Ai đã xóa bài mà ko nói rõ lí do vậy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Khang

Binh Nhất
Em mới post bài viết về " Hướng dẫn làm Q thăng cấp Bang Hội " nhưng giờ vào ko thấy nữa cho hỏi , mod , gm nào nào làm và có ly do ko ?

Khang

Binh Nhất
Em nhắc lại tối hôm qua em có đăng bên mục HƯỚNG DẪN TÂN THỦ với bài viết " Hướng dẫn làm Q thăng cấp bang hội " GM hay MOD hoặc ai có thẩm quyền đã xóa thỳ cho em bik lý do chứ đừng xóa khơi khơi như vậy:(

XiaoTi

Binh Nhất
cơ mà game chưa ra mà thớt. chờ game ra khoảng 1 2 tuần rồi up bài này chưa muộn mà sao phải cuống lên thế. có vẻ bài này up sớm quá nên mod xoá đi là có lí do đó bạn. hwa mình cũng đọc qua bài của bạn rồi nhưng thấy còn sớm quá nên cũng chả bình luận luôn. :)

Khang

Binh Nhất
cơ mà game chưa ra mà thớt. chờ game ra khoảng 1 2 tuần rồi up bài này chưa muộn mà sao phải cuống lên thế. có vẻ bài này up sớm quá nên mod xoá đi là có lí do đó bạn. hwa mình cũng đọc qua bài của bạn rồi nhưng thấy còn sớm quá nên cũng chả bình luận luôn. :)
uk đành vậy , chứ bik sao giờ :( ít ra cũng nên nói 1 tiếng chứ ko mắc công post tiếp rùi cái bảo mình " lì lợm "

XiaoTi

Binh Nhất
uk đành vậy , chứ bik sao giờ :( ít ra cũng nên nói 1 tiếng chứ ko mắc công post tiếp rùi cái bảo mình " lì lợm "
chấp nhận thồi bạn. tại còn sớm quá để thảo luận về vấn đề này. trước hình như có người up bài tươg tự thì phải. nhưng cũng bị del rồi sao ấy/.:P

Khang

Binh Nhất
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên