GIÚP ĐỠ Câu truyện chán đời với yulgang

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dual.shadow

Binh Nhất
5h tỉnh dậy vào xem thấy về thành.
660@ trong shop, khi mua 1 bình máu 270@ giờ tụt còn có 30@. Lỗi nặng.
Nhịn bực ra lại chỗ train, quái cứ thế nó húc mình 5 6 dòng bơm máu mới có 1 dòng exp, cái lỗi chí mạng là quái chủ động húc người mới ra mãi ko fix đi, lúc mờ mờ hiện nó đã làm 2 phát cắn rùi.

Đêm qua theo dõi thấy mình tốn máu nhất, team chọc nó trước mãi ko sao, mình sọc nó dc 300 dame là quái nó quai sang mất máu 2 phát luôn.

Last edited:

dual.shadow

Binh Nhất
Ông chạy ra đến pt sẽ lag cỡ vài s. Mà vài s đó quảu chủ động chỉ đánh mình ông. Tui bị hoài
Cái đó tui biết rùi mà, ai mà phù về, chết, hoặc từ thành mới sang là bị bu 1 lúc, xong quái sẽ thành bị động hết, nhưng đêm qua tôi theo dõi nó sực tôi cả đêm mà, chắc dame to nhất pt, cứ chạm vào cái là ăn mấy phát cắn luôn,
Đêm trước thì cắm pt cả đêm ko nhặt đc cái gì, mặc dù phân phối luôn để theo thứ tự. Nhọ vãi l.
Thấy LK vừa giảm độ linh động của quái xuống đc hôm lại tăng lên, giờ nó đuổi mình xa vãi cứt luôn, nhiều lúc đứng tít phía xa cứ thấy mất máu hoá ra có 2 con hổ dưới sông, đứng bên kia bờ nó vẫn chạy sang.

dual.shadow

Binh Nhất
Cái đó thì đúng r
Tôi chơi thương. Đame quái cái là hút tank luôn:v
Cái đó thì hk trước giờ vẫn vậy rùi, ~X(, dame to thiệt ghê, con cao thủ nó đánh team chả sao, chọc nhẹ vào đít nó là nó quay ra pam ngay, nhưng máu mất đều lắm, tính ra động tác nó vung lên vụt mình chỉ đc 2 lần, nhưng mất máu phải 4 lần, thế mới thốn.8-x

GemMama

Gia nhập giang hồ
Nhịn bực ra lại chỗ train, quái cứ thế nó húc mình 5 6 dòng bơm máu mới có 1 dòng exp, cái lỗi chí mạng là quái chủ động húc người mới ra mãi ko fix đi, lúc mờ mờ hiện nó đã làm 2 phát cắn rùi.

Đêm qua theo dõi thấy mình tốn máu nhất, team chọc nó trước mãi ko sao, mình sọc nó dc 300 dame là quái nó quai sang mất máu 2 phát luôn.
kaka. chắc là nó thấy ông menly nhất tờ-rim nên nó cạp đấy. để lát t lập tố pịc vote team mỗi ng quyên tặng 1b mst, vì sự nghiệp cày cuốc :-*:-*

B

Bình Thập Chỉ

Guest

Lỗi @ thì chỉ là lỗi hiển thị trên client thôi bạn mua 1 món khác nó sẽ hiện về số @ thực .
Bạn nên đầu tư ít cht để cường hóa tạm trong thời điểm nguy cấp hiện nay !3x > 4x khá lâu nên bạn có thể làm 1 set + 3 + 4 trang' 3x train là có thể sống tới mùa quýt rồi. lúc đó cao lắm quái nó cắn mình 130 máu là cừng
Cố gắng đợi
LK vẫng đang fix lỗi này bạn à
Bạn cố gắng bơm máu tầm 5 phút hoặc chạy đi chạy lại tầm 5' nó sẽ không đánh bạn nữa nhé.
Mình biết bạn cũng là những mem kỳ cựu của Forum, cũng như bạn, mình vẫn đang chơi, vẫn đang cố gắng.

republic

Gia nhập giang hồ
Lỗi @ thì chỉ là lỗi hiển thị trên client thôi bạn mua 1 món khác nó sẽ hiện về số @ thực .
Bạn nên đầu tư ít cht để cường hóa tạm trong thời điểm nguy cấp hiện nay !3x > 4x khá lâu nên bạn có thể làm 1 set + 3 + 4 trang' 3x train là có thể sống tới mùa quýt rồi. lúc đó cao lắm quái nó cắn mình 130 máu là cừng
Cố gắng đợi
Bạn cố gắng bơm máu tầm 5 phút hoặc chạy đi chạy lại tầm 5' nó sẽ không đánh bạn nữa nhé.
Mình biết bạn cũng là những mem kỳ cựu của Forum, cũng như bạn, mình vẫn đang chơi, vẫn đang cố gắng.
làm vậy quái bị động hả mod, chứ huyết lang vs gấu hoa nó chủ động 3 4 con đập tốn máu quá @@

dual.shadow

Binh Nhất
Cố gắng đợi
quái pem mình cũng 130 máu thui, đang giành CHT để op vũ khí, b-). giày dép cố đc 3 dòng pt 2 mới + 3 4

OneOfAKind

Thượng Sĩ
ơ thấy để thế này đỡ tốn máu nhất mà. quái bị động hết thì chỉ đánh nó nó mới bật lại. chỉnh về như cũ 2 3 con nó quây có mà tắc thở hơn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên