THẢO LUẬN Bàn luận về vấn đề hỗ trợ người mới chơi

songches

Banned
Mấy lúc trong mồm định mở ra doạ ai hay định làm gì ai thì cứ đi vào phòng nhìn vợ nhìn con hoặc nhìn bố mẹ mình ấy. Còn ai muốn trải nghiệm cảm giác vào khám thì ăn cắp vặt hay gây rối trật tự chui vào khám ở tầm 6 tháng đến 2 năm đi ra rồi. Riết rồi lên xem tin tức về game mà thấy chướng con mắt với mấy thằng anh hùng rơm mở mồm đâm chém vcl

ductrung

Binh Nhì
Mấy lúc trong mồm định mở ra doạ ai hay định làm gì ai thì cứ đi vào phòng nhìn vợ nhìn con hoặc nhìn bố mẹ mình ấy. Còn ai muốn trải nghiệm cảm giác vào khám thì ăn cắp vặt hay gây rối trật tự chui vào khám ở tầm 6 tháng đến 2 năm đi ra rồi. Riết rồi lên xem tin tức về game mà thấy chướng con mắt với mấy thằng anh hùng rơm mở mồm đâm chém vcl
mình đọc chơi thôi quan tâm làm gì ông ơi giải trí thôi mà :))

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
Mới đầu tính lập 1 topic thảo luận ai ngờ ko cái kết =))Mà thôi tôi góp ý thêm còn 2 ngày nữa đến ngày 8/3 , kiến nghị BQT nghiên cứu làm 1 event thật hoành tráng vào, chứ tôi thấy sv này đàn bà nhiều lắm đấy :))

Kim Cương

Gia nhập giang hồ
Game này là để ôn lại tuổi thơ ( mặc dù hơi khác ) , 4r là để AE 4 phương trong game mua bán thảo luận này nọ .
Việc gì phải cãi lộn , rồi giang hồ giang hán làm gì .
Còn về newbie thì e đây cũng là newbie , cũng train gom góp mấy ngày mua vài viên CHT . Xong cũng bỏ 1-200k ra mua gold + vài cục ngọc để solo đỡ tốn máu hơn . Và bây giờ đồ cũng tàm tạm : kick 3m TC 15 14 14 12 +2 , áo +6 , set 3x f3 +2 . Mỗi sv cách chơi mỗi khác , chứ cái gì dễ quá càng chán thôi :|

ductrung

Binh Nhì
Game này là để ôn lại tuổi thơ ( mặc dù hơi khác ) , 4r là để AE 4 phương trong game mua bán thảo luận này nọ .
Việc gì phải cãi lộn , rồi giang hồ giang hán làm gì .
Còn về newbie thì e đây cũng là newbie , cũng train gom góp mấy ngày mua vài viên CHT . Xong cũng bỏ 1-200k ra mua gold + vài cục ngọc để solo đỡ tốn máu hơn . Và bây giờ đồ cũng tàm tạm : kick 3m TC 15 14 14 12 +2 , áo +6 , set 3x f3 +2 . Mỗi sv cách chơi mỗi khác , chứ cái gì dễ quá càng chán thôi :|
xã hội nó nhiều thành phần
trong đây cũng thế , ông cứ xem là trò hề cho vui thôi giải trí mà :))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Mày giải thích và tag tên tao vào làm gì ? Cay cú ? Mới hôm qua hôm kia 2 topic nào đấy mày vẫn kích đểu tao đấy thôi, đến khi người khác dùng cây gậy của mày đập vào đầu mày lại thì mày cay cú cắn bừa à =)) Có cần tao vote lại 2 cái cmt của mày ko ? Mày kéo lại cmt của tao từ đầu topic giờ có cmt nào nói đến mày ? Có tật giật mình ? Cái thể loại rác rưởi như mày đúng ra tao ko cần reply cmt nhưng tao nói cho biết, sau này mày khỏi tag tên tao vào làm gì vì cái loại hạ đẳng trong xã hội như mày chưa đủ khả năng ngồi chung mâm. Còn mày bảo lên BMT ? Mày cho tao ngay cái địa chỉ, sdt liên lạc, facebook vợ con mày thì tao có đủ rồi, mày cứ cho tao chính xác cái địa chỉ và cái sdt, để xem tao có khả năng để đấm gãy hết 36 cái răng của mày trước mặt vợ con mày ko ?
Maỳ cứ chờ đi rồi đến lúc mày sẽ có dc cái điều mày muốn, tao chẳng cần phải Alo mày đâu nhưng mày nên nhớ ra đường nhớ nhìn trước nhìn sau, để xảy ra chuyện thì bắt vợ con nó vào viện nuôi cơm. Còn mày bảo gặp tao ngoài đường tặng tao 1 dao rồi bốc lịch ? Mày ĐÉO ĐỦ KHẢ NĂNG làm chuyện đấy đâu. Thể loại chơi game rác rưởi sống đa nhân cách và chui rút như mày chỉ có cái mồm đánh trống kêu to chứ làm dc cái vẹo gì :))
Mày cứ im lặng và chờ đi. Nói bao nhiêu đó với mày cũng đủ rồi, nói nhiều mất hay.
mấy ngày rồi đó, sống vậy thì tao khinh lắm, đàn ông tí đi thằng đàn bà
đừng nói rồi đéo dám làm, tao đợi. 0968 99 85 85

