1 pic nói lên tất cả....chờ đợi là hạnh fuck..........

littlekid

Gia nhập giang hồ
tôi dám chắc biết rom này lâu hơn chủ thớt, từ khi LK khóa cái khu vực thử nghiệm gì đó tui mới đăng kí

Shiflove

Binh Nhì
Được đánh chay con Ninja Được kẹp chay Auto Ninja .
Nói chung là được gần như Dzo . \m/
Nếu được chơi Yulgangvn . Tui tiếp tục sự nghiệp Ninja kiểu đỡ tốn Sâm .

quang

Gia nhập giang hồ
vãi cả kiếm tiền, tui thi cũng ko có j nhiều, sắm 2 máy core i7 để đó từ 4 tháng nay, game ra cái là tui cho nó full party ngay và luôn

Ebi

Gia nhập giang hồ
từ dưới mộ chui lên để kỉ niệm chờ gần dc 1 năm àh :eek:
nhưng mà rất tiếc, chắc thớt lại phải lặn xuống mộ chờ tết công gô rồi :((

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
từ dưới mộ chui lên để kỉ niệm chờ gần dc 1 năm àh :eek:
nhưng mà rất tiếc, chắc thớt lại phải lặn xuống mộ chờ tết công gô rồi :((

chờ mà cũng chẳng biết chờ đến khi nào nữa >"<!

vãi cả kiếm tiền, tui thi cũng ko có j nhiều, sắm 2 máy core i7 để đó từ 4 tháng nay, game ra cái là tui cho nó full party ngay và luôn

lúc nghe tin thì đang sài lap
nghe xong 2 tháng sau tậu cái bàn
cho thằng em rồi mua cái khác
h` vẫn chưa ra game >"<!

tieuhoi

Gia nhập giang hồ
Lúc học lớp 10 mình nghiện game này, đến 11 bị cấm chơi, cô gắng thi xong đại học có thời gian sẽ chơi thì biết tin HKAS đóng cửa, chơi dzo k nổi vì k có tiền, giờ đi làm rồi có tiền còn thời gian thì hà tiện, ít bữa nữa có chồng con rồi thì tiền và thời gian đều k có, quay lại con số 0 :D

im5tupid

Binh Nhất
Lúc học lớp 10 mình nghiện game này, đến 11 bị cấm chơi, cô gắng thi xong đại học có thời gian sẽ chơi thì biết tin HKAS đóng cửa, chơi dzo k nổi vì k có tiền, giờ đi làm rồi có tiền còn thời gian thì hà tiện, ít bữa nữa có chồng con rồi thì tiền và thời gian đều k có, quay lại con số 0 :D
GÁI :x

Shadow

Gia nhập giang hồ
Hồi trc hình như bác lion king cá độ với ai đó củ sâm của mình nếu tháng 6 ko ra game,giờ tháng 6 rồi,chung độ đi thôi ! :D

Bên trên