Cách PK đối với char Ninza

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
Vietdj29 ông có biết thế nào là khoảng cách 20lv ko? Mà mắt ko chịu mở ra.
Khoe TieuThu ĐN thì vô TĐ coi kiếm tà cuibapzaza tlc4.
Đang nc 5x,mà cứ phán 8x là thấy ngứa vài chỗ rồi. Đây đang nói cho thằng kia hiểu đc nin 5x là như thế nào.mạnh yếu ra sao.

Vietdj29

Binh Nhì
K
Vietdj29 ông có biết thế nào là khoảng cách 20lv ko? Mà mắt ko chịu mở ra.
Khoe TieuThu ĐN thì vô TĐ coi kiếm tà cuibapzaza tlc4.
Đang nc 5x,mà cứ phán 8x là thấy ngứa vài chỗ rồi. Đây đang nói cho thằng kia hiểu đc nin 5x là như thế nào.mạnh yếu ra sao.
kinh nhỉ,bạn lên tiếng làm mình thấy sợ sợ,uh thì bạn chuẩn đc chưa? Còn cái kiểu nói 8x ko fang đc thằng 10x ko đồ h lại kêu nc 5x,vãi bạn quá....thôi bạn pro thì đợi game ra nhé,thằng TieuThu nó cầm nin 5x và sẽ gặp bạn,chứ mình ko khoe ji đâu,căn bản mình chơi bên kia ko bít bạn bao h để mà khoe,hêhhehehehe
Thôi mình đang fang dota nên ko chém gió đc,hihi,mong rằng 5x đc làm cái kèo cho thằng momo và bạn

lai1ngaybiban4nick

Gia nhập giang hồ
1ngaybiban4nick này :
nói Nin có 6rage là chú đeck biết gì về nin rồi. Ai nói với chú khi có 5rage rồi mà vẫ hút đc rage tiếp để thực hiện chiến thuật như kia?chú chẳng hjểu gì về khoảng thời gian hút rage cả,mất bao lâu để 5x hút đầy 5rage khi có tốc kick(2') và khi k có tốc kick(3'). 2mạng=5rage trong 5',thế trong 5' bị kẹp chết mấy phát.
Chú gà wá mức. Anh chơi đao 55 hồi AS đã dư def train solo tầng 3 vtc. Chú biết def mjss tầng 3 là 430 ko. Chú có chơi Dzo ko nhỉ,chú muốn thấy đao 59 def 635 ko,ko pill,ko +def.
Các char ở lv 55+ máu đều trên 800nhé(cung có kc tăng máu,đp thì buff 10%hp). Đao máu nó lên trên 1k đấy.
Anh từng bỏ ra 2tuần để luyện kỹ năng sài các hỗ trợ để tham gia giải đấu cặp đôi vàng hồi 4/2012 nhé. Chú thấy anh nói sai điều gì về các hỗ trợ dưới 6x đó,gjỏi thử lên tiếng coi.
Nin kẹp cực cùi khi ko có rage,skill đầu có rage thì khá khẩm chút ,gặp gà may ra thì chết,sau ko còn rage nữa thì wá phế. Đấy là với trên 6x khi có hút rage rồi đấy. Còn dưới 5x thì càng ko nói chuyện.
Nội cái chuyện hút rage ko cũng lằng nhằng mệt quá, thôi cứ vào đánh thì sẽ rõ thôi. Ông đánh 2 hay 3p đê 3lấy rage là cái chuyện của ông, ko liên quan đến tui. 2 mạng 5 rage hay gì gì đó là thông tin của ông tui chả quan tâm, ông cứ tự đưa ra con số rồi cứ fang tầm bậy thôi.

Gà thì gà chứ có sao đâu, tui chơi HK AS chắc nhiều nguồi biết lắm, nhưng thôi cãi với ông làm gì có vài def, cơ mà hét gia 600 dè giờ tụt về 430 rồi, trả giá chút lại tụt về 200. Còn Đao Dzo 59 thì cứ việc xách ra coi đồ là biết thôi có gì đâu phải nhẵng xị đúng ko, mà với dzo thì đôi khi 1 thằng ninza def lại cao hơn cả Đao cũng ko có gì là lạ, do vnd thôi

Các chả lv 55 máu 800, Đao trâu lên 1k, nói chuyện mà dek suy nghĩ, 1k mà chém 800+ đéo chịu chết, thì ông đánh skill dc 300 400 đòi giết ai. Máu người ta 1k, bị chém 300 400 người tạ sợ bỏ mẹ, đàng này có người máu 1k mà bị chém 800 đứng đó mà huênh hoang

Nin kẹp cực cùi đó là tại ông cùi, đừng nói là ng ta ko làm được nhé, nếu thế thì ông chơi game làm gì, chơi đao rồi fang vào ninza mà hơn dc thằng chơi ninza thì ông đúng là bá đạo.

