THẢO LUẬN Có nên giảm exp về 0% từ 20h-23h và 21 tiếng còn lại được 100% exp

Có nên giảm exp về 0% từ 20h-23h và 21 tiếng còn lại được 100% exp

• Số phiếu: 125 82.2%
  • Không

Số phiếu: 27 17.8%

• Số lượng người bầu chọn
    152

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Ngày trước mình cũng từng làm 1 topic thế này về việc thúc đẩy pk trong game.

Khi TLC ra mắt thì có thể xem xét để chế độ này. Tức là ngoài 3 tiếng này ra thì 23h còn lại auto sẽ được exp 100%, trong khoảng thời gian này các bạn có thể đi pk, buôn bán hoặc đơn giản là cho máy tính nghỉ ngơi. Đảm bảo sau này 6x pk NMH sẽ rất vui và căng thẳng như thời as. Hồi đó 1 ngày chỉ có 5h được exp nên đi pk rất đông. Khoảng thời gian 3 tiếng này ai không thích pk thì có thể dùng vào làm việc khác ngoài game như đi chơi với bạn bè, đi ăn với gia đình, người yêu cho nó tình cảm chứ mình nghĩ cứ cắm đầu vào auto 24/24 cũng chán, hơn nữa nó cũng là dịp để bạn reset máy tính sau hơn 20 tiếng cpu phải hoạt động liên tục.

Anh em thảo luận và vote nhé. Đây là chuyện LK hoàn toàn có thể làm dc và mình cũng đề xuất từ khi sever còn chưa mở nhằm làm cho game sôi động hơn.
Tớ tự sướng 1 phiếu có.

Last edited:

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
quá hay..khoản time này..bảo trì, pk, ae đi ăn nhậu thoải mái, vào game nc với nhau, ko phải treo máy, + có time chị chợ, treo đồ bán buôn..khá là vui ..mình chờ cái này lâu rồi mà sợ GM ko làm đc nên thôi

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
1 phiếu thuận =))....
tối ngày chạy vòng vòng thấy mấy con robot auto miết à =)), choảng bem nhau các kiểu đi chớ

Bên trên