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
90% các vụ gạ kèo chém nhau liên quan tới game đều ko thành =)) =)) toàn giang hồ hẻm với giang hồ ruộng thi nhau võ mồm. Thằng HN đòi giết cả họ thằng ở SG và cho địa chỉ, thằng ở SG lại đòi đốt nhà thằng ở HN và cho địa chỉ, và cuối cùng chẳng có thằng đéo nào bị mất 1 sợi lông dái =)) Dm nếu đã muốn làm thật thì im im tìm hiểu thông tin rồi đi hẳn xe đến rồi làm thôi chả có thằng giang hồ nào bảo ê tao xin thông báo 15p nữa tao đến đâm chết mày nhé mày chuẩn bị đi =)) Game thì lo mà chơi game đi, thể hiện cái đéo gì ba cái trò đâm chém mà nếu có dám làm thật thì lúc ngồi trong 4 bức tường vợ thì bị thằng khác xài, con thì bị nó sai, bố mẹ già đéo ai lo. Anh hùng vcl =))
T kết cmt của m. Rất sâu sắc

Nidale

Binh Nhì
quả là giờ thấy chơi lại dễ vl mà mấy thím cứ kêu là sao nhỉ
tuy CHT ko có nhưng đã hỗ trợ đồ 1x+5 = mẹ đồ 3x+4 r
săn mua lấy vài viên CHT+ cái áo +4 +3 tạm tạm là tằng tằng lên 35 r
xưa nó khó nhưng dc cái có pt
xưa tôi sài áo+6 đồ còn lại +0 lên 35 nè =))

thongkhung9x

Binh Nhì
Khiếp, mở mấy tháng trời top chưa nổi lv60. Cam đoan sever nếu không thay đổi sẽ sập trong nay mai. Một fan ngồi hóng yulgangVN 3 năm cho hay \m/

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Khiếp, mở mấy tháng trời top chưa nổi lv60. Cam đoan sever nếu không thay đổi sẽ sập trong nay mai. Một fan ngồi hóng yulgangVN 3 năm cho hay \m/
bác chơi đi rồi hãy phát biểu, cứ hóng rồi lại nói linh tinh không hay đâu @@!, server mới 2 tháng chưa mấy

VNSHINE

Gia nhập giang hồ
Về mặt cơ bản mà nói thì game HKGH này là 1 tựa game khá cũ rồi nên phần gameplay có phần nhàm chán. Bây giờ thị hiếu và sở thích của gamer ko còn gói gọn trong 1 tựa game chỉ biết auto lên level rồi đánh nhau nữa. Sự đa dạng trong lối chơi của HKGH ko thể theo kịp dc với những game sau này, nơi mà người chơi chỉ sợ ko đủ thời gian để khám phá và tham gia hoạt động chứ ko phải là ngược lại, dư cả đóng thời gian chỉ để auto và auto. Về vấn đề này thì chỉ trông đợi vào bộ óc của BQT game thôi, có nghĩ ra dc event nào, hoạt động nào hấp dẫn mà diễn ra hằng tuần hoặc hoặc ngày ko. Vì theo mình thấy chỉ có cái TLC thôi là ko đáp ứng đủ nhu cầu của người chơi hiện tại. Giống như bên TLBB đi săn boss Bàn Cổ vậy.
Ko thể áp dụng chính sách thời chiến mà áp dụng với thời bình dc. Mong rằng ai đó đọc sẽ hiểu chứ ko thôi lại bảo là thành phần phá hoại :))
em luôn thích những lời của bác :))

hero98

Trung Sĩ
Đúng là dc voi đòi 2 bà trưng nhỉ :))
Trước bọn mình thì toàn dùng máu st train lên 35 nhé . đến nổi cây 243k trắng còn không có mà cầm . đi sau được hổ trợ các kiểu còn muốn đòi hỏi thêm .

ductrung

Binh Nhì
Đúng là dc voi đòi 2 bà trưng nhỉ :))
Trước bọn mình thì toàn dùng máu st train lên 35 nhé . đến nổi cây 243k trắng còn không có mà cầm . đi sau được hổ trợ các kiểu còn muốn đòi hỏi thêm .
1 ngày 50k VND nạp mua máu ST
Dot có lần máu sst gia 270@ :))

Bên trên