REPORT Bị díss tlc2?

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
mấy ông BQT làm ra cái vụ này cũng để phòng ngừa mấy ông clone đi nhặt ngọc lúc thắng thôi ;)) thâm lắm ;)) nhiều người đứng tankk trụ uống máu cả buổi mà ko giết dc ai công to lớn đấy nhưng méo giết ai thì cũng đày ra ải thôi ;))

namdinh

Binh Nhì
danh tuong xong,ra chem tui no 1 cai lay mau, roi 2 phut sau chem tiep, dam bao ko dis,giet 1 mang la cung phai 4 phut hay gi do ko gay dame tui no cung dis, danh tuong xong qua 4-5 phut ko gay dame cung dis

YTMMrboy

Gia nhập giang hồ
danh tuong xong,ra chem tui no 1 cai lay mau, roi 2 phut sau chem tiep, dam bao ko dis,giet 1 mang la cung phai 4 phut hay gi do ko gay dame tui no cung dis, danh tuong xong qua 4-5 phut ko gay dame cung dis
nghe nói trong 4p đéo giết dc ai hoặc cũng méo ai giết dc mình thì bị dis đó có damage mà ko chết ai thì cũng dis ;)) phòng ngừa clone mà

LVHDMT

Gia nhập giang hồ
Ngồi bấm máu gãy tay cuối cùng bị diss ko đc tính kquả.... Tlc2 9phái nát quá...
Toàn tham ks mạng để đổi rv thôi =]]]

LVHDMT

Gia nhập giang hồ
mấy ông BQT làm ra cái vụ này cũng để phòng ngừa mấy ông clone đi nhặt ngọc lúc thắng thôi ;)) thâm lắm ;)) nhiều người đứng tankk trụ uống máu cả buổi mà ko giết dc ai công to lớn đấy nhưng méo giết ai thì cũng đày ra ải thôi ;))
Vậy phải làm sao chứ tình hình này bỏ tlc2 cho khỏe

Bên trên