Cái nữa đây là topic để thảo luận ko phải vào để chém nhau, ko phải để cãi lộn, nên vui lòng xem lại giọng điệu nói chuyện và ngôn từ chút, ở đây ko bít ai lớn hơn ai đâu mà anh này với em nọ

lai1ngaybiban4nick

Gia nhập giang hồ
Vào dzo,Anh log con lv 100 ko đồ,chú log njn 80 ra BH. Chú đánh chết a đc phát nào,gọi chú bằng bố luôn chịu chưa. Ở đấy mà 80 đánh 10x phát chết luôn.
hahahaha, chán vãi, thật là chả có mắt nhìn, ko biết trời cao đất dày, thôi cứ chém đi nhé, cứ cái kiểu này log vào rồi lại ko chịu dc hit thứ 2 thì mệt lắm, mất công tốn tgian vào chán vãi

lai1ngaybiban4nick

Gia nhập giang hồ
K
kinh nhỉ,bạn lên tiếng làm mình thấy sợ sợ,uh thì bạn chuẩn đc chưa? Còn cái kiểu nói 8x ko fang đc thằng 10x ko đồ h lại kêu nc 5x,vãi bạn quá....thôi bạn pro thì đợi game ra nhé,thằng TieuThu nó cầm nin 5x và sẽ gặp bạn,chứ mình ko khoe ji đâu,căn bản mình chơi bên kia ko bít bạn bao h để mà khoe,hêhhehehehe
Thôi mình đang fang dota nên ko chém gió đc,hihi,mong rằng 5x đc làm cái kèo cho thằng momo và bạn
UI mày cãi với nó làm gì cho mệt, HK Dzo, con Đao lv 100, đồ cùi ko cắn lak, ko AC , máu co 3k3 thôi, làm dek gì có thể chịu nổi cái dek gì, chỉ tại nó lắm mồm rồi fang đại vậy thôi, nó chả biết cái gì cả, chấp làm gì.

Nội cái chuyện 5x máu 1k mà nó bị chém đến 800 mà đứng đó to mồm thì mày biết thế nào rồi. Rất nhiều người máu 2k mà bị chém 1k là chết thế mà chém những 4/5 máu 1 hit vẫn đứng cười nhăn răng ra đấy mà cãi.

Thôi kết thúc cãi nhau nhé Sếp Gyakute, topic người ta thảo luận cách chơi, cãi nhau mệt quá

Chibi

Binh Nhất
Vào dzo,Anh log con lv 100 ko đồ,chú log njn 80 ra BH. Chú đánh chết a đc phát nào,gọi chú bằng bố luôn chịu chưa. Ở đấy mà 80 đánh 10x phát chết luôn.
con Ninja đó phải xem ra sao nha :) nếu 8x mà có 3 đệ tử thì bác chết đó
và nếu nhận sp nữa thì bác chết nhanh hơn nữa luôn :) có skill debuff 104
lí do nếu ninja 80 có 3 đệ và chỉ cần 1 cây kích 71m hay 48m ko màu ko mè full cl 20 +4 5 thôi chả cần ab ac dd gì hết
là dame nó cao hơn cái def 10x ko hồn của chú rồi :)
chưa nói nó là 8x nhận skill sp có skill debuff 104
nó dèbuff 1 phát def bác éo còn bao nhiêu :eek: 10x ko mặc đồ def được bao nhiêu đây ???
ninja kẹp chay hơi bị khủng --'
kẹp chỉ thấy nó đứng nhúng lên nhúng xuống éo thấy chém bao giờ cả mà bác hít đất liên hồi @@

