THAN THỞ Đóng cổng nạp paypal vì cộng đồng chơi dơ

SirQuy02

Gia nhập giang hồ
Thằng này chơi bẩn nhỉ. Nhưng vậy mới xứng tầm với mấy thằng hay ném đá giấy tay cũng bẩn ko kém.
Mô phật, khẩu nghiệp

LongKiem

Gia nhập giang hồ
Thiết ngi ad nen để lv 35+ moi mua đc . Ko mở event nhu vay chúng nó lap clone lấy AC nên het nhanh vcl

sakuraboy93

Gia nhập giang hồ
Mình nạp bằng master card của Commonwealth Au có mất phí gd quốc tế không bạn? Hồi đó mình nạp Steam thì có phí gd quốc tế. Mong LK giải đáp. Mình cảm ơn!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình nạp bằng master card của Commonwealth Au có mất phí gd quốc tế không bạn? Hồi đó mình nạp Steam thì có phí gd quốc tế. Mong LK giải đáp. Mình cảm ơn!
giao dịch nào cũng mất phí hết bạn ơi, mất 2 chiều (cả người nạp lẫn người nhận :( ) mất ít hay nhiều thì hên xui thôi

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
Chia sẽ với các bạn 1 câu chuyện. Câu chuyện này mình đi offline có kể với anh em nhiều.
Trước đây lức vừa ra nhẫn bá lực lv 100, mình bỏ tiền vnd ra mua 1 cái, lúc đó 1m5 vnd = cái, server lúc đó chỉ có 2 cái 1 là Rinas giữ và 2 là mình.
Rồi 1 hôm say qua lỡ tay ch chiếc nhẫn mà ko mua bùa ch 100%--> mất cái nhẫn.
Sau đó mình có pm LK xin add lại cho mình cái khác vì mình lỡ tay.
Câu trả lời của LK là " Anh không can thiệp vào được, hãy để mọi thứ tự nhiên"
Thế là từ đó mình vẫn chơi game với 1 lòng tin là " server luôn công bằng với bất kì người nào"
Nhưng đó là mình nghĩ, còn 1 số bạn lại khi lệch lạc theo hướng tiêu cực để rồi mang danh dự ra đánh đổi.
Kệ bọn nó ae mình chịch ko =)) Gd bánh chưng đi a ơi ahihi

Scyllar

:D :D :D
Hôm trước mình có nạp tiền để mua file tranh thiết kế thì bên web báo hệ thống nạp tiền lỗi
Nên họ đưa ra hình thức chuyển khoản trực tiếp
Nội dung là mail đăng ký, ko đc ghi nạp xu nạp xèng gì vì bị check hay sao ấy
mình nghĩ ở sever này thêm luôn hình thức chuyển khoản luôn cho ông tiệp đi
nội dung là id game - ko ghi nạp kcash
mất công cho ông tiệp check tý thôi nhưng an toàn :D
được không nhỉ

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
ớ định mệnh LK thế là bây giờ phải chuyển tiền về VN để nạp :(. thôi kệ dc cái rẻ hơn.

Nguyenngocquyet

Gia nhập giang hồ
BỐ ĐỊNH KO CMT GÌ NHƯNG MÀ ĐỊT CẢ LÒ NHÀ M TÔ HUỲNH - DANH DỰ M KO CÓ THÌ ĐỪNG CÓ SỦA NHÉ.
- DANH DỰ CỦA BỐ KHÔNG PHẢI NHƯ LOẠI CHÓ THA NHƯ M MÀ ĐI MÉC NÀY MÉC NGƯỜI KIA. M ĐĂNG GRUP BỐ VÀO BỐ CHỬI THẲNG M LUÔN NHÉ - THẰNG CHÓ ! image_2019_04_18T06_46_30_336Z.png

Avenir

Binh Nhì
Kakaka. Ôi các Việt kiều thân yêu. Ko ngờ các anh ra nước ngoài sinh sống lại làm rạng danh đất nước như này. Ko ngờ đầu các anh khôn lỏi bẩn bựa đến thế. Khổ cho mấy ông việt kiều đàng hoàng tử tế. Bây giờ mình đã hiểu vì sao anh trai mình nói ko dám nhận dân Việt Nam mà toàn phải nhận vơ là dân Nhật khi sống ở Đức

ForgetMe

Gia nhập giang hồ
Kakaka. Ôi các Việt kiều thân yêu. Ko ngờ các anh ra nước ngoài sinh sống lại làm rạng danh đất nước như này. Ko ngờ đầu các anh khôn lỏi bẩn bựa đến thế. Khổ cho mấy ông việt kiều đàng hoàng tử tế. Bây giờ mình đã hiểu vì sao anh trai mình nói ko dám nhận dân Việt Nam mà toàn phải nhận vơ là dân Nhật khi sống ở Đức
Đức hay Mỹ nó cũng dơ lắm bạn nếu chưa biết, bán hàng bên mỹ thì mấy thành phần lừa đảo từ đức rất nổi tiếng. Tùy cách sống mỗi người

Bên trên