Chém gió về lộ trình của KTeam trong việc Dev server

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Nói thì cũng đã nói rồi ấy bạn, nhưng cái vấn đề ở đây là những thành phần không muốn tin và tìm khách phá hoại thì sẽ không bao giờ mà nói cho họ tin được :D. Nhưng rồi cũng sẽ âm thầm mà vác xác vào cái server này với một username hoàn toàn mới :)

like bạn luôn nhá vì mình cũng làm vài bài như thế này rồi
Rãnh mình sẽ viết 1 bài :D

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Anh LK ơi cho em hỏi.. 2 vấn đề ngoài lề xíu :
1 - Anh có thể cho Vũ Khí Sv này Cường hóa phát sáng giống VK thời AS ko ạ ???
2 - Anh LK có thể tạo 1 thế giới giang hồ thiệc sự ... có mưa, có nắng , có tuyết, bão cũng được + sáng-chìu-tối
Được không ....
Người train HKGH khá để ý tới cái quan cảnh của game này ...
Có mưa càng sống động ạ ^^~
Em chỉ góp ý zị thôi ạ

Đao Kiếm Tiếu

Administrator
Staff member
Anh LK ơi cho em hỏi.. 2 vấn đề ngoài lề xíu :
1 - Anh có thể cho Vũ Khí Sv này Cường hóa phát sáng giống VK thời AS ko ạ ???
2 - Anh LK có thể tạo 1 thế giới giang hồ thiệc sự ... có mưa, có nắng , có tuyết, bão cũng được + sáng-chìu-tối
Được không ....
Người train HKGH khá để ý tới cái quan cảnh của game này ...
Có mưa càng sống động ạ ^^~
Em chỉ góp ý zị thôi ạ
sáng ,trưa, chiều tối trong game thì được

chứ bão , lũ lụt , tuyết ji ji đó bó tay rồi em:D

WingKnight

Gia nhập giang hồ
zậy còn cái + vk phát sáng như thời AS thì sao ADM ? .... mọi người ai cũng thix +vk phát sáng như thời AS hết đó ..
từ phiên bản 7.0 tới giờ + vk phát sáng cứ cà tẹt , cà tẹt nhìn hok có đẹp j hết ...:oops:

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
zậy còn cái + vk phát sáng như thời AS thì sao ADM ? .... mọi người ai cũng thix +vk phát sáng như thời AS hết đó ..
từ phiên bản 7.0 tới giờ + vk phát sáng cứ cà tẹt , cà tẹt nhìn hok có đẹp j hết ...:oops:
Hiện mình chưa có time tìm hiểu, bây giờ chúng ta còn 3 giai đoạn test quan trọng. Sau đấy nếu mọi việc ổn thỏa, mình sẽ nghiên cứu vì cái đấy là dạng hiển thị, nó không quan trọng bằng chức năng tại thời điểm này. Tuy nhiên việc vũ khí phát sáng mình đã ghi nhận sẽ sửa.

Bên trên