THẢO LUẬN Ae chính phái vào đây

kevinlai

Binh Nhì
Hê hê đang học theo tiền bối chính phái cắm đầu vô động train, đao khách mà có ló đầu ra cũng như bao cát thôi kkkk

bgl

Gia nhập giang hồ
Mình sẽ thành lập một FC bang hôik chính phái
Đẩy mạnh cuộc cách mạng chính phái với tinh thần tăng sự sôi động cho game và gamer
Và thật sự muốn tìm ra một ng lãnh đạo chính phái.
Rất nhiều topic phàn nàn rất nhiều về việc ất cân bằng chính tà và adm cũng khó can thiệp đc .
Chia sẽ gánh nặng với các mod cũng cần có chúng ta.
Ae nào đăng kí cứ ib hoặc cmt ở dưới 7h30 tập trung ở hb k1 nhé
Ingame mình
KieuDiem va Shifnomercy.
Mình muốn tuyên chiến với tà lâu r nhưng lực lượng mỏng quá ae tà vào có thấy cũng nên ủng hộ tinh thần
Dùng lời khiếm nhã thì rp nhé
FC hay G lap. chua v cau.

makiemlong

Binh Nhất
Mình sẽ thành lập một FC bang hôik chính phái
Đẩy mạnh cuộc cách mạng chính phái với tinh thần tăng sự sôi động cho game và gamer
Và thật sự muốn tìm ra một ng lãnh đạo chính phái.
Rất nhiều topic phàn nàn rất nhiều về việc ất cân bằng chính tà và adm cũng khó can thiệp đc .
Chia sẽ gánh nặng với các mod cũng cần có chúng ta.
Ae nào đăng kí cứ ib hoặc cmt ở dưới 7h30 tập trung ở hb k1 nhé
Ingame mình
KieuDiem va Shifnomercy.
Mình muốn tuyên chiến với tà lâu r nhưng lực lượng mỏng quá ae tà vào có thấy cũng nên ủng hộ tinh thần
Dùng lời khiếm nhã thì rp nhé
Hay ve voi doi. E!

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Ủng hộ những topic kêu gọi thế này nhé :D mang tính tích cực hơn rất nhiều. Chứ đôi bên cứ bảo mất cân bằng mà không tự tập trung lực lượng cứ yêu cầu Ad nhúng tay vào thì phe đối lập lại bảo can thiệp quá sâu vào game. Chúc Chính phái ngày càng đi lên nhé!

SuperCover

Trung Sĩ
Trước khi muốn thống nhất 9 phái thì xem lại thị trường phát, 9 phái đã ít mà mấy ông đi trước bán lại đồ toàn ngang giá óp có khi hơn, trong khi tà phái nó bán vừa phải đôi bên cùng có lợi, nhìn lại sức mạnh tà đi. Đại gia đồ thì tà chưa chắc ăn đc 9, nhưng tầm nghèo đến trung bình vẫn có hàng full +6-7 để chơi. Đi tlc3 nhìn đồ tà toàn vk ngon. Dạo quanh 9 phái toàn hàng ọp tạm để train.
1. Là tà phái có nhiều bác op đồ hay nên sau khi k xài để rẻ ae.
2. 9 phái đồ cũng có nhiều nhưng mấy top toàn hét giá nên éo ai mua, toàn giữ trong người:))

Mod biết ai đủ tiếng nói lãnh đạo 9 phái tag dùm hiện tại mình còn quá trẻ để nhận trong trách này va that sự rất muốn tìm

Ủng hộ những topic kêu gọi thế này nhé :D mang tính tích cực hơn rất nhiều. Chứ đôi bên cứ bảo mất cân bằng mà không tự tập trung lực lượng cứ yêu cầu Ad nhúng tay vào thì phe đối lập lại bảo can thiệp quá sâu vào game. Chúc Chính phái ngày càng đi lên nhé!

Nguyệt Linh

Lâu lâu onl, luôn luôn off
Staff member
Mình thấy bạn này tâm huyết với Chính, tuy là newbie nhưng có định hướng rõ ràng. Newbie đợt này rất ổn định và chịu khó tham gia các hoạt động, nếu chung tay góp sức với nhau ắt sẽ đạt kết quả tốt >:D<
@Phượng Sồ

http://forum.yulgangvn.com/threads/...hai-tam-su-1-mem-moi.38110/page-4#post-418253
Ngoài ra cũng nên chiêu mộ các anh hùng Chính phái vào cùng 1 nơi để tiện bàn chiến thuật vực dậy Chính, sóng sau sóng trước gộp lại mạnh mẽ có thể phát triển thành sóng thần đc đấy :D vài tên cho bạn làm quen (thực ra thì mình cũng chỉ biết nhiêu đây thôi)
@kebongdem2017 @Lão Quái Nhân @SAOnline @xecutkit @carophi @temo và nhân vật mới nổi bên Chính @makiemlong @lhandsomel

Bên trên