Boss đâu chui ra thế này hả gm ???

Matrix

Trung Sĩ
Thực sự mà nói thì team bạn đéo sòng phẳng như team Alibaba. Team họ đến trước họ cho ks thoải mái, team ông đã đến sau ks còn chơi bẩn, đêm thả boss + rải sâm. Mang tiếng team vip mà sống như lol :))
Nếu bạn nói ai đến trước ai đến sau thì nên xem lại nhé. Sau khi đánh boss tối chủ nhật bọn tôi ra đánh trước các bạn ra sau. Còn thích thì cứ ks thôi. Vui vẻ. Tối nay cho thêm 1 team qua ks team kia nữa cho vui vẻ cả nhà

Heskier

Gia nhập giang hồ
Cho hỏi các bạn khi team mình ks team Alibaba thì các bạn đang nằm bãi nào, trước khi các bạn nhường bãi cho team Quách Tĩnh nhỉ?

Heskier

Gia nhập giang hồ
Nói tóm lại thế này nhé, bãi chẳng của riêng ai, các bạn dám bỏ tiền, bỏ sức ra với hàng loạt các trò lố để ks thì bên mình mấy thằng cùi cũng dám theo các bạn tới cùng. Mà đã cùi rồi người ta không sợ lở đâu. Ks vui vẻ

hero98

Trung Sĩ
mình có boss mình thả là quyền của mình , ok .
còn rải sâm đéo ai rảnh nhé , sâm đấy từ hộp trong boss ra , 2 lúa quá =))

OhChick

Gia nhập giang hồ
Nếu bạn nói ai đến trước ai đến sau thì nên xem lại nhé. Sau khi đánh boss tối chủ nhật bọn tôi ra đánh trước các bạn ra sau. Còn thích thì cứ ks thôi. Vui vẻ. Tối nay cho thêm 1 team qua ks team kia nữa cho vui vẻ cả nhà
Vâng ra trước và ra sau. Thế xin hỏi anh Khuê có biết bãi dó trước khi a ra ai train không? Team Alibaba. Khi đó team anh ở đâu nhỉ. Hèn không dám ks nên trốn chỗ khác 8-x8-x8-x.
Giờ công sức ks chiếm bãi của 1 nhóm tà khác thì lại giở giọng thị uy ra và dòi chiếm bãi của tụi nhóc. Hèn hay không hèn nhỉ :-":-":-"
Không dám ks đang hoàng mà chơi thả sâm à thả boss. Quá tuyệt cho 1 ông anh siêu nạp của game này ~:>~:>~:>

hero98

Trung Sĩ
thế này nhé các bạn lấy team phụ để ks team 9 mình . ok
rồi team 9 các bạn cũng bị ks lại thôi chờ nhé , tối nay k10 có đủ 2 team ks nhau

Bên trên