Ad giúp em với, tại sao acc của em lại bị khóa vậy?

taytay25291

Gia nhập giang hồ
ngày 14.9 em đã bán acc cho người có tên trong hình giá 150m gold. AD vào kiểm tra giúp em với. vào ngày đó acc kia đã chuyển cho em 150m gold tại huyền bột. giờ em đang làm đêm ko vào FB đc ,sáng mai em đi làm về em sẽ chụp thêm hình mua bán =tin nhắn FB cho acc kia cho Ad xem. mong AD giúp em. thanks
@Lion_King @Huyết Ban Nick

taytay25291

Gia nhập giang hồ
okie , tiến hành mở khóa id cho bạn , bạn cung cấp cho mình những id của bạn cần mở lại
okie , tiến hành mở khóa id cho bạn , bạn cung cấp cho mình những id của bạn cần mở lại
trừ 1 acc ID taytay252911 ra thì AD mở hết acc cho em với. thêm nữa là acc taytay2502 em mới bán cho người ta 500k rồi nhưng la người khác ko phải người lừa đảo kia nên AD mở giúp người ta với ạ. sau này acc đó có đi lừa đảo thì AD đã biết là nick đó ko phải của em nhé. vậy giờ em có cần phải chụp ảnh nhắn tin FB với ông kia acc ingame TayKiemMa ko? giờ em đang ở cty mà mạng công ty chặn FB rồi, nếu cần thì sáng mai em mới gửi ảnh được. thanks AD

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
xong nha
trừ 1 acc ID taytay252911 ra thì AD mở hết acc cho em với. thêm nữa là acc taytay2502 em mới bán cho người ta 500k rồi nhưng la người khác ko phải người lừa đảo kia nên AD mở giúp người ta với ạ. sau này acc đó có đi lừa đảo thì AD đã biết là nick đó ko phải của em nhé. vậy giờ em có cần phải chụp ảnh nhắn tin FB với ông kia acc ingame TayKiemMa ko? giờ em đang ở cty mà mạng công ty chặn FB rồi, nếu cần thì sáng mai em mới gửi ảnh được. thanks AD

cubitrung

Binh Nhất
Ok moi viêc sáng tỏ rồi đó. Cug xjn lôi bạn vì vô tình nhận nhưg lời lẻ không hay từ các nem khác vì họ cũng không biết. Còn mjnh thi gặp phải trẩu thôi. @Huyết Ban Nick khj nào có thể chuyê nhân vât với iteam thông báo mjnh nha . Tks all

tamahomeyeu123

Gia nhập giang hồ
đệt cụ mài kẹt tiền mua sữa thì đăng lên than đi ae còn cho vài đong trợ giúp chứ kiểu làm mất danh dự game thủ kiểu này thì nghỉ đê con à dkm mày:-q

taytay25291

Gia nhập giang hồ
Ok moi viêc sáng tỏ rồi đó. Cug xjn lôi bạn vì vô tình nhận nhưg lời lẻ không hay từ các nem khác vì họ cũng không biết. Còn mjnh thi gặp phải trẩu thôi. @Huyết Ban Nick khj nào có thể chuyê nhân vât với iteam thông báo mjnh nha . Tks all
mẹ nó về hỏi sao nó đi lừa đảo 300k của người ta nó chặn FB minh luôn. đúng là ko đỡ đc

KySlot

Gia nhập giang hồ
do cui qua' ma 8x roi k dam buoc ra giang ho... suot ngay cam dau train ma k co tien mua sua cho con bu'.. ae gop vao dong giup do~ e buoc r giang ho voi %%-=))=))=))=))=))

Bên trên