THẢO LUẬN Cổ phiếu yulangvn đang rớt giá trầm trọng

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
rớt thì lẹ lắm.... củng hên vừa bán rate 25m đc 2m vnd =))
Bữa xếp HBN tung tin đồn giảm 50% gold. Có người thâu tóm giá 23m luôn mà.
Tại nghĩ sẽ còn rớt xuống nữa. Nên tham, giữ lại. Thế là mấy ngày sau tiếc VKL.
Đúng là còn hơn Cổ Phiếu, biến động ghê thiệt

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
thực ra @ đổi ra gold bằng bao nhiêu ko quan trọng mà quan trọng là có gold trong tay các bạn có thể làm dc nhiều thứ chứ ko phải gold là đồ bỏ đi. Đây là mục đích cuối cùng bọn mình nhắm tới .

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
thực ra @ đổi ra gold bằng bao nhiêu ko quan trọng mà quan trọng là có gold trong tay các bạn có thể làm dc nhiều thứ chứ ko phải gold là đồ bỏ đi. Đây là mục đích cuối cùng bọn mình nhắm tới .
Ít nhất thì đi trian cũng đủ tiền mua sâm + máu và dư 1 ít mua item @ như sâm st, máu st, AC, Phù +vk, phù +tb này nọ.

Nếu gold mất giá quá, giống tình trạng bên dzogame, auto lụm đồ mà chỉnh không lụm bao tay + giày lun, vì vứt shop nó quá bèo bọt.

Mà mấy bữa nay gold mất giá là do sever lag tạch thôi, vài bữa lại có giá lại thôi (nhưng chắc hơi chậm).

LegendK

Binh Nhất
chuẩn rồi, chứ mốt 8x 1 cây vk trắng trong shop cũng 41m chứ chả đùa đâu, chưa tính 10x 1 cây tận 100m :D. Gold ngày càng nhìu theo thời gian mới đúng là hợp lý

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Cho dù mục đích bác nhắm tới là gì, thì mọi thay đổi hãy làm 1 cách từ từ "Dục Tốc Bất Đạt". Người chơi cần sự ổn định !!!

tienthanhs1

Trung Sĩ
Đếm cả sever dc mấy set full deff 7 8 , mấy vk max 24% 25% đâu mà các bạn cứ kêu thừa gold các kiểu ?
Giờ đa số chỉ làm đồ tàm tạm đủ train là thôi nên Gold mới tạm thời dư giả. Khi nào có TLC, VLHC,War G...thì mới đua nhau lên đồ:D Khi đó mới thấy giá trị của Gold

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
chuẩn rồi, chứ mốt 8x 1 cây vk trắng trong shop cũng 41m chứ chả đùa đâu, chưa tính 10x 1 cây tận 100m :D. Gold ngày càng nhìu theo thời gian mới đúng là hợp lý
Thông tin ở đâu ra bác.
Giá vứt shop chỉ = 30% giá trị của item thôi
8x có 3 loại
-31m ==> vứt shop được chừng 9m
-48m ==> vứt shop được chừng 14m (nhưng chả ai vứt shop đâu)
-71m ==> vứt shop được chừng 21m (nhưng chả ai vứt shop đâu)
10x cũng có 3 loại
-99m
-125m
-133m
Nhưng giá vứt shop hình như tính kiểu khác, không được 30% đâu. Nhưng 2 loại sau chắc cũng chả ai đi vứt shop (ở cái sever này vì nó hiếm vkl)

LegendK

Binh Nhất
Thông tin ở đâu ra bác.
Giá vứt shop chỉ = 30% giá trị của item thôi
8x có 3 loại
-31m ==> vứt shop được chừng 9m
-48m ==> vứt shop được chừng 14m (nhưng chả ai vứt shop đâu)
-71m ==> vứt shop được chừng 21m (nhưng chả ai vứt shop đâu)
10x cũng có 3 loại
-99m
-125m
-133m
Nhưng giá vứt shop hình như tính kiểu khác, không được 30% đâu. Nhưng 2 loại sau chắc cũng chả ai đi vứt shop (ở cái sever này vì nó hiếm vkl)
ý mình là mốt muốn mua 1 cây vk trắng trong shop cũng 41m rồi, skill cũng tốn sâm hơn, 8x~10x mỗi ngày sâm máu chắc cũng phải 4~5m gold rùi thì gold ngày càng nhìu hợp lí mà bạn.

Bên trên