CẶP ĐÔI HOÀN HẢO

DengTingWu

Gia nhập giang hồ
Dự là chúng ta sẽ được chơi 2acc/máy nên tớ viết bài này để tìm ra cặp đôi nào mà các bạn sẽ lựa chọn để hành tẩu giang hồ đồng thời nêu lên lý do các bạn chọn lựa cặp đôi đó để anh em có thể học hỏi kinh nghiệm trên bước đường hành tẩu giang hồ.

Minh xin đi tiên phong, mình có 2 cái lap nên dự là sẽ chơi 1 lần 4 con:D.

Cặp đôi đầu tiên: Đại phu + Đao. Lý do: Đại phu là trụ cột của võ lâm, là tình yêu của biết bao nhiêu party yếu sinh lý, được người đời kính nể (bác nào không chịu thì gạch đá thẳng tay). Đao thì chỉ có 4 chữ thôi "trâu bò, đánh lan". Hiện tại bên Dzo mình cày 2 con chung, đại phu 2 các AC full VKTS, 2 cái bông tai KC3, đao thì tank 5 con thoải mái. Trung bình 1 đêm 30m-35m. Bác nào có điều kiện thì mua thêm 2 các AC full tiền cho Đao thêm 2 cái CTP nữa. Cam kết 1 đêm 60m ^^.

Cặp đôi thứ 2: Kiếm + Nịna/Cung (tùy theo lúc đó tâm trạng thế nào):o)Cặp này party đánh chung thì có thể ép vk full tấn công hoặc đả kíck lúc đầu. Về sau thì kiếm có thể train chay cùng với 2 con này. Vũ khí kiếm ép full tấn công, còn cung/nịna thì full kc2 rồi ^^. Lên 100 thì kiếm là char PK nhất nhì HKGH rồi, lấy tiền bên con đao đắp vào để còn đi gây thù chuốc oán với giang hồ nữa.b-)b-)

Trên đây là ý kiến của riêng tớ nếu bác nào thấy hữu ích thì "LIKE" cho tớ một cái ^^. Hy vọng không nhận gạch đá.**==

DNP

Gia nhập giang hồ
đang lo lắng ko bik có open ko @.@ roài tới lúc open mình có chơi game đc ko @.@ ôi cuộc đời sống gió @.@

Quang Lê

Binh Nhất
Nghe thớt nói làm mình 'ham mộ' ghê. Sv kham khổ nhé, ngọc pt kiếm lòi con mắt ko ra. 1 pt train vượt lv mà chỉ có 1 dp thế nào cũng lai rai về gặp môn chủ! :))

Bên trên