LỖI Báo lỗi kiếm chém chay rút máu 2 đến 3 lần.

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Lỗi này nhớ ko nhầm là đã fix cách đây lâu rồi. Nhưng hôm nay vào vẫn thấy còn lỗi . Kiếm chém chay 1 phát mà rút máu đến 2 hoặc 3 lần. Ad xem xét fix .

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
tinh huống cụ thể thế nào bạn ? kiếm có chém liên hoàn phi vũ ko ? vì trường hợp chém liên hoàn phi vũ xong ngắt thì nó vẫn rút đủ 3 lần máu

SuperCover

Trung Sĩ
Hình như bị delay đánh chay và lỗi hiển thị. Mình chơi cung bắn chay nó cũng bị như v nhưng thực tế quái hết máu r bắn thêm 1 cái ms die. Tức là giống như kẹp ngày trc xài 3 skill nhưng trên thanh máu quái hiển thị bi đánh 4 lần.( nhưng thực tế là 3)
Cái nữa là delay đánh chay. Mình đang bắn bình thường tự nhiên xuất hiện khí công crit nhưng phải sau 1-2 đòn nữa thì ms xuất hiện cái crit đó@@.
P/s: hỏi ngu skill buff 45 của cung tăng 10% xuất hiện nhảy dame là nhảy dAme trắng hay xanh. Mà mình buff lên toàn thấy ra dame trắng

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Hình như bị delay đánh chay và lỗi hiển thị. Mình chơi cung bắn chay nó cũng bị như v nhưng thực tế quái hết máu r bắn thêm 1 cái ms die. Tức là giống như kẹp ngày trc xài 3 skill nhưng trên thanh máu quái hiển thị bi đánh 4 lần.( nhưng thực tế là 3)
Cái nữa là delay đánh chay. Mình đang bắn bình thường tự nhiên xuất hiện khí công crit nhưng phải sau 1-2 đòn nữa thì ms xuất hiện cái crit đó@@.
P/s: hỏi ngu skill buff 45 của cung tăng 10% xuất hiện nhảy dame là nhảy dAme trắng hay xanh. Mà mình buff lên toàn thấy ra dame trắng
Đánh quái thì có thể hết máu quái ko chết, nhưng đánh người thế hết máu cái là đi luôn đấy. Hôm qua vào chơi 2 con kiếm tlc test thử rồi.

Enies

Hạ Sĩ
Rút máu 2 lần là ăn nhát đánh thường
Rút máu 3 lần là ăn nhát liên hoàn
Thường thì người ta đánh chay xong ngắt thì bạn chỉ thấy con kiếm nó chém đúng 1 lần nên không thể biết mình dính đòn đánh thường hay liên hoàn, có nhiều người thao tác nhanh thì bạn còn chẳng thấy con kiếm nó chém lần nào chỉ hơi quơ quơ thanh kiếm theo kiểu cà giật cà giật là bạn nghẻo rồi. Nói chung là bình thường không có lỗi gì cả, tại trước giờ nó đã thế rồi.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Rút máu 2 lần là ăn nhát đánh thường
Rút máu 3 lần là ăn nhát liên hoàn
Thường thì người ta đánh chay xong ngắt thì bạn chỉ thấy con kiếm nó chém đúng 1 lần nên không thể biết mình dính đòn đánh thường hay liên hoàn, có nhiều người thao tác nhanh thì bạn còn chẳng thấy con kiếm nó chém lần nào chỉ hơi quơ quơ thanh kiếm theo kiểu cà giật cà giật là bạn nghẻo rồi. Nói chung là bình thường không có lỗi gì cả, tại trước giờ nó đã thế rồi.
Bạn này giải thích đầy đủ và chi tiết rồi nè.

Bên trên