THẢO LUẬN Bao nhiêu người kẹp không được kill ?

OhChick

Gia nhập giang hồ
tôi hướng dẫn kẹp chi tiết lắm rồi mà còn ko làm theo được nữa thì chào thua .
Như thế này bạn @Huyết Ban Nick ơi. Sự thực thì anh em đã làm và không được. Anh em team mình bảo là đã report riêng với bạn nhiều lần nhưng không được bạn reply về các góp ý của họ. Họ kteam đã fix kẹp toàn bộ và không thể kẹp char nào khác ngoài dp. Hướng dẫn của bạn là để cho có :(:(:(
Biết là bạn bận nhưng bạn có thể bỏ vài phút làm clip ngắn show kẹp char khác ngoài dp được không :-j:-j:-j
Không cần để hiện thanh skill đâu. Chỉ cần xem là kẹp được theo cách hướng dẫn của bạn thôi b-)b-)b-)

OhChick

Gia nhập giang hồ
ko dc là sao, bác tưởng làm như thế là 100% chết đối phương hay sao vkl
Bạn đã hiểu vấn đề chưa? Mình có nói là kill đối phương đâu nhỉ? Mình đang nói là không kẹp được và anh em báo là kteam fix kẹp toàn bộ và không kẹp được ngoài đp. Chỉ có vậy

Thế Quyết

Binh Nhất
kẹp skill thì kẹp mặt cười, khó nhưng vẫn đc.
dp kẹp = vận công, khá easy.
kẹp chay thì tự tìm hiểu đi, bí quyết pk của nin với cung nên đ có chuyện thích là public đâu.
Tóm lại --> không tự mày mò tìm hiểu kẹp sao thì đừng trách sao mình pk gà.

namdinh

Binh Nhì
Như thế này bạn @Huyết Ban Nick ơi. Sự thực thì anh em đã làm và không được. Anh em team mình bảo là đã report riêng với bạn nhiều lần nhưng không được bạn reply về các góp ý của họ. Họ kteam đã fix kẹp toàn bộ và không thể kẹp char nào khác ngoài dp. Hướng dẫn của bạn là để cho có :(:(:(
Biết là bạn bận nhưng bạn có thể bỏ vài phút làm clip ngắn show kẹp char khác ngoài dp được không :-j:-j:-j
Không cần để hiện thanh skill đâu. Chỉ cần xem là kẹp được theo cách hướng dẫn của bạn thôi b-)b-)b-)
lấy 2 acc ra mà test

OhChick

Gia nhập giang hồ
kẹp skill thì kẹp mặt cười, khó nhưng vẫn đc.
dp kẹp = vận công, khá easy.
kẹp chay thì tự tìm hiểu đi, bí quyết pk của nin với cung nên đ có chuyện thích là public đâu.
Tóm lại --> không tự mày mò tìm hiểu kẹp sao thì đừng trách sao mình pk gà.
Trời đất, tớ chả biết gà với pro là gì vì đó không phải là vấn đề tớ quan tâm. Vấn đế quan tâm ở đây là cần làm rõ kẹp được hay không? Chỉ có vậy. Vì ae team cũng không phải là không hiểu biết game bạn nhé :D:D:D

yodark

Binh Nhì
tưởng suốt này train, ko có thời gian tìm hiểu lol,

class nào cũng kẹp = mặt cười được mà . Skill đang thi triển thì dùng icon Hy để giữ dame đó lại . Tuy ko ngắt dc skill nhưng vẫn tính 1 stack dame. làm 2 lần như thế đến lần thứ 3 thì xả vào người nó ko cần dùng icon Hy thì sẽ rút máu 3 lần.

như thế mà ko biết nữa thì nghĩ luôn đi
kẹp hay ngắt kill nói rõ xem, cho xin thêm cái clip

yodark

Binh Nhì
bác giải thích cách hiểu của bác về kẹp kill cho anh em tham khảo coi
kẹp là không lên dame, nó dồn dame về sau đấy cách mà chú nói nó chỉ là ngắt kill...muốn thuyết phục cần có 1 clip chứng minh bác ah
vd: kill kết hợp chỉ ngắt được chứ không thể nào làm nó không ra kill được

