BANG HỘI Bang hắc phong cùi tuyển mem +++

HuanHuong2006

Binh Nhì
Bạn là một sinh viên nổi bật, hiếu động và trẻ trâu
Bạn là một người đam mê HKGH
Bạn muốn thể hiện cái “tôi” của mình trong những môi trường Thế Giới Ảo
Bạn muốn trau dồi thêm kinh nghiệm, vốn sống ảo cho bản thân?

Hãy đến với Chúng tôi
Chúng tôi ko hứa làm bạn sẽ ảo như Tôn Ngộ Không học được bí kíp võ công Cửu Âm Bạch Cốt Chảo, nhưng chúng tôi hứa sẽ làm bạn thành 1 nhân vật hư không ảo ảnh như một sự bốc hơi nhè nhẹ khỏi trái đất này :))

Thôi đùa vậy đủ rồi, vào vấn đề chính nhé

HacPhongBang lập ra trên tiêu chí giao lưu kết hợp cũng nhau thông ass trao đổi kỷ năng thông làm sao cho nhuần nhuyển và có thể ...

Nội dung như sau:
Tên nhân vật:
Level:
FB nếu có:
SDT nếu có:

Vào Game các bạn pm trực tiếp ingame HuanHuong or sms , call vào số đt này để tối đi làm về mình thông từng người nha

Chúc các bạn training vui vẻ

Last edited:

yodark

Binh Nhì
xin cho chui thẳng vào 2 con súc vật trong bảng của bạn nhé, nên quản lý cho nhà mình dùng để nửa đêm đi cắn lên người ta. người luôn mở miệng là người tốt ơi TA KHINH

fokvanbao

Banned
xin cho chui thẳng vào 2 con súc vật trong bảng của bạn nhé, nên quản lý cho nhà mình dùng để nửa đêm đi cắn lên người ta. người luôn mở miệng là người tốt ơi TA KHINH
train kênh PK bị giết la làng. sao ko qua k1 ấy. nhà người ta tuyển mem mà lại đi bêu xấu. thế giờ người ta qua bang chú quăng cứt đái vào chú chịu ko?
còn việc ko muốn cho ai đi kill auto thì kêu lion xóa hết kênh PK thành kênh thường ấy. ngủ đêm ngon giấc. đến giờ đi TLC thì chém thôi !
=> giết hay bị giết tùy thuộc ở chỗ chọn kênh :):):)

HuanHuong2006

Binh Nhì
chơi cái màu chữ là biết cùng hệ rồi :">:">:">
Màu nào nhìn cũng nhức mắt, test đi test lại thấy màu này diệu mắt nhất :))

bạn nói vậy là sai rồi, vì sao lại có game non pk và kênh pk, nếu như vậy thì bạn phải chịu khó quá k1 train thôi
chứ game là như vậy mà :(

Bên trên