THẢO LUẬN Đại phu và chiến: có nên đóng tiền sâm???

nói trung là chơi thiệt trước lợi sau, đã chơi thì chịu
có khi mai bọn chiến dùng skill bắt mấy thằng đánh chay nộp tiền cho nó mua sâm dùng skill quá

OneOfAKind

Thượng Sĩ
tính tiền gold với ngọc rác, áo quần , ... chứ og tính CHT với VK vào làm gì, cái đó người hên người xui biết đâu mà nói =))
tính phải tính tổng tiền 1 ngày chứ? chỉ train quái không 1 ngày 4m gold nếu đánh bãi 2 sub
chưa tính ngọc đồ rác vk cht

mynany

Gia nhập giang hồ
@@ sao phải đóng, tui đp buff từ 35 tới h, ngoài xài sâm st ra thì toàn tự chi, dư dả đc mấy chục m chứ k ít @@ chỉnh auto hồi sâm về mức thấp nhất, như tui là tui chỉnh auto hồi sâm có 8% rồi, cố gắng mua cái RTP thì 3k sâm xài nguyên ngày X_X

zLoveXz

Gia nhập giang hồ
@@ sao phải đóng, tui đp buff từ 35 tới h, ngoài xài sâm st ra thì toàn tự chi, dư dả đc mấy chục m chứ k ít @@ chỉnh auto hồi sâm về mức thấp nhất, như tui là tui chỉnh auto hồi sâm có 8% rồi, cố gắng mua cái RTP thì 3k sâm xài nguyên ngày X_X
Mấy ông kia đang tranh luận về sâm BTC, được sâm ST như bạn mynany thì mấy ông đó đâu phải tranh luận chi ^^

huynhthinh

Binh Nhất
mình rất đơn giản . trong G ..... free a - z . ngoài G ( lệ phí không quá đắt 200 - 300k so với 1 lần train > 10 tiếng ( đã thu lại đc số vốn ) ) . nhanh gọn ... bổ rẻ .. miễn bàn tán

Last edited:

mynany

Gia nhập giang hồ
Mấy ông kia đang tranh luận về sâm BTC, được sâm ST như bạn mynany thì mấy ông đó đâu phải tranh luận chi ^^
đâu có, sâm ST là để phòng hờ mình đi cả ngày khuya mới về thôi. Còn nếu tầm 8-9h về vẫn còn dư 2-300 củ đó bạn :)) 3k sâm train cả ngày thật mà :3

zLoveXz

Gia nhập giang hồ
đâu có, sâm ST là để phòng hờ mình đi cả ngày khuya mới về thôi. Còn nếu tầm 8-9h về vẫn còn dư 2-300 củ đó bạn :)) 3k sâm train cả ngày thật mà :3
3k sâm trian cả ngày, vậy mà có nguời tính là 7500 sâm mới trian được nguyên ngày @@ sao mà chênh lệch ghê vậy ta

OneOfAKind

Thượng Sĩ
3k sâm trian cả ngày, vậy mà có nguời tính là 7500 sâm mới trian được nguyên ngày @@ sao mà chênh lệch ghê vậy ta
chính xác là 260 sâm/1h với điều kiện full kc 1 2. áo choàng full VKHT
dp mình 54 mua full đc 3k3 sâm = hơn 14 tiếng mới hết
nguyên ngày ở đây là từ sáng đến tối chứ k phải là 24h @@

Bên trên