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
gà vãi đái. Đao 100 máu có 2k8 khj ko đồ. Lấy đâu ra 3k3, mắt các chú có làm sao ko? A viết rất rõ 80 và 100,thế mà chú vietdi29 nhìn ra 8x,hay chú hok hiểu đc ý nghĩa. Các chú nói rõ là njn tc3 quật chết 10x,đến chó cũng buồn cười.ko bjết gjới hạn tc3 của mấy chú là bao nhiêu 81 hay 90 chăng.
Các chú hội đồng làm gì , a thừa biết trình các chú chơi game đến đâu. Cập kè đc cái acc 12x mà ra vẻ ta đây hướng dẫn người chơi,mà đến cái kc 9 của nin còn k hiểu. Chú cứ làm như mình chú chơi 12x ấy, từ us đến dzo bao nhiêu người chơi nin lên 12x ko? Chỉ biết đến cái sv ĐN,mà ko thăm thú đâu đây thì vẫn chỉ là ếch thôi.
Các chú hiểu thế nào là "cãi nhau " thế nào là "tranh luận" ko? A đâu dư hơi lúc nào cũng ngồi chờ đôi co với chú.
Đọc 1 mà chẳng hiểu hết 1, a đang nói máu cơ bản của các char đều trên 800, đj pk chúng nó cứ thế mà đánh sao, nó cắn pill thế nào,tăng bao nhiêu máu làm sao bít đc? Cầm kich +8 đấy,đánh với thằng kiếm 58 đồ nó ful8+5,áo def 182,ac thần. Chỉ crjt tối đa 832 máu dù đã trừ 15%def ,ko nên hơi vì nó chưa thực sự áp đảo. Đánh nó có chết,có sống vì máu nó trên mức 1k7. Các chú có từng nghe tlc2 của TĐ chưa nhỉ. Những thứ chú momo nói về pk của tk 5x ấy chỉ là suy đoán theo lối pk lv cao thôi. Chứ về thực tiễn 5x ấy,thì chú chẳng biết gì cả. 5x học đc hết skill,thêm tất cả hỗ trợ nhiều kỹ năng wá :)).

Chibi

Binh Nhất
gà vãi đái. Đao 100 máu có 2k8 khj ko đồ. Lấy đâu ra 3k3, mắt các chú có làm sao ko? A viết rất rõ 80 và 100,thế mà chú vietdi29 nhìn ra 8x,hay chú hok hiểu đc ý nghĩa. Các chú nói rõ là njn tc3 quật chết 10x,đến chó cũng buồn cười.ko bjết gjới hạn tc3 của mấy chú là bao nhiêu 81 hay 90 chăng.
Các chú hội đồng làm gì , a thừa biết trình các chú chơi game đến đâu. Cập kè đc cái acc 12x mà ra vẻ ta đây hướng dẫn người chơi,mà đến cái kc 9 của nin còn k hiểu. Chú cứ làm như mình chú chơi 12x ấy, từ us đến dzo bao nhiêu người chơi nin lên 12x ko? Chỉ biết đến cái sv ĐN,mà ko thăm thú đâu đây thì vẫn chỉ là ếch thôi.
Các chú hiểu thế nào là "cãi nhau " thế nào là "tranh luận" ko? A đâu dư hơi lúc nào cũng ngồi chờ đôi co với chú.
Đọc 1 mà chẳng hiểu hết 1, a đang nói máu cơ bản của các char đều trên 800, đj pk chúng nó cứ thế mà đánh sao, nó cắn pill thế nào,tăng bao nhiêu máu làm sao bít đc? Cầm kich +8 đấy,đánh với thằng kiếm 58 đồ nó ful8+5,áo def 182,ac thần. Chỉ crjt tối đa 832 máu dù đã trừ 15%def ,ko nên hơi vì nó chưa thực sự áp đảo. Đánh nó có chết,có sống vì máu nó trên mức 1k7. Các chú có từng nghe tlc2 của TĐ chưa nhỉ. Những thứ chú momo nói về pk của tk 5x ấy chỉ là suy đoán theo lối pk lv cao thôi. Chứ về thực tiễn 5x ấy,thì chú chẳng biết gì cả. 5x học đc hết skill,thêm tất cả hỗ trợ nhiều kỹ năng wá :)).
nói thật em đã đọc đi đọc lại 3 lần mà vẫn éo thể nào hiểu được ý nghĩa ẩn dụ của bác ạ --'
bác lúc trước cũng chơi sv TĐ tlc 2 cho em cái tên
kẻo lại gặp người quen hay trên chiến trường thì bỏ mẹ @@

