TRƯNG CẦU Ý DÂN Bán tctđ trong kshop giá 100@

Có nên bán hay không ?

• Có , ngon vl

Số phiếu: 45 57.0%
  • Bán cái nùi , hút máu vl

Số phiếu: 20 25.3%
  • sao cũng được

Số phiếu: 14 17.7%

• Số lượng người bầu chọn
    79

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chào mọi người !

Để đảm bảo cho sự cay cú trong game lên đỉnh điểm, và cảm giác có hàng để chơi thằng vừa hốt xác mình. KTeam xin phép mở vote bán Thái Cực Thần Đơn trong KShop với giá rất mềm chỉ 100@. Bên cạnh đó sẽ có buff random bằng gold trong 15' để phục vụ cho việc PK nữa. Chi tiết sẽ cập nhập sau. Anh em cho ý kiến về vấn đề bán Thái Cực Thần Đơn này nhé.

SAOnline

Hạ Sĩ
Cái bán = 100@ này chỉ dùng 30p thôi a và nên có biện pháp hạn chế. tránh việc mua sll
e tán thành buff random ở Bát Quái Lão Nhân để đốt lượng gold của sv nhưng giá phải chăng để nhìu ae khác còn chơi dc :D 200k 1 lần chẳng hạn, vì random và nhìu buff khác nhau nên xui xui thì cũng chua lắm mới ra đc cái mình cần

SAOnline

Hạ Sĩ
đợt đổi thái cực trước rất chua chát, 800@ + 1 cờ.
thiết nghỉ nên bán trong tlc, ko đem ra ngoài đc thì hay hơn 5m or 10m 30p chẳng hạn

SAOnline

Hạ Sĩ
à mà như thế thì tội cho ae tích trữ thái cực event trước wa :((
ADM xem xét sao cho hợp lý với ae nào tích trữ đợt trước nữa nha :D

Rinascita91

Độc Như Thuốc Rầy
Chào mọi người !

Để đảm bảo cho sự cay cú trong game lên đỉnh điểm, và cảm giác có hàng để chơi thằng vừa hốt xác mình. KTeam xin phép mở vote bán Thái Cực Thần Đơn trong KShop với giá rất mềm chỉ 100@. Bên cạnh đó sẽ có buff random bằng gold trong 15' để phục vụ cho việc PK nữa. Chi tiết sẽ cập nhập sau. Anh em cho ý kiến về vấn đề bán Thái Cực Thần Đơn này nhé.
đợt trước 800@+1 cờ có người bỏ 8 9tr đổi 1 kho h còn 100@ good job AD, khỏi vote luôn muốn làm gì làm ;))

kenvin0113

Binh Nhì
Server Anti pill ko nên a ơi , bây giờ 2 thằng đồ ngon ngon giết nhau đã khó rồi , thêm cục thái cực nữa thì đừng nhìn nhau cười à ? nếu bán thái cực loại bỏ tính năng + 300 HP . Vote

kenvin0113

Binh Nhì
bán giá 100@ thì chúng nó cắn train vượt cấp phà phà , ko ổn . Nên bán giá 500@ và hiệu lực 4h , hoặc 100@ hiệu lực 30 phút

Masya

Binh Nhất
Mong ad cân nhắc vì các top đều trữ vài triệu đồng thái cực trong người, 100@ thì họ sẽ buồn lắm đấy. Cá nhân mình không đồng ý thái cực đại trà dù chỉ 100@ và ủng hộ random bái quái lão nhân

LegendK

Binh Nhất
Mình nghĩ nên ra hộp pill 100@ ngẫu nhiên các loại pill khủng (CTHDĐ, pill +1 vk,tb, TCTD,...) tới các loại pill bình dân (cờ, socola,...) với tỉ lệ khác nhau pill càng hiếm tỉ lệ càng ít kiểu vậy.

Enies

Hạ Sĩ
- Ủng hộ việc bán Thái Cực Thần Đơn trong KShop giá 100@
Vì pill TCTD lần trước anh em xài chắc cũng gần hết rồi
- Ủng hộ việc dùng gold quay pill random thời gian sử dụng 15 phút
Vì còn nhiều sự kiện và ân oán hay diễn ra ở bên ngoài

Còn ai nói 2 cái này gây mất cân bằng đâu bơi hết vào đây mình tiếp

kingtank

Binh Nhì
lam` gi` còn mấy ai còn mấy triệu Thái cực thần đơn nữa la` thiệt với thòi . ủng hộ việc bán cái nay` trong kshop . có mỗi cục pill ma` nhặng hết lên .

Enies

Hạ Sĩ
Những event trước ra pill Thái Cực chủ yếu để phục vụ PK
Các bác không xài để đi PK đi TLC mà cất kho làm gì ?
Giờ người ta vote bán thì lại có ý kiến thiệt hơn o_Oo_O

Bên trên