HuanHuong2006

Binh Nhì
riết mình report quài thì nói anti fan nữa...mà luôn làm chuyện đễ người ta nản bỏ sever mà đi ngày ngày đi rủ rê người ta qua sever mình chơi mà như vầy thì thoi rồi
có những lỗi k phải cứ muốn fix là được đó em
một mớ lộn xộn, dân code mới hiểu :D

anh thì ko hiểu rõ mấy thứ đó nhưng dễ nỗ não lắm

DaiKa

Binh Nhì
Lát nữa bạn có thể bỏ khoảng 2ph làm clip ngắn cho ae được không? Giờ game đã ổn định và đến lúc chăm chỉ làm việc khác ngoài train rồi. Từ lúc lên v14 này toàn lỗi nên chả buồn đi pk \m/\m/\m/
Mình chưa có làm clip bao h nên ko rành lắm . Cứ muốn kẹp có hiểu quả ko thì tí có thể pm mình kẹp thử cho . Mà nhiều người kẹp 1 dame dame sau xả = x2 dc mà !

HuanHuong2006

Binh Nhì
tưởng suốt này train, ko có thời gian tìm hiểu lol,

class nào cũng kẹp = mặt cười được mà . Skill đang thi triển thì dùng icon Hy để giữ dame đó lại . Tuy ko ngắt dc skill nhưng vẫn tính 1 stack dame. làm 2 lần như thế đến lần thứ 3 thì xả vào người nó ko cần dùng icon Hy thì sẽ rút máu 3 lần.

như thế mà ko biết nữa thì nghĩ luôn đi

thử kẹp vận công của ĐP rồi với 1 char khác với kẹp mặt cười đi rồi phát biểu
=))

ở đây nói ko phải là ko kẹp đc mà là nó dễ với khó
có nghĩa là vẫn kẹp được nhưng vận công nó dễ và dứt khoát hơn

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình thấy riết các bạn chơi game kiểu lười động não thích cái gì ăn sẵn dọn sẵn và ai cũng làm được thì mới chịu hay sao ấy :)))

PK là 1 nghệ thuật và đã muốn làm người nghệ sĩ thì phải có luyện tập.

Trở lại câu hỏi chủ thớt mình xin trả lời tất cả các char đều kẹp tốt.

OhChick

Gia nhập giang hồ
Mình thấy riết các bạn chơi game kiểu lười động não thích cái gì ăn sẵn dọn sẵn và ai cũng làm được thì mới chịu hay sao ấy :)))

Mình đã thỏa mãn, không hỏi nữa \m/\m/\m/

DaiKa

Binh Nhì

Ak admin cho hỏi thêm là mình bik có 1 ứng dụng là dạng auto keyboard nếu mà người chơi sài cái đó chỉ lúc Pk thì có bị phát hiện ko vì gặp bên sv kia có nhiều ng sài làm cho việc họ chỉ cần làm là di chuyển mất cái hay của Pk !

namdinh

Binh Nhì

vd: dame skill của bạn đánh đối phương là 100 máu, máu đối phương tổng là 1000 máu
khi pk đánh Skill, skill vừa ra nhấn icon Hy để giữ dame đó lại,mình thấy đối phương mất 100 máu: nhưng máu đối phương giữ nguyên 1000 máu, lần thứ hai làm tương tự, tới lần thứ ba thì đối phương mới bị tụt máu là 3 lần cộng lại suy ra=> đối phương còn 700 máu

cái này là kẹp bằng mặt cười, mình củng tìm hiểu dc thôi, như thế ko hiểu nữa thì, ko bao giờ giải thích với mấy thằng ngu lâu thêm nữa

OneOfAKind

Thượng Sĩ
trời ơi huyết đã hướng dẫn như thế còn k hiểu à
skill + hỷ + skill + hy + skill = xả
mặc dù skill nó vẫn nhảy máu nhưng thằng bị kẹp sẽ k mất máu mà nó giữ lại trong người. kẹp 2 cái cái thứ 3 thì xả là xong. -

Bên trên