với nó, như ngọc chỉ số cao + cht khi mất mới biết đc. còn lại mất gì chẳng nhớ nổi
Em cũng mất viên Cl 11 đã inbox ID cho Kteam rồi, nhưng chưa thấy hồi âm.
@Lion_King @Dương Bất Công

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
Các bác yên tâm, BQT có lẽ đã kéo dài thanh exp lên so với trước rồi nên 30K exp hay 40K exp cũng chưa chắc là 1% như trước đâu :)) :))

Bên trên