Anh em đp bu vào đàm đạo nào ^^

Đến giờ chơi DP tui mới bít khí công 2 : Thái Cực Tâm Pháp (giảm thiểu nội công tiêu hao khi sử dụng võ công) nó hỗ trợ cho buff luôn ấy. Tại hồi xưa tui chơi dp thuần buff thì nâng max thứ tự kc như sau:
KC 1: Vận Khí Hành Tâm (nâng cao nội lực hồi phục)
KC 5: Hồi phục liệu thương (tăng lượng máu hồi phục khi trị liệu) dp buff phải tăng max cái này
KC 7: Hấp tinh đại pháp (kéo dài thời gian dame def)
KC 3: Thể Huyết Bội Tăng (tăng số lượng máu lên cao nhất)
....còn sau này dư điểm tăng thêm Vạn Kim Tích Sơn.. rồi mấy kc còn lại
Hồi xưa theo tui bít kc 2 chỉ hỗ trợ khi dùng skill thôi. Sau này chơi lại chắc có điều chỉnh lại kc của dp rồi. Chứ hùi xưa chơi theo thuần buff là cứ nâng như trên . Anh em nào có kinh nghiệm chơi dp thì vào đóng góp ý kiến nhé :D

voquang08

Binh Nhì
Mày thì cc gì cũng biết có cái biết điều l à ko biết
vai thang ac Clone vo ns nhu thang DIEN
k biet chuyen thi fe cho # cho ae nc,,,,dung noi SI SI nua
ma DP gio,cung ta ta thoi ae,CHIEN hay BUFF cung the a.
vi 59 lv dau,DP rat yeu,vi k co skill gi la noi troi,20 lv tiep theo cung TAM TAM vay,chi qua lv 80 thi may ra dc coi CHIEN ti,k thi van mang cai mac KAVE thoi :3

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Những server khó nhằn như này, thì Đại Phu 35 rất có giá
Open chính thức mình sẽ có 1 em ĐP đi theo team !

Mylove

Gia nhập giang hồ
:xTheo mình nghiên cứu từ lúc open thì dp tăng kc1 và kc trị liệu song song tới kc 2, có skill hồi máu thì khỏi lo máu me nếu trian tay, làm biếng đứng buff máu cho team đánh bãi lv cao, ko rãnh cắm auto cắm chai cùng pt rồi buff dam def. Đường buff, đường chiến theo mình không khả quan lắm, tốn sâm như uống nước, ko đủ gold để đập đồ, được cái solo ko tốn máu, tăng kc1 kc tckl song song vì đp là lúc nào cũng phải có team đánh phụ là 9 cho nên ko cần dam quá mạnh, buff máu cũng ko cần quá mạnh vì ngưỡng dưới lv35 quái đánh team chẵng mất bao nhiêu máu! Tăng chuyên 1 kc max thì yếu lắm nên tăng song song để có lợi sau này lên lv 35.
SAU LV 35 ĐI ĐÂU CŨNG CÓ NGƯỜI GỌI, CÓ TEAM TÀI TRỢ SÂM:x, một nộp sâm, 2xin mấy chục k gold lệ phí buff kaka>:) mà đp nữ thì tới 9x 9 đẹp khỏi chê :x

Last edited:

cnhatc

Gia nhập giang hồ
dp là 1 char sức mang vác nặng k dc nhiều như các char khác...nên xâm máu mang trong ng khi dj train là k dc nhiều, nên là lv đầu mấy bác cứ max 1 2 để train cho thoải mái bớt dc số lần về mua xâm máu và đỡ dc 1 phần gold vì xâm, dp dame k to nên các bác k cần full TCKL làm j cho mệt, nó sẵn là cave r mà chỉ cần đầu tư cho vk 1 chút là chiến cũng tạm r vì cũng chi có 1 kill lv 10 thôi mà....,sau này lên 35 thì dp ổn hơn r, các bác thích theo buff hay chiến j cũng oke hết :)
kinh nghiệm của 1 thanh niên từng hành tẩu giang hồ bằng dp trên mọi nẻo sv chia sẻ :)))

cubitrung

Binh Nhất
dp là 1 char sức mang vác nặng k dc nhiều như các char khác...nên xâm máu mang trong ng khi dj train là k dc nhiều, nên là lv đầu mấy bác cứ max 1 2 để train cho thoải mái bớt dc số lần về mua xâm máu và đỡ dc 1 phần gold vì xâm, dp dame k to nên các bác k cần full TCKL làm j cho mệt, nó sẵn là cave r mà chỉ cần đầu tư cho vk 1 chút là chiến cũng tạm r vì cũng chi có 1 kill lv 10 thôi mà....,sau này lên 35 thì dp ổn hơn r, các bác thích theo buff hay chiến j cũng oke hết :)
kinh nghiệm của 1 thanh niên từng hành tẩu giang hồ bằng dp trên mọi nẻo sv chia sẻ :)))
hehe ml ml

Bên trên