THẢO LUẬN Cấu hình 1m5 vnd chơi mượt yulgangvn !

July182013

Hạ Sĩ
Tình hình muốn sắm thêm 1 máy phụ nữa cắm 2 acc chứ cái máy chính vẽ 3DS MAX với CAD rồi nặng qua' :D
AE ai rành mảng này mình xin 1 case khoảng 1m5 nhé ...xin chân thành cảm ơn...
Các Mod không biết có nhiệt tình không nhỉ :D ?

Zero

Binh Nhì
Tiện cho e hỏi mình mới chôm dc con pc cùi cấu hình Dual core E5700 - ram 2GB - card rời nvidia geforce 6600 GT 888mb - 2 nhân, 3.00GHz.

Mà chơi 2 acc là giật. Nâng cấp sao cho hết lag đây bác ?
Bác xem coi có service nào không cần thiết thì disable nó đi. Cách làm thì google là ra. Còn không kiếm thêm 1 cây ram 2g nữa đi bác

ParkJiYeon

Gia nhập giang hồ
máy tao câu hinh cung giông mày ma đâu có giât đâu nhi @@
Máy này th đệ ko xài vứt cho tao. T lấy treo game cho đỡ xót treo lap. Mà phần cứng thì dốt. T cài lại win vẫn thấy 2 acc lag đây này huhu.

Bác xem coi có service nào không cần thiết thì disable nó đi. Cách làm thì google là ra. Còn không kiếm thêm 1 cây ram 2g nữa đi bác
E cài lại win rồi đâu có nhìu ứng dụng này nọ đâu. Mua thêm 1 cây ram 2g là dc à bác. Mà mua 1 cây ram 2G bất kì hay sao. GG thấy ghi ram 2 ram 3 là cái gì vậy @@

Zero

Binh Nhì
Máy này th đệ ko xài vứt cho tao. T lấy treo game cho đỡ xót treo lap. Mà phần cứng thì dốt. T cài lại win vẫn thấy 2 acc lag đây này huhu.

E cài lại win rồi đâu có nhìu ứng dụng này nọ đâu. Mua thêm 1 cây ram 2g là dc à bác. Mà mua 1 cây ram 2G bất kì hay sao. GG thấy ghi ram 2 ram 3 là cái gì vậy @@
main bác sk775 chắc rồi. Nhưng mình chả biết main bác tên gì sao tư vấn ram. Bác tải cpuz về coi là main gì

Yulgangvn20

Gia nhập giang hồ
Ủa có máy 1m5 nữa hả mấy bác @@. Vậy nguyên bộ cả màn hình các kiểu luôn là bao nhiêu vậy, giá rẻ nhất ấy

hero98

Trung Sĩ
chơi game thì xác định làm 1 cái cho ngon , chơi năm này qua năm khác , game này qua game khác , pk cũng ko lag đở ức chế nhé =))

wallmup

Gia nhập giang hồ
Cấu hình như bạn #2 tư vấn thêm màn hình nào nữa để chơi mà kinh tế nhất nhỉ?
Cần Cấu hình treo 2 acc 24/24 2m đổ lại luôn màn có ko ae? :-s

Bên trên