Có ai chi e cách chơi dp chiến mà buf cũng dc ko

keyblood95

Gia nhập giang hồ
:)) exp thì k có nhưng nếu vừa chiến vừa buff thì nên sài 2 trượng 1 trượng kc cho buff 1 trượng cl % cho chiến trang phục thì chiến full pt còn buff thì hp cao là dc r
khí cộng thì chiến ưu tiên cho cái kc % dmg ấy quên tên r còn buff thì cứ nhằm mana + hổ trợ mà spam :D đó là exp chơi dp của mình (chủ yếu theo buff nên k bk + kc chiến full ntn mới tốt)

thành tuấn

Gia nhập giang hồ
Cũng đơn giản thôi bạn. Nếu thiên về chiến thì nâng max khí công "Trường công kích lực". Nếu buff thì nâng max kc "Hồi phục liệu thương" . Muốn vừa buff vừa chiến thì bạn nâng đồng thời 2 kc đó . Vậy bạn phải đầu tư 2 loại vũ khí. Chiến thì trượng full clvc (%) . Còn buff thì trượng full kc. Còn muốn dd def, atk.. thời gian lâu hơn thì nâng khí công "Hấp tinh đại pháp". Theo kinh nghiệm mình chơi đp lâu năm là vậy :D

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Cũng đơn giản thôi bạn. Nếu thiên về chiến thì nâng max khí công "Trường công kích lực". Nếu buff thì nâng max kc "Hồi phục liệu thương" . Muốn vừa buff vừa chiến thì bạn nâng đồng thời 2 kc đó . Vậy bạn phải đầu tư 2 loại vũ khí. Chiến thì trượng full clvc (%) . Còn buff thì trượng full kc. Còn muốn dd def, atk.. thời gian lâu hơn thì nâng khí công "Hấp tinh đại pháp". Theo kinh nghiệm mình chơi đp lâu năm là vậy :D
Chịu chơi thì phải đầu tư thêm AC Cữu Thiên Chân Khí nữa

CôCôMy

Gia nhập giang hồ
Chi có vậy thôi hả.. e thấy KC của Dp cũng tum lùm mà muốn chơi DP chiến thỳ ưu tiền gi nhất vậy

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
vậy thôi ha thế thỳ đơn gian quá nhỉ hjhj
Chả có gì phức tạp. Mỗi khí công đều có giải thích rõ tác dụng của nó khi mình đưa chuột vào mà. Vài cái giải thích không kỹ hoặc có thể chưa chính xác, muốn hiểu 9 xác nhất thì tăng thử 1 điểm rồi đưa chuột vào xem nó ghi cái gì.

Bên trên