Ai muốn lấy vũ khí Hàn Băng giơ tay lên ^^

Khang

Binh Nhất
Hôm nay , thèn bạn mình nó chơi 1 sv pri ( ko phải của LK) và khoe vũ khí “ Hàn Băng ” và hỏi mình làm Q thế nào để có vũ khí này vì nó mua trong shop ( nó chơi sv lậu nha ) .
Mình lên hỏi ông gu-gờ và ông ấy khai sáng cho mình 1 địa chỉ thân quen . Đó là 4rum của Dzo và bài viết của TuanSaker . Tiếc là các hình đã bị die và mình ko tìm đc ở đâu cả nên đã nhờ anh em G Bang Tuyết giúp đỡ , làm 1 chuyến đi thực tế cho bik với người ta =))
Giờ mình shaere cho mọi người nhé :
Đầu tiên tập trung anh em ở Bắc Hải , chuẩn bị thuốc mem đầy đủ ^^ !!!

Sau đó di chuyển lên đây YBcapture00001_zpsba1fbc5f.jpgNói chuyện với NPC để vào trong map ( có 3 tầng để gom đủ 9 con số )
Tầng 1 ( bên trái + phải ) kiếm con số 1 với 7 như thế này này 1.png
Sau đó lên tầng 2 kiếm con 5 và con 9 2.png
Và tầng 3 là 1 chuỗi 3 con 2 - 3 - 6
Lưu ý trong quá trình đánh 3 tầng sẽ ngẫu nhiên lụm đc 4 và 8 cho đủ 9 con số để chuẩn bị chơi 1 ván lô tô với NPC , nếu thắng sẽ vào trong map kế tiếp ^^6.png
Sau đó mình ra ngoài kiếm cái " cửa hậu " để vào động . 9.png
Khi vào đây bạn sẽ đánh quái để quái để lấy NXT ( dành cho mấy thjm fam gold ) hoặc truy tìm key để đc bước tiếp vào động thứ 2 với mục tiêu có trong tay vũ khí huyền thoại :D12.png

Đính kèm

Khang

Binh Nhất
cho tới khi cánh cửa mở ra để đi tiếp vào trong và tiếp tục tẩm quất các mod ( quái )
Sau đây là 1 số con quái đặc biệt .20.pngem này sẽ khiến mọi dame của ta trở thành 1 . Vì thế muốn kết liễu em này cần có char Đao ( fan dame ) hay Nin ( rút máu ) nhé
22.pngem này có skill đóng băng khiến chiến của ta ko đánh đc
81.pngem này thỳ cực kì nguy hiểm cả pt lùi về sau cho Kita ( char Nin ) đánh với nó vì nó fan dame khá lớn nên ko ai dám lại gần @@
Và khi kiếm đủ key tạp trung tai đây
31.pngKhi bạn vào động 2 . Bạn sẽ đánh hết quái trong đây cho đến khi cửa mở và giao chiến với boss
Boss tuy nhìn khá " đẹp trai " nhưng cùi bắp . Tuy nhiên khi anh ấy gần hết máu sẽ trở nên mạnh lạ thường y như Sjeu Xay-Da nên cẩn thận nhá . Sau khi giết boss xong ban ra ngoài = con đường bạn đi vào nên khi đi nhớ mang theo 1 người dẫn đường nhé ko là lạc đấy . Khi ra khỏi map về Bắc hải hãy tìm NPC thix đi rong này để trả Q
Lấy NTX mình ko nói nhưng muốn lấy Vũ khí thỳ bạn cần làm trong 1 thoi gian cực ngắn . Sau 1 tuần pt nào làm ngắn nhất sẽ đc vũ khí :D

sugus012

Gia nhập giang hồ
cây này ngon hơn thím ạ. vì mấy bác 12x kiếm đc cây này cũng tạm thời cho cây 177m vào kho (vì clvc của nó k rõ khoảng 150% gì đấy :D )
cái này là tăng 140% + thêm 1 số thứ cơ bản như dame, exp nữa, mà nếu 177m full 30% 31% thì ngon hơn đấy. chưa nó tới + mấy

Khang

Binh Nhất
[ spoiler ] [/ spoiler]

Viết liền ko cách nha
Ở giữa là hình cho vào
Viết thế sao giải thích từng hình ? Người ta đọc vào sao hiểu ? Vậy bạn thử làm xem mình học hỏi nào? Lấy nội dung bài viết của mình làm 1 bài khác rùi giử vào hộp thư mình nhé . Thank bạn

Bên trên