ý kiến về thời gian chơi game...!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

huynhtuankha

Binh Nhất
Để có thể đúng như tiêu chí của sever là đưa mọi người về với tuổi thơ mình có chút ý kiến về time chơi game mình nghĩ chỉ nên cho chơi có giới hạn giống như thơi HKGH AS để up lv chậm một chút vì dù có rate drop thấp đi nữa thì việc auto 24/24 lên lv vẫn quá nhanh so vs hồi xưa (1ngày chỉ chơi dc 5h, trong khi đó sau 3h là giảm 50% exp)... Như vậy mọi ng` mới thực sự trở về tuổi thơ dc với lại như vậy cũng tạo điều kiện cho các bạn ko có thời gian chơi thường xuyên có cơ hội đua Top, ngoài ra cũng dành time sau khi bị giới hạn để chat chit tận hưởng = cách đi pk, tán gái, bla...bla....!!!
Thay vì 5h như hồi xưa thì có thể nới khoảng giới hạn ra 1 tí tầm 8h-10h cũng dc chứ ko nên 24/24 mất cái hay của game... Như vậy mọi ng` sẽ chú trọng hơn việc đi train thay vì phụ thuộc vào "die thì gọi or message 090.........." như mấy cái xác ko hồn vào nhìn cũng nãn hỏi thì ko ai trả lời....

P/s: mong a LK để tâm vấn đề này vì đại đa số mọi ng` đều đã là thế hệ từng trãi khá nhiều...!!!

hiepmctc

Binh Nhất
Haha có nói r bác ơi,dự là bác sẽ nhận thêm tí gạch đá nữa nè =))
Nhưng mình đồng tình với bác,càng giới hạn càng tốt,nhưng mà giới hạn auto chứ exp thì không được đâu haha

CFThichlachoi

Gia nhập giang hồ
mình cũng đồng ý với bạn khoang 8-10h là train thôi cho hơn không có thời gian đua đòi , tiền thì ko sợ mà sợ ko có thời gian

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
bạn nhầm r` chơi dc nhìu hay ko mình ko quan trọng mà chỉ là ko muốn vào gặp ai cũng auto... mất đi khoảng thời gian chém gió vs bạn bè nhu hồi xưa thôi
Bạn đưa ý kiến giới hạn auto 24/24 còn nghe được chứ đằng này giới hạn giờ chơi thế chơi đủ 8-10h log game vào làm cái gì nữa ...

KingOFKing

Gia nhập giang hồ
Chơi Game Bên Nước Ngoài Là Một Nghành Được Công Nhận ~! Và Ở Việc Nam Cũng Là Một Ngành Nhưng Chưa Được Công Nhận !
Giới hạn time Cũng đồng nghĩa bạn đang đạp đổ chén cơm cũa ngkhax

xJupiteRx

Gia nhập giang hồ
thì như hồi xưa đi PK, dạo lòng vòng tán gái chat chit chém gió vs bạn bè... cũng có cái thú vị riêng của nó chứ bạn
Nếu muốn bạn cứ train đủ time rồi làm những việc bạn thích ....
Riêng tôi k ủng hộ ý kiến giới hạn giờ chơi , tôi thích ý kiến phân hoá exp theo time auto của LK hơn tức là 15h 100%exp, 5h 80%exp , 4h 50% exp (khi bật auto mới tính time chứ không phải là vào game là tính time )

huynhtuankha

Binh Nhất
Nếu muốn bạn cứ train đủ time rồi làm những việc bạn thích ....
Riêng tôi k ủng hộ ý kiến giới hạn giờ chơi , tôi thích ý kiến phân hoá exp theo time auto của LK hơn tức là 15h 100%exp, 5h 80%exp , 4h 50% exp (khi bật auto mới tính time chứ không phải là vào game là tính time )
ko giới hạn thì ai cũng train biết nc vs ai đây... thì mình góp ý vậy thôi tùy bạn... còn việc có làm hay ko là ở a LK...

huynhtuankha

Binh Nhất
Chơi Game Bên Nước Ngoài Là Một Nghành Được Công Nhận ~! Và Ở Việc Nam Cũng Là Một Ngành Nhưng Chưa Được Công Nhận !
Giới hạn time Cũng đồng nghĩa bạn đang đạp đổ chén cơm cũa ngkhax
hồi xưa AS cũng giới hạn đó bạn có liên quan gì đâu mà chén cơm vs chén cháo

MaLong

Gia nhập giang hồ
đồng ý kiến với bạn chủ thớt, ớn lắm cái cảnh 24/24 như hồi Dzo rồi, sút vài kg^.^! chỉ muốn tìm lại tuổi thơ AS thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên