GIÚP ĐỠ Đang hợp thành đồ thì bị khóa acc

MrShj

Thượng Úy
Công tâm mà nói , trong việc này anh Khuê rất bình tĩnh và khoan dung trong xử lý .
và k chỉ anh khuê mà làm người cũng nên đánh kẻ chạy đi k ai đánh kẻ chạy lại .
Mình chỉ quan tâm là : Fb bạn lừa , bạn nhận , bạn khắc phục , bạn là kẻ hèn mạt đi chăng nữa nhưng vẫn biết sai , nhận sai , và sửa sai , đó là đức tính cao quý mà it người có được .
Ac bị hack : anh Khuê thì bảo coi như cho thằng mua cũng dc , chứ nó cũng bị hại , vừa bình tĩnh vừa khoan dung .
Anh em chơi game tìm kiếm niềm vui và chia sẻ cuộc sống với nhau .
Vậy là tốt rồi .
Anh em chốt vấn đề ở đây để khỏi đi quá xa .
p/s : mấy bạn khác trước khi hiểu sự việc thì cứ bình tĩnh , nhìn nhận sự việc ở nhiều góc độ rồi hãy đánh giá người khác . tặng các bạn chữ ký của mình để nằm lòng .

Con Gà

Gia nhập giang hồ
bạn nên chụp hình lại stk mà bạn đã giao dịch. hình ảnh tờ giấy hồng ngân hàng cấp cho bạn. để biết thông tin cụ thể :)
Công tâm mà nói , trong việc này anh Khuê rất bình tĩnh và khoan dung trong xử lý .
và k chỉ anh khuê mà làm người cũng nên đánh kẻ chạy đi k ai đánh kẻ chạy lại .
Mình chỉ quan tâm là : Fb bạn lừa , bạn nhận , bạn khắc phục , bạn là kẻ hèn mạt đi chăng nữa nhưng vẫn biết sai , nhận sai , và sửa sai , đó là đức tính cao quý mà it người có được .
Ac bị hack : anh Khuê thì bảo coi như cho thằng mua cũng dc , chứ nó cũng bị hại , vừa bình tĩnh vừa khoan dung .
Anh em chơi game tìm kiếm niềm vui và chia sẻ cuộc sống với nhau .
Vậy là tốt rồi .
Anh em chốt vấn đề ở đây để khỏi đi quá xa .
p/s : mấy bạn khác trước khi hiểu sự việc thì cứ bình tĩnh , nhìn nhận sự việc ở nhiều góc độ rồi hãy đánh giá người khác . tặng các bạn chữ ký của mình để nằm lòng .
Cái này là chỗ của tôi mắc lỗi nên tôi nhận. Còn bác Shi nãy sms cho tôi nói như vậy là tôi không được thích cho lắm rồi đấy. Tôi cũng chưa biết cáo gì đang xảy ra nên hơi bực khi đang ngủ. Và cũng cám ơn bác shi đã sms nên tôi có thể giải oan cho mình kịp lúc đỡ phải mất tình anh em hết

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Nếu dc thì chắc cũng thứ 2 đi e nạp cho a khuê ơi. Khi không cái như vậy nên e bất ngờ và ko có chuẩn bị.
Thằng chơi chung vs e bây jo nó đi bình dương làm cmr ko cách nào đòi tiền lại dc đành phải ôm xô luôn chứ biết sao bây jo
mai mua card cào nạp vào nhanh gọn lẹ đi bạn

viaibacdau

Binh Nhất
Nếu dc thì chắc cũng thứ 2 đi e nạp cho a khuê ơi. Khi không cái như vậy nên e bất ngờ và ko có chuẩn bị.
Thằng chơi chung vs e bây jo nó đi bình dương làm cmr ko cách nào đòi tiền lại dc đành phải ôm xô luôn chứ biết sao bây jo
sorry vì nãy nghi ngờ bạn nhưng mà nó đi bình dương rồi s mà log vào nick fb bạn đc , bạn cài bảo mật 2 lớp của FB đi . Tự nhiên ko ko bạn mất cả tr bạc vậy .

YulgangAS

Gia nhập giang hồ
ae đi Cà Mau 1 chuyến ko ?

Tại nick fb log trong cai lap nó mà bạn. Ae chơi chung nên tin tưởng tuyệ đối và kết qua như vậy
À xin lỗi bạn @Con Gà nếu có sai sót , nó hack ACC bạn cái là đi Bình Dương luôn à , Nick nó là gì nói ra để mọi người còn cảnh giác chứ .

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
- Cái thằng bạn của bạn .. Nếu ko biết mật khẩu FB của bạn thì có cho thêm 10tr cũng ko đổi dc nha ..
- FB tôi đẳng nhập trên máy tính của tôi nek ... TeamViem qua đổi nếu dc tui nạp cho bạn 1tr3 vào TK thaithanh02 và CK cho bạn thêm 700k nữa chịu ko ... Bạn nói thì nghe có vẻ logic nhưng sự việc ko trùng hợp và hợp lý đến vậy đâu ...

Natt

Gia nhập giang hồ
- Cái thằng bạn của bạn .. Nếu ko biết mật khẩu FB của bạn thì có cho thêm 10tr cũng ko đổi dc nha ..
- FB tôi đẳng nhập trên máy tính của tôi nek ... TeamViem qua đổi nếu dc tui nạp cho bạn 1tr3 vào TK thaithanh02 và CK cho bạn thêm 700k nữa chịu ko ... Bạn nói thì nghe có vẻ logic nhưng sự việc ko trùng hợp và hợp lý đến vậy đâu ...
quá nhiều cái "tại sao?" trong câu chuyện này. Nên mình chỉ biết rút kinh nghiệm wa câu chuyện này thôi

Con Gà

Gia nhập giang hồ
Bác có thể tv qua tôi. Nếu tôi vo hiệu hóa dc tk fb bạn 7 ngày tgif bạn tính sao. Bạn cubgx có thể tự mình test thử. Còn bạn muốn nói sao thì tùy chứ bao nhiêu đó ko là cái đéo j đâu mà tui phải làm vậy. Mà nếu tôi đã làm và đã nghĩ game thì tôi cũng chẳng phải vào đây làm cái đéo j đâu.

Bên trên