LỖI Bị mất kết nối giữa đêm ở nhật

hieuvodoi158

Binh Nhất
mình có thằng em ở nhật chơi game này và mình thường canh acc và teamview hộ nó nhưng ngày nào cũng tầm 2h VN tức 4h bên nhật là mất kết nối và khoảng gần 4h VN tức gần 6h bên nhật là mất kết nối , . . chỉ mất kết nối khoảng thời gian này còn lại ko sao cả . .. mong GM nào biết cách khắc phục xin giúp giùm với ạ . mình xin cảm ơn !!!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Để mai mình mở 1 sv trên hạ tầng cloud, đặt ở 1 điểm nằm gần Main Land xem các bạn nước ngoài có nhanh ko nhé ? Chứ mạng mẽo như bây h thấy tội ae nước ngoài quá

hieuvodoi158

Binh Nhất
Để mai mình mở 1 sv trên hạ tầng cloud, đặt ở 1 điểm nằm gần Main Land xem các bạn nước ngoài có nhanh ko nhé ? Chứ mạng mẽo như bây h thấy tội ae nước ngoài quá
ngày nào cũng thức 2 3h sáng canh bị dis log vào , k log vào thì tội t.e nó đi làm cả ngày k log dc mong a sớm có phương án cho ae nc ngoài chơi đỡ dis

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Anh em nước ngoài chuẩn bị happy nhé, mình đã build 1 máy chủ riêng đứng ở đất liền somewhere Taiwan hoặc Hongkong để ae đi qua đó mà ko bị vụ cáp từ VN nhé :)

Sau bảo trì tối nay sẽ active thử

hieuvodoi158

Binh Nhất
Anh em nước ngoài chuẩn bị happy nhé, mình đã build 1 máy chủ riêng đứng ở đất liền somewhere Taiwan hoặc Hongkong để ae đi qua đó mà ko bị vụ cáp từ VN nhé :)

Sau bảo trì tối nay sẽ active thử
thay mặt ae nước ngoài xin cảm ơn a vì đã luôn luôn lắng nghe khó khăn và giải quyết giúp ae !!!

huynhthinh

Binh Nhất
sau khi bảo trì xong thì chuyển ac thì hay bị mất tăm hơi ac .. ko hiển thị ac và item áo choàng ... xong relog lại mới thấy ac hiện mặc trên người và ac kia về túi

Bên trên