1 chút ý kiến sau đợt Close Beta !!!

huynhtuankha

Binh Nhất
e có chút ý kiến đó là sau khi hoàn thành giai đoạn CB mong a LK giành ra 1 ngày or 1 buổi tổ chức 1 trận đánh... mà các thành phần là các teser có công hoặc tổ chức event gì đó để nhận acc, sau đó a phát cho họ những acc khủng yêu cầu theo từng char... tất nhiên số lượng tà và 9 là như nhau... cái này là ý tưởng hồi CB của Dzo hồi đó ko dc tham gia nên hơi tiếc mong rằng a sẽ thực hiện dc...

P/s: ai đồng tình thì like, ko thì đừng gạch đá nhà e nhà gỗ ko dùng đến gạch đá đâu :D

BTisgold

Tester Kỳ Cựu
Acc khủng là thế nào giờ? Khủng ít ít thì sẽ bị chê, khủng quá thì sv mình ai mờ chịu ;;)

Cho nên close topic đi ngủ đi (:|

huynhtuankha

Binh Nhất
Acc khủng là thế nào giờ? Khủng ít ít thì sẽ bị chê, khủng quá thì sv mình ai mờ chịu ;;)

Cho nên close topic đi ngủ đi (:|
bạn ko hiểu ak`, chỉ phát acc khủng (VD lv130 full set full các dòng op) cho những bạn tham gia rồi cho war 1 trận... sau đó reset lại => open beta... chứ có phải để chơi lun đâu mà "khủng quá ai mờ chịu"

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
Chuyện này mình cũng đã nghĩ đến và khả năng cao sẽ có. Tuy nhiên mình tính sẽ cho test thử các acc lv cao tầm 3 ngày thôi để còn Open Beta chứ mọi người sốt ruột lắm rồi :))

Bên trên