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
con Ninja đó phải xem ra sao nha :) nếu 8x mà có 3 đệ tử thì bác chết đó
và nếu nhận sp nữa thì bác chết nhanh hơn nữa luôn :) có skill debuff 104
lí do nếu ninja 80 có 3 đệ và chỉ cần 1 cây kích 71m hay 48m ko màu ko mè full cl 20 +4 5 thôi chả cần ab ac dd gì hết
là dame nó cao hơn cái def 10x ko hồn của chú rồi :)
chưa nói nó là 8x nhận skill sp có skill debuff 104
nó dèbuff 1 phát def bác éo còn bao nhiêu :eek: 10x ko mặc đồ def được bao nhiêu đây ???
ninja kẹp chay hơi bị khủng --'
kẹp chỉ thấy nó đứng nhúng lên nhúng xuống éo thấy chém bao giờ cả mà bác hít đất liên hồi @@
Thế cũng xjn bạn nhớ cho 2char chênh lệch 20lv thì ko thể kích sát nhau. Thế nên bạn nhìn rõ :"xem đánh đc phát nào ko?".
Bạn hãy theo dõi từ đầu 2pic,tất cả cmt của mình đều muốn chứng tỏ nin ko phải wá mạnh ở gđ 35-55. Cách pk của chủ pic ko khả thi,mà còn rất nhiều lỗi (như 1ng ko hiểu về nin: 6rage =)) ;5rage là full mà vẫ hút tiếp đc,...)
Còn bài khách quan của bạn rất chuẩn,rất đúng với ý tôi từng cho chủ pic biết đến.

Chibi

Binh Nhất
Thế cũng xjn bạn nhớ cho 2char chênh lệch 20lv thì ko thể kích sát nhau. Thế nên bạn nhìn rõ :"xem đánh đc phát nào ko?".
Bạn hãy theo dõi từ đầu 2pic,tất cả cmt của mình đều muốn chứng tỏ nin ko phải wá mạnh ở gđ 35-55. Cách pk của chủ pic ko khả thi,mà còn rất nhiều lỗi (như 1ng ko hiểu về nin: 6rage =)) ;5rage là full mà vẫ hút tiếp đc,...)
Còn bài khách quan của bạn rất chuẩn,rất đúng với ý tôi từng cho chủ pic biết đến.
bạn ấy quên rằng sv này có kẹp skill :)
ninja <6x chưa có hút rage nên chờ bạn ấy làm đủ 5 rages thì mấy thằng khác nó đập cho nằm giường
ninja full 5 rages hút tiếp vẫn là 5 rages thôi mà 6 rages đâu ra --'

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
wa page4 đọc đi,chủ pic nói vậy đó.
Đánh tlc 2 đó cũng chỉ 1lần mà có 30'ak,thằng em trong G nó làm acc tk đó,hum ấy thấy nó hô hào pk hay wá nên mượn acc nó log vô đánh kiếm cảm giác xưa. Cũng chỉ kill thương nữ9 Linh 2mạng,với vài đứa khác,nhưng gặp thằng kiếm 9 đồ pro phết đánh nó 2-2 thì hết h. Cũng k ấm tượng với cái tên của nó lắm. Cũng hơn nửa năm rùi nên cũng chẳng nhớ nổi.

Vietdj29

Binh Nhì
Sợ nhỉ,thánh nào đây? Ở đây bạn chém gió to quá...vào game đi ha,chứ ở đây gió to mà lắm thánh quá,ng ta đi từ 1x đến 12x là cả 1 chặng đường bạn à,dù chơi ở sever nào đi chăng nữa,đó cũng là cái tâm huyết cái gắn bó với acc chứ ko làm vua 5x như bạn đc nên có ji bạn bỏ qua dùm ha...vãi đái với thần mõm

leonardo1992

Gia nhập giang hồ
chém gió vl. thảo luận mà cứ như. chửi nhau.
để vào game roi các anh tài thể hiện
cho hỏi câu nịna mới zo lv 10 có toc kick 5 phút ?

