GIÚP ĐỠ Đại phu trong party chỉ tự heal bản thân

criticalstrike

Gia nhập giang hồ
Như tit, đại phu của em trong party set auto kiểu gì cũng chỉ heal cho bản thân mặc dù đầy máu, click vào đồng đội mà nó cũng không heal, có ai biết tại sao ko ạ? Hoặc chỉ em cách set auto heal của đại phu khi cắm auto trong party với, không mà đứng buff tay có mà ngu người.

criticalstrike

Gia nhập giang hồ
thì mình không hiểu nên mới hỏi, tại vì nếu buff bằng skill bình thường thì vẫn buff tay được nên cứ nghĩ set auto thì sẽ dạng phục hồi thì sẽ heal cho thành viên trong party. Có thế mà cũng cười mình

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
lên 35 có chiêu buff cả pt nha bạn , hiện tại bạn chỉ mới có buff đơn thôi , tốt nhất là quánh phụ đồng đội cho mau nha.

TuHeresy

Binh Nhất
thì mình không hiểu nên mới hỏi, tại vì nếu buff bằng skill bình thường thì vẫn buff tay được nên cứ nghĩ set auto thì sẽ dạng phục hồi thì sẽ heal cho thành viên trong party. Có thế mà cũng cười mình
Dưới 35 chỉ có buff tay thôi chế ak, vì nó là buff cho 1 người. Sau lên 35 ms có skill buff phát cả team sướng :x

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Bạn ấy không biết thì hướng dẫn, cứ cười người ta @@!, Đâu ai mới vào biết tất cả đâu
Bạn yên tâm, không biết gì cứ hỏi mình trả lời tất

hoang090519996

Binh Nhì
cười gì đâu chúng nó cười chắc là vì ông mới chơi game lần đầu nên còn gà ngóe thôi :))) chứ chả ai có ý gì :)))

criticalstrike

Gia nhập giang hồ
Vâng, vậy nốt cho e hỏi về cách quản lý nhóm thì dùng phím tắt gì để mở ạ? Mỗi lần pt với nhau xong thì không tìm được ô party để set cách chia đồ hay cái khác. Trong game có chế độ follow không để set đại phu đi theo thằng tanker cho đỡ sợ

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Vâng, vậy nốt cho e hỏi về cách quản lý nhóm thì dùng phím tắt gì để mở ạ? Mỗi lần pt với nhau xong thì không tìm được ô party để set cách chia đồ hay cái khác. Trong game có chế độ follow không để set đại phu đi theo thằng tanker cho đỡ sợ
@Bình Thập Chỉ hướng dẫn bạn chi tiết cách chia đồ trong nhóm nhé.

Bên trên