THẢO LUẬN Auto click chăng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Còn nói như cháu đây. Auto click thì chuột nó sẽ nằm ngay cái nút khởi động chức năng auto rồi click liên tục vào cái nút đó nhé! Vậy lúc chết thì ai click vào cái nút về thành rồi theo cháu đây tôi lại đứng trong thành roi bật auto click. Lên tiếng hộ :))
Cháu chắt gì ở đây ! Ý mình nói là dp buff để chế độ buff chứ không phải đánh nên nó không có xoay xoay tìm target như các char khác,vì a LK nói auto ingame đặc điểm nó nhứ thế. Mà dp bạn lại không ??? Nên mình mới nói phỏng đoán của mình...Và phỏng đoán đó là nghĩ bạn trong sạch đấy...Lời lẽ lịch sự xíu đi bạn.

Thuyết

Gia nhập giang hồ
Cháu chắt gì ở đây ! Ý mình nói là dp buff để chế độ buff chứ không phải đánh nên nó không có xoay xoay tìm target như các char khác,vì a LK nói auto ingame đặc điểm nó nhứ thế. Mà dp bạn lại không ??? Nên mình mới nói phỏng đoán của mình...Và phỏng đoán đó là nghĩ bạn trong sạch đấy...Lời lẽ lịch sự xíu đi bạn.
Ủa. Mình qoute nhầm người@@ sorry bạn. Đang nói nảy h các thành phần có í nói mình auto ấy. So sorry nhe

tienthanhs1

Trung Sĩ
HHôm trước dp mình cũng đứng ở thành TTQ bật Auto buff kèm theo auto chat lệnh invite để pt từ xa cho đỡ mất công bấm chuột thì cũng có 1 bạn chạy đến hỏi " Auto click hả" , may mà lúc đó mình chưa bỏ máy tính đi WC và trả lời kịp là ko phải Auto click. Và bạn đó nói ko phải Auto click sao đứng trong thành mà bật Auto dc? ( mình xin thưa là vẫn bật Auto ingame dc nhé ) và hành động bật Auto buff trong thành ko phải là rảnh háng như 1 số bạn nghĩ , và khi buff hết sâm nó sẽ ăn sâm đều như vắt chanh luôn

Nếu hôm đó mình ko còn ngồi máy chắc giờ cũng bị đem lên bàn mổ đợi check cmnr. Hình như có 1 số bạn đang có ac cảm với dp rồi ko chịu tìm hiểu kĩ rồi hay thích phán sét người khác . Biết là những vụ bắt dc hack v.v..cũng nhờ công các bạn , nhưng ít nhất trước khi phán sét 1 ai đó thì mình cũng phải hiểu dc những đặc tính cơ bản nhất của Game trước đã nhé

Còn nói như cháu đây. Auto click thì chuột nó sẽ nằm ngay cái nút khởi động chức năng auto rồi click liên tục vào cái nút đó nhé! Vậy lúc chết thì ai click vào cái nút về thành rồi theo cháu đây tôi lại đứng trong thành roi bật auto click. Lên tiếng hộ :))

mày sài phần mềm có 3 ký tự ? bắt đầu = chữ S
khi chết đôi lúc sẽ k cần click vào chữ về thành nhà m`

Harry_Kyer

Binh Nhất
Cần lol gì nhỉ, đơn giản là tích vài ô tự động đánh xong đúng buff, nó sẽ tự buff liên tục, rồi chỉnh auto click 12s 13s 1 lần, chui vào góc nào đó đứng là xong.
Còn thim nói auto click vào nút khởi động kia để làm gì.
Mà thôi bỏ đê, cái này boss check đơn giản, vào xem thời gian đó có đúng là đang bật auto hay Ko thôi. Easy, việc gì pải thanh minh cho mệt.

Vi Tiểu Bảo

Binh Nhất
Suy nghĩ đơn giản ntn nè.auto đứng buff hết sâm thì nó cắn sâm thôi...còn nếu đứng yên méo làm gì mà cắn sâm thì xác định đị bụi với a Mèo

SaneaNhung

Binh Nhì
Auto về thành ăn sâm liên tục được á :O Ai chỉnh dùm xem đươcj ko ? Auto ingame đặc điểm NV ko đứng im mà có xu hướng tìm target nên nó hay xoay xoay lắm :))
bạn log con dp cho nó auto buff đi, cả ngày nó chẳng thèm loay hoay đâu nhé. GM mà cứ như k biết gì về game, chịu

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Chuyện người ta thì kệ người ta thôi bạn ơi , miễn game ko lag này nọ là đc rồi
Còn chuyện thì để BQT xem xét giải quyết nhúng tay vào chi cho mệt óc...
Đứa nào sạch k cần rửa tay tự BQT hiểu...
Cho nó " cục " lai boi té nhẹ là dc chứ gì , mình có giải quyết đc gì đâu . Thiết nghĩ ảnh hưởng đến game của BQT thôi mà , có tới mình đâu? kẽo lại sinh chuyện

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

SaneaNhung

Binh Nhì
class đp nó target vào chính nó khi cho auto chế độ phục hồi nhé GM. vàk hi trong auto k bỏ dd dame def thì cả ngày nó chỉ đứng im buff HP miệt mài, và sv này cái lệnh !party invite của sv k thể dùng khi chưa có pt, ( ví dụ bạn một mình muốn pt ai đó thì k dùng lệnh đc, lệnh chỉ sử dụng đc khi bạn đã lậpp t và cầm key.)

ngày nào sv bảo trì mà tôi chả log 2 acc minh vào, cho pt rồi bật auto để đợi team onl tự pt, pt đủ team mới vào bãi train.

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
class đp nó target vào chính nó khi cho auto chế độ phục hồi nhé GM. vàk hi trong auto k bỏ dd dame def thì cả ngày nó chỉ đứng im buff HP miệt mài, và sv này cái lệnh !party invite của sv k thể dùng khi chưa có pt, ( ví dụ bạn một mình muốn pt ai đó thì k dùng lệnh đc, lệnh chỉ sử dụng đc khi bạn đã lậpp t và cầm key.)

ngày nào sv bảo trì mà tôi chả log 2 acc minh vào, cho pt rồi bật auto để đợi team onl tự pt, pt đủ team mới vào bãi train.
我再也受不了你啦 !!
关你屁事 ??

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGo

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên