THẢO LUẬN Bỏ phiếu về exp hiện tại

Bỏ phiếu về EXP hiện tại

• Số lượng người bầu chọn
    115

nhatthiem113

Thiếu Úy
Chào các bạn!
Hiện tại mình có chia sẽ 1 số vấn đề về exp.
Theo như Kteam thông báo hiện tại đây là exp chuẩn của server.( mình đồng ý)
Nhưng khi bạn chơi game, bạn đặt tâm huyết vào thời gian, tinh thần ( chưa kể máy móc) vào game đơn giản chỉ là giải trí ( có bạn đi học, có bạn đi làm). Nhưng với EXP hiện tại bây giờ có còn đúng với ý nghĩa chơi game giải trí nữa hay không khi mà, bạn thức đêm thức hôm canh máy ( tốn sức khỏe, không lo được các công việc khác), máy móc chạy 24/24, và khi die hay dis rồi log vào die bạn mất lượng EXP mà cả ngày train được. Điều này gây mất giá trị khi chơi game.
Ở đây mình chỉ mong Kteam fix rate exp lên x1.5 hoặc x2 lên để anh em còn có thú vui khi chơi game.

CuongLong

Binh Nhì
exp ít thì có thể giảm exp up lv xuống còn ngân lượng mà ít thì xác định kshop tài trợ sâm máu ( DP buff hok thix điều này)

Leeeannnnn

Gia nhập giang hồ
Vừa thấy cap rao bán nick , thực ra em cũng chơi từ lúc AS đến h cũng được 10 năm rồi . Lần này mở sv mới ra là đã rất háo hức r . Biết là Kteam muốn đưa nó về đúng chuẩn của nó nhưng nếu thay đổi mà phù hợp với đại đa số anh em thì chuẩn mới là điều bình thường mà . Đến Hiến pháp còn phải sửa cho phù hợp với thời đại đúng không

xnevermind

Gia nhập giang hồ
1 tiếng 2% => 50 tiếng (2 ngày) 1lv, lv hiện tai cao nhất 38 mún lên tới mốc của LK nói là 60, 60 - 38 = 22 x 2 lên = 44 ngày, chưa kể lên càng cao thì càng nản :))), chả hiểu nỗi nghĩ gì

hoangdot094

Binh Nhất
1 phiếu như lúc đầu nhé . Mình nghĩ lên lv càng cao càng tốt chứ sao .
Ra sức đua top . Ra sức nạp cash mua đồ . Ra sức cày gold .
chứ kiềm hãm thế này quả thực ...

nhatthiem113

Thiếu Úy
Hiện h full pt, train quái level cao nhất trong game hiện tại là 49 50, 30p dc 1%. Tệ hơn cả lúc trung thu
Không phải Thiên không đồng tình về vụ exp hiện giờ, chỉ là đưa ra ý kiến của hầu hết anh em chơi game đều mong muốn, chơi game là giải trí chứ không phải đi làm công ăn lương. Server đã bỏ Pill tăng exp rồi mà.

Bên trên