hero98

Trung Sĩ
R u sủa? 10x ko đồ hả,làm kèo nào....yêu cầu 1ai đó uy tín đứng ra làm kèo nào,nin 8x fang thăng 10x ko đồ đây,bợn ơi,11x nó hơn chút đồ thôi mà nó fang chết cả thằng TT đồ cuò 1 tí,chứ nói chi 8x đồ ngon nó ko fang chết loại 10x cùi mới là lạ bạn ạ..
100 mà đánh dc 80 àh , nó nói thế mày cũng tin nửa , 80 đánh chỉ dc 99 thôi :(

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
Đéo bít thằng nào lèm nhèm,ng ta mở topic có khiến mình vào đâu,cứ lao vào lây bệnh cho ng khác...vkl
Đang nói chính mình đó ak? Xem lại từ đầu đi,xem ai là người vào bênh chủ pic thế. Đúng là đôi bạn cùng lùi.
Pic lập ra để mọi người vào thảo luận,chú cấm ai vậy? Dù là admin cũng ko có quyền cấm nha.
Đưa ra 1ý kiến ko khách quan để tất cả mọi người theo dõi thì gạch đá nhận đc là tất yếu.
Người ta chỉ ra cái lỗi,cái thiếu sót,điều chưa đúng,... Thì nhận sai về mình,còn cứ gân cổ lên cãi lấy đc ấy thì chỉ khiến người ta coi thường mà thôi,phần tử ăn theo ấy ng ta gọi là "chó săn". Thế h chú hiểu vì sao 80 ko thể nào đánh 100 chưa? Đọc 1 thì cố hiểu lấy 1 thôi là ng ta thấy mình có hiểu biết,còn 1mà ko hiểu đc hết thì thôi miễn bàn _ _!
Biết thì tấm tắc,ko biết thì ngậm ...mà nghe.

Vietdj29

Binh Nhì
Đang nói chính mình đó ak? Xem lại từ đầu đi,xem ai là người vào bênh chủ pic thế. Đúng là đôi bạn cùng lùi.
Pic lập ra để mọi người vào thảo luận,chú cấm ai vậy? Dù là admin cũng ko có quyền cấm nha.
Đưa ra 1ý kiến ko khách quan để tất cả mọi người theo dõi thì gạch đá nhận đc là tất yếu.
Người ta chỉ ra cái lỗi,cái thiếu sót,điều chưa đúng,... Thì nhận sai về mình,còn cứ gân cổ lên cãi lấy đc ấy thì chỉ khiến người ta coi thường mà thôi,phần tử ăn theo ấy ng ta gọi là "chó săn". Thế h chú hiểu vì sao 80 ko thể nào đánh 100 chưa? Đọc 1 thì cố hiểu lấy 1 thôi là ng ta thấy mình có hiểu biết,còn 1mà ko hiểu đc hết thì thôi miễn bàn _ _!
Biết thì tấm tắc,ko biết thì ngậm ...mà nghe.
Thứ 1 anh đáng tuổi bố chú nên chú ko đc xưng a ở đây,còn chú ko thích thì lượn chứ đừng vô đây sủa làm gi....loại vua 5x như chú a chưa baoh biết tính toán,giữa a và chú là 2 tầng lớp trí thức khác nhau hoàn toàn nên đừng đua...

gyakutenno89

Gia nhập giang hồ
Thứ 1 anh đáng tuổi bố chú nên chú ko đc xưng a ở đây,còn chú ko thích thì lượn chứ đừng vô đây sủa làm gi....loại vua 5x như chú a chưa baoh biết tính toán,giữa a và chú là 2 tầng lớp trí thức khác nhau hoàn toàn nên đừng đua...
Đầu tiên,biết đâu bố chú chỉ hơn anh 5-6 tuổi. Chú biết bài toán tính tuổi bố con lớp 4 ko?
Và nữa là ,ngày đi làm 12h thì trình độ của chú thế nào a ko cần bàn.
Thế nên đừng ăn nói kiểu "chó cùng cắn dậu",giở thói "cùn" càng khiến người khác khinh bỉ.

Thiên Mã Tướng Quân

Inbox giải đáp mọi vấn đề về game !
Cảnh cáo các mem có từ ngữ thô tục , viết tắt thô tục .... tranh cãi .
Từ cmt này trở đí 1 mem nào vi phạm ra đảo 10 ngày . Nhất là VietDj29 nhé !

Bên trên