Bạn saonline muốn làm kèo giao lưu vào đây nha

SAOnline

Hạ Sĩ
hôm nay mượn r, mai check làm gì :)
còn về ch, run hay sợ thì cho tao xin, zám lấy acc 7x gạ pk với con đao 8x mài thì tao sợ lắm
câu nói của mài nó tố lên r
đồ của mình mà ko nhớ thì thôi, chắc acc mài 3 4 tháng r mới log lại nên có mấy món trong kho nên ko biết.

Thủ Lĩnh Tiều Phu

Gia nhập giang hồ
tình hình là bạn ấy vừa op xong cái áo f 7x +7 và hai tay full 7x
bạn đúng là số 1 luôn trận trước Shj với Kem7 mình cũng thua gần chục củ vì trò này =))
Nhắm đc thì đánh k thì thôi gold vẫn còn
Có 1 mình bạn đao tà chơi vậy? Chưa thấy xôm tụ lắm, dụ kèo thêm mấy tay to tà nữa đi, thấy đông vui chục mạng thì mình vào góp chút quà ;;);;);;)
add lại xúi bậy. Thêm tai chân vào sao mấy a chính chịu đânhs. Mấy a chknhs chỉ pk với dạng pro zip thôi. Tôm tép né qua bên nhá

Thủ Lĩnh Tiều Phu

Gia nhập giang hồ
còn về ch, run hay sợ thì cho tao xin, zám lấy acc 7x gạ pk với con đao 8x mài thì tao sợ lắm
đồ của mình mà ko nhớ thì thôi, chắc acc mài 3 4 tháng r mới log lại nên có mấy món trong kho nên ko biết.
Nó bảo check là check luôn hôm nay đó a ạ. Xem kể từ lúc set kèo có đi mượn j k. Suy nghi ky tí hả cmt. Đừng vì 3 con ll mà bấn loạn

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
H sao sợ thì cho next để bảo toàn 3 con lang của m ok. T fairplay lắm =))

Bên trên