LỖI Cãi lộn giữa 9 vs tà

kangtadragon

Binh Nhất
loạn xạ quá ks không lại các bác tà đâu, đông dữ lắm, anh em chính phái nghỉ dần dần là vừa, để lại các bác tà chơi thống lĩnh cho vui vậy :D

nhận setup sv offline ver 14 =]

yodark

Binh Nhì
Than thở vì vụ phù party nên chính tà bay lẫn lộn vào các động, rồi kiến cò sao 9 tà party được alls kênh, mấy bãi VIP bị các thánh chiếm hết, chán nản đang xin PK luôn trong động>:)>:)>:)......

Mấy vụ này chỉ chuyện bé xíu xiu so với BOT YGB ngày xưa bác nhỉ=))=))=))
chẵn qua sự ghen ăn tức ở thoi bác ah, chứ lấy đâu ra cớ để war bác ngồi train yên tỉnh quá chắc chán ngồi rên rĩ đấy mà

yodark

Binh Nhì
mình muốn nói 1 điều quan trọng dành riêng cho tiêu đề quái ở đây là :
Do lượng quái bên động tà quá ít nó ảnh hướng tới ae tà do làm nhiệm vụ rất lâu có khi hơn 2 3 tiếng mới xong...ae nên nhận biết những gì quan trọng cần báo cáo cho nhà phát hành game

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
loạn xạ quá ks không lại các bác tà đâu, đông dữ lắm, anh em chính phái nghỉ dần dần là vừa, để lại các bác tà chơi thống lĩnh cho vui vậy :D

nhận setup sv offline ver 14 =]
thôi mấy thanh niên 9 đã yếu đuối với các bậc đàn anh bên tà vậy thì qua nốt tlc2 đi chơi với bọn nhóc tà gà này đê :v .

kangtadragon

Binh Nhất
thôi mấy thanh niên 9 đã yếu đuối với các bậc đàn anh bên tà vậy thì qua nốt tlc2 đi chơi với bọn nhóc tà gà này đê :v .
Sinh viên nghèo đâu dám đú dí mấy bậc đại gia tà phái đâu, chơi vui vẻ mà thích ks thì cứ ks có ai nói gì đâu nhỉ , mình yếu thì mình nhận mình yếu thôi , xếp tlc nào thì đi tlc đó à 2, 3 quan trọng gì =] mà mày là ai, ko quen biết đừng quote nhau làm gì nhé , tao sợ tui bây lắm ...

ThienDiem

Trung Sĩ
Tà đã mạnh nay còn qua núp động 9.
Không biết giữ lại động làm gì nhỉ ?
Thôi LK dẹp luôn động để anh em train ngoài pk luôn cho khỏe. Chứ động đéo gì mà giờ tà qua 9 train rồi sau này 9 qua tà train động

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
hùa theo chẳng khác nào mình thành thằng đàn bà...:))
đừng rep cmt tao nha:)) nói mé mé là hiểu rồi

Tịnh Hải

Binh Nhì

Cập nhật tình hình 2 team vẫn đang chiến đấu quyết liệt và có nghe nói đâu HongThanCong cũng đang KS bãi của Alibaba ai quen biết 2 người đó tag hay đi ngang bãi cập nhật tình hình cho ae cập nhật tình hình đi :))

yodark

Binh Nhì
View attachment 11750

Cập nhật tình hình 2 team vẫn đang chiến đấu quyết liệt và có nghe nói đâu HongThanCong cũng đang KS bãi của Alibaba ai quen biết 2 người đó tag hay đi ngang bãi cập nhật tình hình cho ae cập nhật tình hình đi :))
ôi zời đất mẹ ơi....đi kill auto cũng bị chửi e đi train chung mấy bác mấy bác cũng lôi cổ e ra là nàm sao !!!!
bác thấy team e còn bãi nào đễ train chỉ với tks khổ thân chơi sao cũng không vừa lòng thiên hạ, đề nghị GM cấp mẹ cái xổ đỏ cho ae 9 luôn đi hử....thiện tai kill thì phốt mà train cùng nhau không kill cũng phốt. RÃNH RỖI ĐÉO GÌ LÀM À

Bên trên