anh LK nói 1 lời thông báo về time close beta va open đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

SaneaNhung

Binh Nhì
lúc trước mình chơi hk bên 1 sv pri. 1 sv cũng là bạn cua anh LK nhưng từ khi bik sv này và nghe thông báo sẽ open vào khoảng zữa tháng 8 thì mình nghỉ game bên kia từ zữa tháng 7, vậy mà đợi cho đến bây giờ vẫn chưa thấy close beta chứ đừng nói đến open.mình nghĩ anh LK nên có 1 thông báo về time close beta để mọi người đỡ sốt ruột với.mình nghĩ ai cũng có suy nghĩ zống minh

SaneaNhung

Binh Nhì
sắp là bao giờ vậy anh ?có thể cho em bik là khoảng bao lâu nữa hok anh ? ngày nào cũng lên 4r hóng time open mệt quá :((

vipvip0786

Gia nhập giang hồ
khi nào ra chẳng dc, ra sớm cũng dc chơi, muộn cũng dc chơi, ko chuẩn bị kỹ lỗi phát sinh nhiều thì ai nghe mấy bác chửi.

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Sao ko nói Tết nguyên đán cho nó oách ! Tháng 12 chi cho mệt thế !

Còn về phần Close Beta chưa rõ nhé . cứ trông vào Dev Release nhanh hay chậm . tiến hành xong cái bước này mới tới bước Close Beta ! Miss cũng phán 1 câu thôi bạn ạ ! .... Sắp rồi

SaneaNhung

Binh Nhì
chừng nào xong thì nó sẽ xong , chưa xong thì có hối nó cũng chả xong được đâu , thế nhé , chờ nó xong đã
đâu phải mọi người hối, tại vì anh LK nói là sẽ open zữa tháng 8 nên bây giờ đến hẹn thì mọi người thắc mắc là chuyện bình thường thôi, phải chi anh LK chưa thể làm kịp thì cho 1 cái lịch hẹn sẽ close beta vào khoãng time nào, và open vào khoảng time nào đó để mọi người đõ phải trông ngóng sốt ruột thì hay hơn.

parkjlchan

Ra Game nhanh nhé anh! ^^
Char thương gần xong rồi bạn :D, Chuẩn bị qua Đại Phu, xong hết mấy kc với cái pk là có thể close dc rồi, mình nghĩ vậy :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên